Hôm nay trade coin gì? - Ngày 24/12: Gom quà Noel thôi anh em

bác nhìn đi, chưa bao giờ mình thấy cách mua và bán kich kom như vậy, đúng hài hết sức.
em nhìn hoa hết mắt.... nhìn theo chart của mọi người thì nhiều ý quá em hoàng ... mà em có biết vẽ chart đâu =.= em nghĩ nó sẽ đi lên chỉ ko biết nó hồi về đâu thôi hí hí

em nhìn hoa hết mắt.... nhìn theo chart của mọi người thì nhiều ý quá em hoàng ... mà em có biết vẽ chart đâu =.= em nghĩ nó sẽ đi lên chỉ ko biết nó hồi về đâu thôi hí hí
bác thấy ko, theo lẽ thường chúng ta học, khí có 1 lực bán mạnh (volome lớn) thì sẽ có lưc bán fomo tiếp...nó dừng lại khi volume nhỏ hơn (người bán đã cạn kiệt) or lực đỡ mạnh hơn.
Nhưng ở đây nó ko vậy, bán mạnh cỡ nào thì nó đều xuống rất chậm dù ko nhìn thấy lực đỡ, để rồi nó bật lên tức thì.:(

Binance đang xã hàng mọi ng cẩn thận
https://www.blockchain.com/btc/address/3NTCbboNGcz1taUVacrR6rkdNVdLvoosEU

Đính kèm

133.2 KB · Xem: 4
Mình cho rằng nó sẽ về lại 3955 trong tối nay rạng sáng mai, trước đó nó phải dừng sideway các khoảng 4130, 4063 và mỗi khoảng có 1 cú bulltrap như khúc 4200 ấy chứ không đi 1 lèo.
@@ thánh ơi cho em biết target tăng lên bao nhiêu thánh ơi... em vừa lên tàu

BÌNH LUẬN MỚI NHẤT

• Smart_Money trong Phân tích Forex - Vàng - Hàng hóa 117 Xem / 1 Trả lời
  • ngoi_sao_co_doc trong Phân tích Forex - Vàng - Hàng hóa 24,507 Xem / 87 Trả lời
  • Quíc Óp trong Phân tích Forex - Vàng - Hàng hóa 389 Xem / 19 Trả lời
  • Mạc An trong Phân tích Forex - Vàng - Hàng hóa 905 Xem / 39 Trả lời
  • TraderViet Crypto trong Chuyện bên lề 314 Xem / 2 Trả lời
  • DuongHuy trong Phân tích Forex - Vàng - Hàng hóa 399 Xem / 31 Trả lời
  • Bianas trong Phân tích Forex - Vàng - Hàng hóa 166 Xem / 3 Trả lời
  • Huan2051 trong Phân tích Forex - Vàng - Hàng hóa 294,766 Xem / 1,397 Trả lời
  • AdBlock Detected

We get it, advertisements are annoying!

Sure, ad-blocking software does a great job at blocking ads, but it also blocks useful features of our website. For the best site experience please disable your AdBlocker.

Back
    Bên trên