Hôm nay trade coin gì? - Ngày 24/12: Gom quà Noel thôi anh em

ngủ dậy thấy hit sl, chờ ga sau vậy...???. thọc huyết bò hay sao mà đánh cây đỏ loét, dài sọc.

Cũng có thể đây là điều chỉnh tạo vai phải (ngược) như bác Huy đã share, tất cả các yếu tố từ BB, KC, Stoch, mô hình... đã khá là giống rồi.
Như vậy ngay trong hôm nay khả năng 3620 là hoàn toàn có thể đạt được, chịu khổ khoảng 1 tuần là test 5k5. :confused::confused::confused:

Mình cho rằng nó sẽ về lại 3955 trong tối nay rạng sáng mai, trước đó nó phải dừng sideway các khoảng 4130, 4063 và mỗi khoảng có 1 cú bulltrap như khúc 4200 ấy chứ không đi 1 lèo.

Anh cho em lạy 1 lạy trước, nhờ anh mà tết này em an tâm rồi.
Em đang là sinh viên, năm rồi vừa hết hè em đi học được tiếp xúc bitcoin.
Tháng 7 thấy nó tăng mãi hứng khởi quá nên em vay mượn lung tung và xin nhà được 30 triệu vào mua ở remitano ngay lúc 190 triệu được 0.16 bít coin, em giữ đó chờ nó tăng mà mãi chẳng tăng, nửa tháng sau giá chỉ còn 145 triệu, em sợ quá bán đi chỉ còn 23 triệu, em mất ăn mất ngủ không học hành được gì.
Rồi nó lại lên mãi đến đầu tháng 9 tới 168 triệu em vào mua được 0.13 bít, em vừa mua thì đến hôm sau nó rơi về 154 triệu, em bán luôn được có hơn 20 triệu. Em chán nản lắm, đó là những kỷ niệm nhớ mãi với trang bán hàng remitano.
Bạn bè đòi tiền, ba mẹ hỏi tiền mua máy sao không thấy máy em chẳng thiết gì nữa, em phải gỡ lại, vậy là em lại quay lại hồi tháng 11 ở giá 150 triệu và biết diễn đàn mình thông qua google, lúc đó em chỉ còn 0.12 bít do em tiêu 1 phần em quyết tâm giữ, vậy là tới tận giữa tháng 11 nó chỉ còn giá 80 triệu em định bán nhưng chưa tới 10 triệu, em thấy số mình thật xui. Em mệt mỏi quá nên quyết định theo các anh hay post như anh Huy anh Hoài, nhưng cái được cái không và mỗi lần bán ra em cũng chỉ lời được 300 - 400 ngàn.
Rồi em học các anh chị ở đây tìm hiểu binance, nhưng chưa kịp chơi binance thì em thấy anh có nói về bitmex lúc đầu tháng 12 này, em có tìm hiểu thấy hay nên em vào chơi, nhưng em toàn thua, cách đây 5 ngày em chỉ còn 0.1 bitcoin. Em bỏ học luôn, thấy mình là kẻ thất bại kẻ thảm hại không dám về quê ăn tết này rồi.
Em thấy anh có bài chia sẻ về việc mình cứ mua lúc lên quá và bán lúc xuống quá, rồi không dám mua lúc bắt đầu tăng, không dám bán lúc bắt đầu giảm, em theo dõi và thấy anh có 2 lần chia sẻ cụ thể và chính xác cực cao liên tiếp, rồi anh lại chia sẻ anh đang may mắn nếu ai theo thì theo, em quyết định theo anh 1 lần, và lâu lắm em mới được cái cảm giác chiến thắng, em thu lại được nhiều bít lắm, mỗi bài anh đăng em đều quyết theo, hôm kia và hôm qua em đã liều x10 và nay em đã được 0.31 bitcoin, em đã có thể có được 27 triệu ở trang remitano.
Em đội ơn anh vì em đã sống lại, em sẽ quyết theo anh và mong tết này em có thể mua cho gia đình 1 chiếc tivi đủ lớn cả nhà đón tết. Chúc anh may mắn liên tiếp nhiều hơn nữa trong Noel này.

View attachment 71413
hôm nay fx nghỉ toàn cầu mà bác vẫn trade ah, eu chờ buy bên dưới hoặc buy khi breakout lên trên nhé bác
Hôm qua đọc tin nhắn của bác muộn qua nên không dám canh buy. Hôm qua vô sell 1.139-1.141 nên phải ôm sell dịp Lễ Giáng Sinh bác à. Ra lễ khả năng chốt em sell được không bác?
P.s: em mới tập chơi forex, mà trong diễn đàn ít người trade cặp EUR.USD quá.
Cảm ơn bác đã trả lời. Chúc bác kỳ nghĩ lễ vui vẻ và an lanh! ☺☺☺

Anh cho em lạy 1 lạy trước.
Em đang là sinh viên - Em bỏ học luôn, thấy mình là kẻ thất bại kẻ thảm hại không dám về quê ăn tết này rồi.
Em thấy anh có bài chia sẻ về việc mình cứ mua lúc lên quá và bán lúc xuống quá, rồi không dám mua lúc bắt đầu tăng, không dám bán lúc bắt đầu giảm.
em sẽ quyết theo anh và mong tết này em có thể mua cho gia đình 1 chiếc tivi đủ lớn cả nhà đón tết. Chúc anh may mắn liên tiếp nhiều hơn nữa trong Noel này.

:eek::eek::eek:
1. Mình còn sống mà sao bác lại lạy mình, nhưng cũng cảm ơn bác đã có chia sẻ và lời chúc, tâm lý con người là như vậy - theo đám đông - FOMO - FUD... nên bác liên tục bị mua đỉnh, bán đáy, thời mới bắt đầu mình cũng vậy mà.
2. Sinh viên VS 30 triệu đồng cái nào lớn hơn? Tương lai của 1 người sinh viên không nằm ở 30 triệu đồng mà nằm ở cái đầu, chí phấn đấu. Sau này nghĩ lại bạn sẽ hối tiếc nếu bỏ học lúc này đấy, 30 tỷ sau này mà bỏ vì 30 triệu thì ngớ ngẩn.
3. Chúc mừng bạn đã lại có tết đầm ấm. Bên gia đình, vui vẻ hạnh phúc khỏe mạnh chính là quà, có tivi càng tốt, nhưng CRYPTO chắc chắn không phải là cái tivi đẹp bạn ơi. :D:D:D
Chúc bạn bình tâm, không sân si, dừng lại đúng lúc và nghĩ về bản thân gia đình nhiều hơn.

Anh cho em lạy 1 lạy trước, nhờ anh mà tết này em an tâm rồi.
Em đang là sinh viên, năm rồi vừa hết hè em đi học được tiếp xúc bitcoin.
Tháng 7 thấy nó tăng mãi hứng khởi quá nên em vay mượn lung tung và xin nhà được 30 triệu vào mua ở remitano ngay lúc 190 triệu được 0.16 bít coin, em giữ đó chờ nó tăng mà mãi chẳng tăng, nửa tháng sau giá chỉ còn 145 triệu, em sợ quá bán đi chỉ còn 23 triệu, em mất ăn mất ngủ không học hành được gì.
Rồi nó lại lên mãi đến đầu tháng 9 tới 168 triệu em vào mua được 0.13 bít, em vừa mua thì đến hôm sau nó rơi về 154 triệu, em bán luôn được có hơn 20 triệu. Em chán nản lắm, đó là những kỷ niệm nhớ mãi với trang bán hàng remitano.
Bạn bè đòi tiền, ba mẹ hỏi tiền mua máy sao không thấy máy em chẳng thiết gì nữa, em phải gỡ lại, vậy là em lại quay lại hồi tháng 11 ở giá 150 triệu và biết diễn đàn mình thông qua google, lúc đó em chỉ còn 0.12 bít do em tiêu 1 phần em quyết tâm giữ, vậy là tới tận giữa tháng 11 nó chỉ còn giá 80 triệu em định bán nhưng chưa tới 10 triệu, em thấy số mình thật xui. Em mệt mỏi quá nên quyết định theo các anh hay post như anh Huy anh Hoài, nhưng cái được cái không và mỗi lần bán ra em cũng chỉ lời được 300 - 400 ngàn.
Rồi em học các anh chị ở đây tìm hiểu binance, nhưng chưa kịp chơi binance thì em thấy anh có nói về bitmex lúc đầu tháng 12 này, em có tìm hiểu thấy hay nên em vào chơi, nhưng em toàn thua, cách đây 5 ngày em chỉ còn 0.1 bitcoin. Em bỏ học luôn, thấy mình là kẻ thất bại kẻ thảm hại không dám về quê ăn tết này rồi.
Em thấy anh có bài chia sẻ về việc mình cứ mua lúc lên quá và bán lúc xuống quá, rồi không dám mua lúc bắt đầu tăng, không dám bán lúc bắt đầu giảm, em theo dõi và thấy anh có 2 lần chia sẻ cụ thể và chính xác cực cao liên tiếp, rồi anh lại chia sẻ anh đang may mắn nếu ai theo thì theo, em quyết định theo anh 1 lần, và lâu lắm em mới được cái cảm giác chiến thắng, em thu lại được nhiều bít lắm, mỗi bài anh đăng em đều quyết theo, hôm kia và hôm qua em đã liều x10 và nay em đã được 0.31 bitcoin, em đã có thể có được 27 triệu ở trang remitano.
Em đội ơn anh vì em đã sống lại, em sẽ quyết theo anh và mong tết này em có thể mua cho gia đình 1 chiếc tivi đủ lớn cả nhà đón tết. Chúc anh may mắn liên tiếp nhiều hơn nữa trong Noel này.
1 lời khuyên chân thành của em với Bác, Bác nên cẩn thận với cách trade của Bác (rất nguy hiểm nhé, hiện tại Bác đang trade theo kiểu cờ bạc liều ăn nhiều), hãy tìm hiểu nhiều hơn để có 1 chiến thuật riêng cho mình.
Chúc Bác thành công và hạnh phúc đón Tết bên gia đình nhé :)

BÌNH LUẬN MỚI NHẤT

• captainfx trong Chuyện bên lề 647 Xem / 1 Trả lời
  • DuongHuy trong Phân tích Forex - Vàng - Hàng hóa 155 Xem / 6 Trả lời
  • TraderLC trong Hội Trader giao dịch Quỹ 2,226 Xem / 32 Trả lời
  • Mạc An trong Phân tích Forex - Vàng - Hàng hóa 271 Xem / 12 Trả lời
  • AdBlock Detected

We get it, advertisements are annoying!

Sure, ad-blocking software does a great job at blocking ads, but it also blocks useful features of our website. For the best site experience please disable your AdBlocker.

Back
    Bên trên