Hôm nay trade coin gì? - Ngày 25/03: Đừng màu mè việc phân tích

e vô short rồi nãy long đc tí chạy luôn. Có vẻ bắt dao rôi là hơi ngu lên em chốt hết short tiếp @@ biết thế để im thì vị thế ngon hơn. Short giờ dễ đáy quá
Short đẹp giữ lê lệnh đi bác, em đang chờ bnb về 4$ đây, không biết có về không

Các cụ chú ý, quả fakey này và fakey dẫn đến cú sụp trước đó rất giống nhau nhé, kể cả mô hình giá nêm tăng tương đồng. Vài ngày tới bão lửa có thể lại nổi lên với thị trường crypto rồi. Cụ nào theo phe gấu nai nịt gọn gàng, may túi ba gang nhé....sai thì chịu thôi.:D
tải xuống (1).png

tải xuống.png

Các cụ chú ý, quả fakey này và fakey dẫn đến cú sụp trước đó rất giống nhau nhé, kể cả mô hình giá nêm tăng tương đồng. Vài ngày tới bão lửa có thể lại nổi lên với thị trường crypto rồi. Cụ nào theo phe gấu nai nịt gọn gàng, may túi ba gang nhé....sai thì chịu thôi.:D
View attachment 140442
View attachment 140443
Chà, căng, vào cái x125 cho nhanh về bờ cụ nhẩy :D

BÌNH LUẬN MỚI NHẤT

• ngoi_sao_co_doc trong Phân tích Forex - Vàng - Hàng hóa 23,842 Xem / 80 Trả lời
  • Mạc An trong Phân tích Forex - Vàng - Hàng hóa 840 Xem / 44 Trả lời
  • forex_vn trong Phân tích Forex - Vàng - Hàng hóa 1,677 Xem / 13 Trả lời
  • DuongHuy trong Phân tích Forex - Vàng - Hàng hóa 333 Xem / 19 Trả lời
  • DuongHuy trong Phân tích Forex - Vàng - Hàng hóa 158 Xem / 4 Trả lời
  • Quíc Óp trong Phân tích Forex - Vàng - Hàng hóa 231 Xem / 3 Trả lời
  • lapuma trong Kiến thức Trading - Kinh nghiệm Trading 235,492 Xem / 1,065 Trả lời
  • AdBlock Detected

We get it, advertisements are annoying!

Sure, ad-blocking software does a great job at blocking ads, but it also blocks useful features of our website. For the best site experience please disable your AdBlocker.

Back
    Bên trên