Hôm nay trade coin gì? - Ngày 25/03: Đừng màu mè việc phân tích

Mục tiêu là kím tiền, phải chuyển hóa 1 đống phân tích phức tạp thành giản đơn <-- cái này thì mất thời giannnn.

Vẫn rất khó chịuuuuuu, thấy buồn cười là đêm qua chứng Mỹ tăng 10% thì anh coin lại đi ngang =))
Bác cho hỏi mấy lần thấy bác xem trên sàn bimex hay gì ý cái mấy trăm triệu bị thanh lý là dạng usd tiền thật hay dạng usdt ah?

Bác cho hỏi mấy lần thấy bác xem trên sàn bimex hay gì ý cái mấy trăm triệu bị thanh lý là dạng usd tiền thật hay dạng usdt ah?
nó thống kê tổng số tiền đã thanh lý (tiền đã dùng đòn bẩy ấy), giá trị đơn vị là USD

Sao mãi giá k xuống có fail keo này k các bác stl rồi mà vẫn lo
Kèo này đánh khung 4H, nên chờ 2-3 ngày nữa bác ah. Chơi cái này thì phải kiên nhẫn, vô ra lệnh đều phải có kế hoạch. Set up lệnh xong thì cứ để nó chạy, đến khi nào thấy dấu hiệu đảo chiều (ngược với hướng đi của lệnh mới thoát). Cụ nên luyện tập tâm lý, kiên nhẫn và kỷ luật cụ nhé!

Kèo này đánh khung 4H, nên chờ 2-3 ngày nữa bác ah. Chơi cái này thì phải kiên nhẫn, vô ra lệnh đều phải có kế hoạch. Set up lệnh xong thì cứ để nó chạy, đến khi nào thấy dấu hiệu đảo chiều (ngược với hướng đi của lệnh mới thoát). Cụ nên luyện tập tâm lý, kiên nhẫn và kỷ luật cụ nhé!
E fomo quá huhu long short loạn xạ. Hình như nó vẫn lình xình ở đây vài bữa:( hi vọng tụt thêm đoạn nữa cho yt ngủ

Bữa mình nói lên lại 140 thì chốt ra và chờ..
Mới có 131 bác chốt mất tiêu, rồi tự nhiên loi nhoi nhảy vô lại cao hơn giá vừa chốt ra.

Mình nói coi phải ko nha:
Giữ lệnh thì bác FUD (sợ lỗ) muốn thoát.
Thoát rồi bác lại FOMO (sợ mất cơ hội làm giàu) lại nhảy vô.
Chi mà khổ dữ vậy trời
gà con thôi bác, nên kém lắm :(

BÌNH LUẬN MỚI NHẤT

• captainfx trong Chuyện bên lề 647 Xem / 1 Trả lời
  • DuongHuy trong Phân tích Forex - Vàng - Hàng hóa 155 Xem / 6 Trả lời
  • TraderLC trong Hội Trader giao dịch Quỹ 2,226 Xem / 32 Trả lời
  • Mạc An trong Phân tích Forex - Vàng - Hàng hóa 271 Xem / 12 Trả lời
  • AdBlock Detected

We get it, advertisements are annoying!

Sure, ad-blocking software does a great job at blocking ads, but it also blocks useful features of our website. For the best site experience please disable your AdBlocker.

Back
    Bên trên