Hôm nay trade coin gì? - Ngày 25/06: Quả đắng

chúc mừng các bác bắt đáy thành công ở 90xx, có vẻ gấu không muốn đẩy xuống dưới 9x rồi các bác ah, hay là vẫn chưa phải phải là dump pumd mà vẫn đang trong quá trình phân phối, phát chán với cái món này, chả biết đường nào mà lần cả

đều mệ sáng dump chiều pumd chả biết đường nào mà lần, hồi lên 300$ rồi, bỏ đi mà làm người thôi các bác ah, em còn có 200$, quả này mà cháy nữa thì em xác định không bao giờ sờ vào coin nữa, nhất là cái margin, quá khủng khiếp

đều mệ sáng dump chiều pumd chả biết đường nào mà lần, hồi lên 300$ rồi, bỏ đi mà làm người thôi các bác ah, em còn có 200$, quả này mà cháy nữa thì em xác định không bao giờ sờ vào coin nữa, nhất là cái margin, quá khủng khiếp

X bé thôi bác, E x20 :d , thường h chiều nó pump đầu h, cuối h dump, cố gồng đi bác.

X bé thôi bác, E x20 :d , thường h chiều nó pump đầu h, cuối h dump, cố gồng đi bác.
em cũng vào short như bác đây, cơ mà ở 9250 chứ không được 9300, nó mà lên 9420 là em oẳng, em thề quả này mà cháy nữa em *** bao giờ chơi btc nữa, có mấy trăm $ bọ mà sàn nó cũng tìm cách lột sạch

em cũng vào short như bác đây, cơ mà ở 9250 chứ không được 9300, nó mà lên 9420 là em oẳng, em thề quả này mà cháy nữa em *** bao giờ chơi btc nữa, có mấy trăm $ bọ mà sàn nó cũng tìm cách lột sạch
Nến ngày trên 9400 thì như chưa hề có cuộc chia ly 10000 test tiếp
:p:D:rolleyes:

Mỗi cái mấy trăm,cộng vào là khoản to đấy bạn !
nát lắm bác ah, hết tiền nên chỉ ném vào thêm 200 trader tiếp xem sao nhưng có vẻ không ăn thua rồi, đúng là làm gì cũng phải trường vốn, mấy trăm $ không làm nên gì trong cái thị trường này cả, em cắt lỗ rút tiền về remitano rồi, quyết định nghỉ hẳn.

nó lột thì ko phân biệt giàu , nghèo đâu bác :3 :3

nát lắm bác ah, hết tiền nên chỉ ném vào thêm 200 trader tiếp xem sao nhưng có vẻ không ăn thua rồi, đúng là làm gì cũng phải trường vốn, mấy trăm $ không làm nên gì trong cái thị trường này cả, em cắt lỗ rút tiền về remitano rồi, quyết định nghỉ hẳn.
Bác nên nghỉ ngơi 1 thời gian để lấy lại tâm lý. Biết trường hợp bác đã lâu nhưng chân thành bác nên hiểu rõ mình đang làm gì và cần phải như thế nào, tâm lý trong trading rất quan trọng chỉ để quản lý vốn. Bác cứ đánh mỗi lần 200 thì sẽ thua cả 10 lần 200 như thế, gọi là đang bet chứ ko phải trade, mong bác sớm trở lại :)

mình nghĩ bác đang ko ở trạng thái tâm lý tốt nhất khi trade, giá đang ở quá bán mà bác lại vào tiếp cho thấy bác sợ nó chạy tiếp hết cơ hội vào. Nghỉ 1 tg đi bác, dạo này mình cũng ở ngoài 1 tg để bình tỉnh lại sau chuổi thua.
Lúc trưa mình đã có nói ko nên short tiếp, mức 9k4-9k5 rất dễ dàng đạt đến khi nó hồi lên.

Tui la đung ngoai giữa t5 rui các cụ, vô phương vô hướng, chỉ vaò nhẹ khi đúng phân tích nói chung hiện tại là khó lường, dưa phan tích trc của em thì 8k6 7k8 và 6k++++ hehe,mình cứ chờ hồi trên mà đạp xuống giá về 9k5 hay 6 thì short nhiệt tình tiếp

BÌNH LUẬN MỚI NHẤT

• Mạc An trong Phân tích Forex - Vàng - Hàng hóa 220 Xem / 13 Trả lời
  • DuongHuy trong Phân tích Forex - Vàng - Hàng hóa 130 Xem / 16 Trả lời
  • Bianas trong Phân tích Forex - Vàng - Hàng hóa 10 Xem / 1 Trả lời
  • Mạc An trong Phân tích Forex - Vàng - Hàng hóa 1,281 Xem / 58 Trả lời
  • DuongHuy trong Phân tích Forex - Vàng - Hàng hóa 399 Xem / 24 Trả lời
  • nlinh trong Lập trình MQL - Expert Advisor - Indicator 13,932 Xem / 15 Trả lời
  • AdBlock Detected

We get it, advertisements are annoying!

Sure, ad-blocking software does a great job at blocking ads, but it also blocks useful features of our website. For the best site experience please disable your AdBlocker.

Back
    Bên trên