Hôm nay trade coin gì? - Ngày 25/10: Có tháo chạy cùng thị trường chứng khoán?

Bác Hoài phân tích giùm mình con NPXS/ETH nhé. Thanks bác
Screen Shot 2018-10-25 at 1.18.13 PM.png

con này hình như lần trước em cũng pt cho bác thì phải, bắt được nguyên 1 khúc tăng nhé. Lần này cũng buy từ dưới lên nhé bác, ưu tiên bên dưới hơn

Kèo trade XRP hôm wa đúng như mình dự doán, tăng rất mạnh nhờ tin tức nhưng ko bền vững, BTC vừa bị rung chút là XRP nó lại giảm mạnh :D
Ripple nó vậy đó, lên xuống rất lẹ. Nhưng có vẻ nó đang xác lập một mức giá mới trên lộ trình tiến tới $1. Bọn tây lông nó đang thích thằng này, hiếm có thằng nào toàn tin tốt suốt vậy. Công nhận là mấy tay sếp rất chăm chỉ giao lưu.

Ripple nó vậy đó, lên xuống rất lẹ. Nhưng có vẻ nó đang xác lập một mức giá mới trên lộ trình tiến tới $1. Bọn tây lông nó đang thích thằng này, hiếm có thằng nào toàn tin tốt suốt vậy. Công nhận là mấy tay sếp rất chăm chỉ giao lưu.
Screen Shot 2018-10-25 at 2.58.35 PM.png

phải công nhận lên xem tin toàn thấy tin của XRP :D

TNB/BTC nên chạy hay giữ lệnh tiế bác :D
Sẵn tiện xem giúp mình con YOYO/BTC sàn binance luôn với bác
Tính vào mà k tự tin hehe

Chỉnh sửa lần cuối:
Mình ko rõ ETF có đc thông qua hay ko và cũng ko biết cá mập sẽ dùng tin gì để thực hiện cú pump/dump tiếp theo, nhưng nhìn chart và mô hình giá hiện tại thì nó là tích luỹ và vị trí giá này là cơ hội để vào lệnh đón gió đông và chờ thôi bác!:D. Trò chơi của xác suất mà, nghiêng hơn về bên nào thì đánh bên đó!:)
Chính vì nghiêng về bên nào đánh bên đó mà có khi mình cut lỗ. Vừa buông lệnh cái họ hốt ngay. :D:D:D:D:D. 2 đứa. Sao cũng có 1 đứa đúng. Hihi

Bac Hoai coi gium minh wpr btc voi. Hom nay no co cai good new nen len manh qua. Chung nao thi chot loi dc bac

BÌNH LUẬN MỚI NHẤT

• DuongHuy trong Phân tích Forex - Vàng - Hàng hóa 200 Xem / 10 Trả lời
  • Mạc An trong Phân tích Forex - Vàng - Hàng hóa 970 Xem / 41 Trả lời
  • Mạc An trong Phân tích Forex - Vàng - Hàng hóa 1,249 Xem / 41 Trả lời
  • Quíc Óp trong Phân tích Forex - Vàng - Hàng hóa 309 Xem / 7 Trả lời
  • ngoi_sao_co_doc trong Phân tích Forex - Vàng - Hàng hóa 24,312 Xem / 84 Trả lời
  • DuongHuy trong Phân tích Forex - Vàng - Hàng hóa 336 Xem / 31 Trả lời
  • AdBlock Detected

We get it, advertisements are annoying!

Sure, ad-blocking software does a great job at blocking ads, but it also blocks useful features of our website. For the best site experience please disable your AdBlocker.

Back
    Bên trên