Hôm nay trade coin gì? - Ngày 25/10: Tiếp tục đập cho về 6k

Mấy bác Short Link nên quay đâu buy lại nhé con kịp đó, mục tiêu goa tối thiểu là 4$, Chúc các bác ngủ ngon

Lúc nhìn bác nào mục tiêu link/3 chỉ biết ngồi cười mà k dám phán gì. Con này có tiềm năng có công nghệ chứ có phải như mấy con coin rác 1 ngày bay 50 100% xong hôm sau lại xuống dốc đâu. À nhưng mà vì mục tiêu btc toàn 3 4 5k nên target link như thế cũng phải :(

Short em BCH từ 236, chiều nay vẫn lời khủng , chủ quan ko dời SL. Giờ thành lỗ cmnr. Sặc tiết canh

Chủ tịch TQ tuyên bố ủng hộ blockchain giúp cá mập có cớ đẩy Bitcoin lên nhanh. Nhưng mục tiêu tiếp theo của mình vẫn là: mua dần từ 8000 về đến 6000 qua các đợt dump mạnh. Khô máu ở 5000-6000 và hold dài hạn:D The new Bottom is in Feb. Peter said

em thấy lúc xuống 7k4 là long trên bitmex được ăn lãi rồi, sau mấy phiên nó tích đc 106k btc, nổ lên 8k5 giờ còn có 86k thôi, giờ chắc lại tích vào tiếp.

Từ giờ em quay trở lại trường phái khung W, buy on deep, hodl to die thôi. 1 tháng swing trade đã thất bại thảm hại.

Từ giờ em quay trở lại trường phái khung W, buy on deep, hodl to die thôi. 1 tháng swing trade đã thất bại thảm hại.
swing vào ngay quả BTC pump thần thánh thì ko SL là chết hết thôi bác, chiến thuật nào cũng có thời điểm thích hợp
Có st bác ạ. Mình chỉ lỗ vài % đợt pump này. Chỉ là cảm xúc hơi mạnh khi thấy quả pump kinh dị này thôi. E là bao nhiêu tiền của các trader mất rất nhiều vào túi 1 số ít whale

BÌNH LUẬN MỚI NHẤT

• DuongHuy trong Hệ thống giao dịch - Trading system 37,470 Xem / 18 Trả lời
  • Mạc An trong Phân tích Forex - Vàng - Hàng hóa 1,461 Xem / 94 Trả lời
  • DuongHuy trong Phân tích Forex - Vàng - Hàng hóa 347 Xem / 29 Trả lời
  • Quíc Óp trong Phân tích Forex - Vàng - Hàng hóa 311 Xem / 18 Trả lời
  • AdBlock Detected

We get it, advertisements are annoying!

Sure, ad-blocking software does a great job at blocking ads, but it also blocks useful features of our website. For the best site experience please disable your AdBlocker.

Back
    Bên trên