Hôm nay trade coin gì? - Ngày 26/09: Xu hướng đang là giảm hay tăng?

ETH thoát lúc bao nhiêu thì được bác?? Cảm ơn bác về nhận định hôm qua nha!! :D :D
Cái này hơi khó vì mình cũng đang theo dõi lực lên của ETH, mình đánh chart 4H nên canh hơi lâu. Nếu thuận lợi nó có thể vượt qua đỉnh cũ 257 (với điều kiện những cây nến tăng phải mạnh mẽ). Nếu ko thì hơi mệt. Bác cứ theo dõi nhé, nhưng khả năng nó sẽ lên tiếp.

Đù con eth release cobra làm vẹo cái kèo short 227 của mình vãi thật, long con btc thì lên dc có tí tẹo đã tụt @@, mà con eth chạy trc btc là sao đây, liệu btc có release cobra tí nữa ko, đang long btc sll ở 6440 ko biết target bao nhiêu đây nữa o_O.

Đù con eth release cobra làm vẹo cái kèo short 227 của mình vãi thật, long con btc thì lên dc có tí tẹo đã tụt @@, mà con eth chạy trc btc là sao đây, liệu btc có release cobra tí nữa ko, đang long btc sll ở 6440 ko biết target bao nhiêu đây nữa o_O.
Long BTC thì target bác cứ để dưới 6k8 có khi lại khớp!:D. Em ETH đường xuống của em khá yếu lực (volume) bác short dễ bị thọt là phải.

Con này khả năng chỉ còn 1 nhịp lên nữa là sẽ giảm. Nên vào cũng ko ăn được nhiều. Về trung hạn nếu phá được double bottom thì đẹp. Bác nên chờ thêm nếu muốn đánh con này.
Nếm mật nằm gai lại vậy, chắc chờ đến lúc có xu hướng trung hạn rõ ràng rồi xem tiếp bác nhỉ :D

BÌNH LUẬN MỚI NHẤT

• DuongHuy trong Phân tích Forex - Vàng - Hàng hóa 225 Xem / 20 Trả lời
  • Quíc Óp trong Phân tích Forex - Vàng - Hàng hóa 236 Xem / 7 Trả lời
  • Mạc An trong Phân tích Forex - Vàng - Hàng hóa 908 Xem / 45 Trả lời
  • nlinh trong Lập trình MQL - Expert Advisor - Indicator 13,906 Xem / 14 Trả lời
  • ngoi_sao_co_doc trong Phân tích Forex - Vàng - Hàng hóa 24,442 Xem / 86 Trả lời
  • AdBlock Detected

We get it, advertisements are annoying!

Sure, ad-blocking software does a great job at blocking ads, but it also blocks useful features of our website. For the best site experience please disable your AdBlocker.

Back
    Bên trên