Hôm nay trade coin gì? - Ngày 26/12: Bitcoin đã không phụ lòng chúng ta

cá mập hay thật, biểu đo nhìn kg ra nổi vdv thuận hay ngược. mình thấy thuận đấy mà to tướng lắm. thôi cắt thoát. từ lệnh lời thành lỗ hộp sữa con ***. thoát chắc kèo
bác vội thế, ít nhiều nó cũng phải hồi lên chút ít mà, thoát lúc này là lỗ rồi.

có vẻ sẽ đi theo kịch bản siêu dump những lần trước, volume èo uột trong lúc các cá âm thầm thoát hàng, theo đó sẽ là cây nến khổng lồ đưa btc về 3500. -.- Em bị dính lệnh mua 3780 lúc buồn ngủ và đã phải cut loss ở 3715. chạy thôi các bác ơi.

Có bác nào vào con INSBTC chưa, e đọc bài bác Hoài chờ hồi thấp để mua, mà trưa h nó chạy lên xuống 2 lần cao vút luôn rồi. Khiếp quá

Bác nào có cao kiến gì lúc này k? mây đen ùn ùn kéo tới che kín bầu trời nhìn ghê quá...k biết tụi nó có đang đấu đá với ai hay bày trò dung cây dọa khỉ?

Bitcoin bắt đầu xuống rồi. Giờ có thoát lệnh mua ko bác Nhật Hoài ???. Cho em ý kiến với. Em hoang mang quá :(:(

Nhớ SL nha pác., không SL thì pác không còn tiền mua dây thừng đâu. Cú dump này khá mạnh đó. Nó vượt 3k thì thôi không biết coin sẽ về đâu. Trước đây ít hôm cũng tại 3k8 mà gau công phá 3k bất thành. Lần này, binh hùng tướng mạnh không biết thành 3k trụ nổi không?

Các bác xem chart ở đâu thế em bên bitfinex nó vẫn cao quá

Đính kèm

191.3 KB · Xem: 3

BÌNH LUẬN MỚI NHẤT

• Mạc An trong Phân tích Forex - Vàng - Hàng hóa 263 Xem / 15 Trả lời
  • DuongHuy trong Phân tích Forex - Vàng - Hàng hóa 157 Xem / 20 Trả lời
  • Bianas trong Phân tích Forex - Vàng - Hàng hóa 19 Xem / 2 Trả lời
  • Huan2051 trong Phân tích Forex - Vàng - Hàng hóa 294,644 Xem / 1,397 Trả lời
  • Mạc An trong Phân tích Forex - Vàng - Hàng hóa 1,293 Xem / 58 Trả lời
  • DuongHuy trong Phân tích Forex - Vàng - Hàng hóa 406 Xem / 24 Trả lời
  • nlinh trong Lập trình MQL - Expert Advisor - Indicator 13,933 Xem / 15 Trả lời
  • AdBlock Detected

We get it, advertisements are annoying!

Sure, ad-blocking software does a great job at blocking ads, but it also blocks useful features of our website. For the best site experience please disable your AdBlocker.

Back
    Bên trên