Hôm nay trade coin gì? - Ngày 27/03: Tích luỹ càng lâu, nổ càng mạnh

thị trường có 1 sự dã man thế này, hôm qua tỷ lệ thấp nghiệp tăng kỷ lục mà chứng khoán Mỹ vẫn hồi phục.

Nên đúng / sai, logic hay ko, ko quan trọng bằng kím dc bao nhiêu tiền và mất thì mất bao nhiêu L3

View mua sáng hơn nhưng cơ bản kèo short vào 1 tí uống coffee
Short BTC 6850 chưa vào dc, ETH 140 đã vào STL đỉnh củ :D
chờ nổ và mua, nói cho vui BTC sẽ đạt 9k3~9k5 trước khi về 3K5 :p

nghĩ nó chán bác nhỉ? thằng nào làm ra đc game này rồi quản lý đc USDT thì đến FED cũng phải gọi nó bằng sư tổ :D FED muốn in cũng phải kế hoạch, duyệt check các kiểu chứ ông tether này thích là in thôi k ai quản lý đc :D em vô short xrp có vẻ nó lại sắp bay đấy bác vô mua đi
xrp hôm nay vọt dữ, ko biết có tin nào tốt về nó, hết $ mua nữa rồi

View mua sáng hơn nhưng cơ bản kèo short vào 1 tí uống coffee
Short BTC 6850 chưa vào dc, ETH 140 đã vào STL đỉnh củ :D
chờ nổ và mua, nói cho vui BTC sẽ đạt 9k3~9k5 trước khi về 3K5 :p
cú nói thế, là để ae oánh ngược kèo hay ^_^ . Nhiều ae ra kèo 1 đằng với đầy đủ phân tích, rồi market chạy ngược kèo hố hố

cú nói thế, là để ae oánh ngược kèo hay ^_^ . Nhiều ae ra kèo 1 đằng với đầy đủ phân tích, rồi market chạy ngược kèo hố hố
Lý thuyết với thực tế nó khác nhau mà chú, nhưng có cái phân tích mà bám víu vào thì đỡ ăn hành hơn. Còn đã trade thì gió chiều nào theo chiều đó, stl đầy đủ đarm bảo tk ko bị cháy là đc rồi. Ko có phân tích đánh liều thì banh xác nhanh lắm ạ.

nổ lên thì phơi phới, nổ xuống thì banh xác đu đỉnh
mỗi lần CM nổ súng là nó gom mấy trăm triệu Trump đó pác, kakakaka. Pac chốt lãi long chưa hay còn giữ ., nó đang tuột quần kìa, canh mua lại, cứ từ từ mua đừng vội, Pac vội CM nó không thích đâu, 10 phút dạo đầu pác nhé :D

Đánh như bác cá nó cũng chóng mặt ko biết nên bơm lên hay đạp xuống để kill bác, có khi bác tự kill mình mới nhanh hết tiền thôi.:D
thôi em chuột rút rồi giá nó hồi lên mà có vẻ hỏi yếu long bắt đáy cũng ghê :D thoát hòa vốn là tốt rồi chạy đã em ra lv kiếm tiền còn nhàn hơn trade đc mấy $ mà đau hết cả đầu :D

nhìn con xrp có cụm nến đẹp thế e zo short xem sao @@

Đính kèm

271.9 KB · Xem: 2
thôi em chuột rút rồi giá nó hồi lên mà có vẻ hỏi yếu long bắt đáy cũng ghê :D thoát hòa vốn là tốt rồi chạy đã em ra lv kiếm tiền còn nhàn hơn trade đc mấy $ mà đau hết cả đầu :D
hehheee, ai bẩu trade khỏe, click click vài cái là ngon ăn, ae mình vả cho sấp mặt nhỉ :D

Trader trên remi thì để x2 x3 bán chứ lướt lát thế chỉ tổ béo sàn, mỗi lần mua bán nó ăn 1% rồi lấy đâu ra lãi nữa.
Trader trên remi thì để x2 x3 bán chứ lướt lát thế chỉ tổ béo sàn, mỗi lần mua bán nó ăn 1% rồi lấy đâu ra lãi nữa.
Bác hướng dẫn tụi em cách nhân 2, nhân 3 trên Remi với ạ

Dm nó cứ in vô tội vạ thế này à ngon bác nhỉ. Cứ in vô mua coin bán ra tiền mặt thế là giàu
Thế
Bác hướng dẫn tụi em cách nhân 2, nhân 3 trên Remi với ạ
oái, bác hỏi khó tôi ah nha, tôi mà biết thì tôi ở trên này làm gì, ý tôi là nếu trader trên remi thì để lãi nhiều nhiều rồi bán chứ mỗi lần lãi một ít mà bán thì quá tội tiền sàn.

hehheee, ai bẩu trade khỏe, click click vài cái là ngon ăn, ae mình vả cho sấp mặt nhỉ :D
Chắc tâm lý của em là muốn chiến thắng thị trường và cay cú. Thắng thì hả hê thua thì cay muốn gỡ. Trading k hợp với e vốn còn mấy trăm cungc k giải quyết đc gì nữa rồi :( chán quá thôi em cày cuốc tiếp thôi chứ trading mất thời gian mà mất cả tiền :(

Chắc tâm lý của em là muốn chiến thắng thị trường và cay cú. Thắng thì hả hê thua thì cay muốn gỡ. Trading k hợp với e vốn còn mấy trăm cungc k giải quyết đc gì nữa rồi :( chán quá thôi em cày cuốc tiếp thôi chứ trading mất thời gian mà mất cả tiền :(
bác rút về hết đi, lập tài khoản mới mà trader coi như làm lại từ đầu, đừng nhảy ra nhảy vào nhiều chả được bao nhiêu mà đôi khi bị thần kinh đấy bác ah, em nói thật suốt ngày nhìn chard kiểu gì cũng điên hoặc tâm thần. còn mấy trăm không làm được gì đâu, rút ra đi gọi em đi nhậu 1 hôm , em cũng ở hn mà:D:D:D:D:D:D

bác rút về hết đi, lập tài khoản mới mà trader coi như làm lại từ đầu, đừng nhảy ra nhảy vào nhiều chả được bao nhiêu mà đôi khi bị thần kinh đấy bác ah, em nói thật suốt ngày nhìn chard kiểu gì cũng điên hoặc tâm thần. còn mấy trăm không làm được gì đâu, rút ra đi gọi em đi nhậu 1 hôm , em cũng ở hn mà:D:D:D:D:D:D
chu choa, mua bia về nhậu, chớ nhậu ngoài hàng, là báo phường nhóa kkk

BÌNH LUẬN MỚI NHẤT

• DuongHuy trong Phân tích Forex - Vàng - Hàng hóa 136 Xem / 19 Trả lời
  • Mạc An trong Phân tích Forex - Vàng - Hàng hóa 452 Xem / 38 Trả lời
  • ngoi_sao_co_doc trong Phân tích Forex - Vàng - Hàng hóa 24,407 Xem / 86 Trả lời
  • DuongHuy trong Phân tích Forex - Vàng - Hàng hóa 602 Xem / 46 Trả lời
  • AdBlock Detected

We get it, advertisements are annoying!

Sure, ad-blocking software does a great job at blocking ads, but it also blocks useful features of our website. For the best site experience please disable your AdBlocker.

Back
    Bên trên