Hôm nay trade coin gì? - Ngày 28/12: Đàn em đã chạy, liệu chủ soái có ở lại?

Nhật Hoài, Lê Đức Kiên cám ơn các bác nhiều nhé. Em thấy stop loss nhưng lại chưa hiểu rõ cái đó lắm ạ.

thoát liền đi bác, ETH không có cơ hội tăng nữa đâu
và phải đặt stop loss ở các lệnh sau nhé bác, đừng vào lệnh để không
Eth thì lên vào lại ở đâu bác hôm bữa em cũng kịp thoát lúc 150-155 lên cũng đỡ khổ 1ti nhưng vẫn thua nhiều quá chán thật . Em định cứ vài tháng vào mua 1 lần may ra gặp sóng tăng 30-50% thì tốt

Nhật Hoài, Lê Đức Kiên cám ơn các bác nhiều nhé. Em thấy stop loss nhưng lại chưa hiểu rõ cái đó lắm ạ.
đó là lệnh dừng lỗ, bác vào lệnh này thì khi giá giảm chạm stop loss thì hàng của bác sẽ được tự động bán hết. Nó giúp cho bác không bị đu đỉnh vì ngay từ khi vào lệnh bác đã xác định trước mức dừng lỗ rồi
thường vào lệnh mà ko có stop loss thì 90% là sẽ đu đỉnh, vì thấy giá giảm mà vẫn không dám thoát sợ nó tăng lại. Bác đặt stop loss thì sẽ không cần lo giá giảm hay tăng nữa, giá cứ giảm xuống mức đó thì tự động bán hết thôi

Eth thì lên vào lại ở đâu bác hôm bữa em cũng kịp thoát lúc 150-155 lên cũng đỡ khổ 1ti nhưng vẫn thua nhiều quá chán thật . Em định cứ vài tháng vào mua 1 lần may ra gặp sóng tăng 30-50% thì tốt
khó đoán lắm bác, giờ chỉ biết là nó sẽ giảm tiếp thôi

theo em nghĩ cú dump altcoin hôm qua chỉ là gom hàng thôi, lúc dump btc thì altcoin rớt thêm lần nữa, hiện tại altcoin đang hồi phục, giờ chỉ đợi btc bump lên là ok :D

đó là lệnh dừng lỗ, bác vào lệnh này thì khi giá giảm chạm stop loss thì hàng của bác sẽ được tự động bán hết. Nó giúp cho bác không bị đu đỉnh vì ngay từ khi vào lệnh bác đã xác định trước mức dừng lỗ rồi
thường vào lệnh mà ko có stop loss thì 90% là sẽ đu đỉnh, vì thấy giá giảm mà vẫn không dám thoát sợ nó tăng lại. Bác đặt stop loss thì sẽ không cần lo giá giảm hay tăng nữa, giá cứ giảm xuống mức đó thì tự động bán hết thôi

Cám ơn bác nhé. Em là fan của bác đấy.

Cho mình xin cặp BCHSV usdt với bác Hoài ơi. Sau 1 đêm say bí tỉ, thì đu ở 91.5$ r

Mình thấy khả năng lịch sử lặp laị cao đó bác Hoài. 2 cái VĐV này khá tương đồng.
tải xuống (6).png
tải xuống (7).png

Bác Hoài cho em hỏi bác vào mỗi lệnh bao nhiẻu % tk và bác đặt stop loss bao nhiêu % mỗi lệnh. Bác nhận định wabi/ btc và eos cặp đô giup em với. Tks bác

Bác Hoài cho em hỏi bác vào mỗi lệnh bao nhiẻu % tk và bác đặt stop loss bao nhiêu % mỗi lệnh. Bác nhận định wabi/ btc và eos cặp đô giup em với. Tks bác
stop loss thì tuỳ cái chart thôi bác, em hay đặt stop dưới swing low gần nhất
vào lệnh thì bác vào theo quy tắc 1%: vào khối lượng lệnh sao cho nếu lỗ thì chỉ mất 1% tài khoản
công thức khối lượng lệnh = 1% tk hiện tại/(giá vào - giá stop loss)

2 cặp coin thì bác qua bài 1h30 trade coin em rep bên đó nhé

BÌNH LUẬN MỚI NHẤT

• Mạc An trong Phân tích Forex - Vàng - Hàng hóa 601 Xem / 42 Trả lời
  • DuongHuy trong Phân tích Forex - Vàng - Hàng hóa 179 Xem / 19 Trả lời
  • ngoi_sao_co_doc trong Phân tích Forex - Vàng - Hàng hóa 24,423 Xem / 86 Trả lời
  • DuongHuy trong Phân tích Forex - Vàng - Hàng hóa 604 Xem / 46 Trả lời
  • AdBlock Detected

We get it, advertisements are annoying!

Sure, ad-blocking software does a great job at blocking ads, but it also blocks useful features of our website. For the best site experience please disable your AdBlocker.

Back
    Bên trên