Hôm nay trade coin gì? - Ngày 29/10: Altcoin chuẩn bị cất cánh

Bác ơi, e còn ít vốn trên sàn poloniex mà giờ nó ko cho em xác minh nên ko rút được. Đành chịu mất hay sao bác ơi

ADA thời điểm này còn giữ được mô hình tốt như phân tích trên không bác Hoài? Mình vào 0.07000 mà không biết có ăn thua không nhưng thanh khoản lúc này thấy yếu quá, muốn chốt hay thoát cũng không được, toàn mua có mấy chục ngàn, 100 ngàn chú.

ADA thời điểm này còn giữ được mô hình tốt như phân tích trên không bác Hoài? Mình vào 0.07000 mà không biết có ăn thua không nhưng thanh khoản lúc này thấy yếu quá, muốn chốt hay thoát cũng không được, toàn mua có mấy chục ngàn, 100 ngàn chú.
cú giảm của ADA kèm volume bé xíu, chứng tỏ gấu không quá đông, bác mua giá 0.07 là ngay đáy rồi. Còn tăng tiếp được hay không thì phải chờ thêm nhé
tầm 20p nữa em lên bài trade coin cho sáng nay bác qua topic bàn luận nhé

cú giảm của ADA kèm volume bé xíu, chứng tỏ gấu không quá đông, bác mua giá 0.07 là ngay đáy rồi. Còn tăng tiếp được hay không thì phải chờ thêm nhé
tầm 20p nữa em lên bài trade coin cho sáng nay bác qua topic bàn luận nhé
đang hóng nè bác ơi :D

BÌNH LUẬN MỚI NHẤT

• The Blade trong Kiến thức Trading - Kinh nghiệm Trading 70,279 Xem / 38 Trả lời
  • Mạc An trong Phân tích Forex - Vàng - Hàng hóa 1,642 Xem / 80 Trả lời
  • TraderViet News trong Chuyện bên lề 258 Xem / 1 Trả lời
  • DuongHuy trong Phân tích Forex - Vàng - Hàng hóa 451 Xem / 24 Trả lời
  • ngoi_sao_co_doc trong Phân tích Forex - Vàng - Hàng hóa 24,145 Xem / 83 Trả lời
  • Quíc Óp trong Phân tích Forex - Vàng - Hàng hóa 343 Xem / 3 Trả lời
  • Berkeley trong Phân tích Forex - Vàng - Hàng hóa 121 Xem / 2 Trả lời
  • LuTienSinh trong Phân tích Forex - Vàng - Hàng hóa 201 Xem / 3 Trả lời
  • AdBlock Detected

We get it, advertisements are annoying!

Sure, ad-blocking software does a great job at blocking ads, but it also blocks useful features of our website. For the best site experience please disable your AdBlocker.

Back
    Bên trên