Hôm nay trade coin gì? - Ngày 9/10: Đuối sức quá sớm

Matic là vua máy bơm, Nhưng thời điểm này thì Long theo nó ngắn hạn đã. Có thể nó đã chuẩn bị xăng đầy đủ cho chiều nay máy bơm chạy mạnh :D:D:D
Bước 1 vừa khớp, em lại sell từ đây và chờ đổi phe ở bước 2 được chứ bác.:D

Bác @Nhật Hoài nhìn giúp em về dài hạn em này ổn chứ nhỉ?

Chỉnh sửa lần cuối:
Bước 1 vừa khớp, em lại sell từ đây và chờ đổi phe ở bước 2 được chứ bác.:D
View attachment 116571
Bác @Nhật Hoài nhìn giúp em về dài hạn em này ổn chứ nhỉ?
Chà, con Link nó lại vừa khớp lệnh ngay đỉnh cây nến búa ngược ngày 3/8 luôn nhỉ, một cú chốt lời hoàn hảo :D. Nhưng nếu là mình thì chỉ chốt để chờ hồi về mua lại thấp hơn, Con Link hiện tại mình thấy nó có thể lên đến 3.2xx. Nhưng tối qua khớp lệnh chốt nó xong là tạm thời ly dị để qua cởi em Matic đang sung sức hơn:p . Kèo Short con Link ngay đỉnh cây nến đó thì vẫn có thể, Nhưng nhớ SL cẩn thận, Nó mà bò qua được bên trên 2.74 thì bật tung nóc nhà.

Chỉnh sửa lần cuối:
Chà, con Link nó lại vừa khớp lệnh ngay đỉnh cây nến búa ngược ngày 3/8 luôn nhỉ, một cú chốt lời hoàn hảo :D. Nhưng nếu là mình thì chỉ chốt để chờ hồi về mua lại thấp hơn, Con Link hiện tại mình thấy nó có thể lên đến 3.2xx. Nhưng tối qua khớp lệnh chốt nó xong là tạm thời ly dị để qua cởi em Matic đang sung sức hơn:p
Em chờ đúng kế hoạch vẽ hôm trước, đổi chiến lược 1 chút, short ngắn chốt 2/3 2.07 và 1/3 1.97, xem xét buy dài khi xuất hiện setup tăng giá đẹp cho bước 2, hơi bị vậy vã kèo short với em này đấy.^^ nỡ mượn CZ rồi làm cho xong rồi mới trả nợ CZ và đổi phe.

Em chờ đúng kế hoạch vẽ hôm trước, đổi chiến lược 1 chút, short ngắn chốt 2/3 2.07 và 1/3 1.97, xem xét buy dài khi xuất hiện setup tăng giá đẹp cho bước 2, hơi bị vậy vã kèo short với em này đấy.^^ nỡ mượn CZ rồi làm cho xong rồi mới trả nợ CZ và đổi phe.
Thấy khung D1 nó rất đẹp, và nếu nó có bị chốt lời thì cũng khó về tận 1.96$ để ngay đường MA200 trên D1 là đẹp rồi, ăn dày quá khó nuốt :D

BNB đã phọt lên 17 usd rồi. Giết cũng kha khá lệnh short ở khung h4. E đã chuyển sang D1 nên tránh dc pha này ^_^ . Market vẫn là xu hướng giảm, chờ lên thật cao và các ppz mạnh để bán xuống, còn range ngang là dễ bị bọn cá nó giết lắmmm.

View attachment 116558 Ồ, @ti.pham; máy bơm Matic đang bắt đầu nóng máy. Các khung thời gian đều rất đẹp. Thời gian tới nếu Coinbase niên yết nó nữa thì tuyệt vời :D
Ái chà hôm nay mới để ý bác tèo. Cũng núp lùm ác. Đợt rồi tợp con Link ngon nhỉ. Nhưng mà con matic máy bơm có vẻ cưỡng ép hết công suất rồi. Đưa được tý nước lên cao nhưng cháy máy đến nơi. Hic. Đôi khi nó vậy. Bữa trước lọc ra 3 em cho mấy bác thích sọc gồm link. Atom. Ox. Mà bỏ qua mất Ox. Đau

3 đợt bull run mạnh nhất của Link có % tăng vào khoảng 146-237, giờ mới có 80%. Định bụng chốt lời em Link vào khoảng 2.8 vì BTC sắp có big move mà giờ suy nghĩ lại, xài trailing stoploss đặt mức cut là 2.6 vậy. Xem ẻm đưa mình đi được bảo xa :rolleyes::rolleyes::rolleyes:

3 đợt bull run mạnh nhất của Link có % tăng vào khoảng 146-237, giờ mới có 80%. Định bụng chốt lời em Link vào khoảng 2.8 vì BTC sắp có big move mà giờ suy nghĩ lại, xài trailing stoploss đặt mức cut là 2.6 vậy. Xem ẻm đưa mình đi được bảo xa :rolleyes::rolleyes::rolleyes:
Em này đánh lòng vòng cũng ok. Vừa mới chốt 1/2 em nó ở 2.7 để vào BNB 16.6 để xem cú break của BNB thế nào. Dù gì thì rồi cũng đến lúc đánh bạch thủ BNB hoặc BTC.

Bác Hoài xem giúp mình giờ short đoạn 8248, target 6801, sl ở 8501 có khả thi không?
Mình định x3 treo đó chục ngày đi công tác :D

Mùa alcoin đến rồi ???. Có bác nào thông não dùm để em xuống xác !!!

Mùa alcoin đến rồi ???. Có bác nào thông não dùm để em xuống xác !!!

BTC.D thủng support 69%, mốc này rất khỏe và đã hành hạ alt suốt 3 tháng qua. Support gần nhất là 66% và gần như chúng ta có thể hi vọng vào 1 mùa alt. Tuy nhiên BTC sắp đi big move, bác nên chờ nó đi xong big move thì mua bit, chờ nó đi ngang rồi vào kèo alt thôi. Giờ vào thì đu đỉnh đó :p:p:p

BTC.D thủng support 69%, mốc này rất khỏe và đã hành hạ alt suốt 3 tháng qua. Support gần nhất là 66% và gần như chúng ta có thể hi vọng vào 1 mùa alt. Tuy nhiên BTC sắp đi big move, bác nên chờ nó đi xong big move thì mua bit, chờ nó đi ngang rồi vào kèo alt thôi. Giờ vào thì đu đỉnh đó :p:p:p
Thks bác, mà theo em các cặp alt/btc chìm sâu quá rồi nên có thể alt đi trước.

Thks bác, mà theo em các cặp alt/btc chìm sâu quá rồi nên có thể alt đi trước.

Đây có thể chính là mùa alt cả thị trường đang chờ đợi, tuy không có gì chắc chắn nhưng đã có một chút tia sáng cuối đường :D:D.

Giờ việc của chúng ta là phải nghiên cứu, sàng lọc các em alt, xem em hàng nào có tố chất tốt để all in :p:p:p

BÌNH LUẬN MỚI NHẤT

• DuongHuy trong Phân tích Forex - Vàng - Hàng hóa 323 Xem / 29 Trả lời
  • Quíc Óp trong Phân tích Forex - Vàng - Hàng hóa 301 Xem / 18 Trả lời
  • Mạc An trong Phân tích Forex - Vàng - Hàng hóa 1,397 Xem / 89 Trả lời
  • AdBlock Detected

We get it, advertisements are annoying!

Sure, ad-blocking software does a great job at blocking ads, but it also blocks useful features of our website. For the best site experience please disable your AdBlocker.

Back
    Bên trên