Hôm nay trade coin gì?

Hôm nay trade coin gì?

Hôm nay trade coin gì?

Pan

Active Member
1,613
5,723
Topic này mình sẽ post những coin mình trade ngắn hạn hoặc trung hạn nhé mọi người. Nếu như mọi người có chú ý đến những coin khác thì có thể vào đây thảo luận nha.

Mình đang trade MCO, KNC, SNGLS và OAX. Hiện tại, OAX đã tăng mạnh, với MCO, KNC, SNGLS thì đang bắt đầu chu kỳ tăng mới (trade với cặp BTC), mọi người có thể check thử và thảo luận :D. Tất cả đều có trên Binance.

Cái này không phải shitcoin nha các bác, lưu ý, vẫn có giá trị dài hạn. Thêm cái nữa là những coin mình trade không phải signal, không có entry, không có price target, mọi người lưu ý khi vào và thoát lệnh nhé.

Happy trading!

Giới thiệu sách Trading hay
Naked Forex - Phương Pháp Price Action Tinh Gọn

Naked Forex được đánh giá cao trên toàn cầu (theo Amazon) vì đã cung cấp một cẩm nang thực thụ cho những nhà giao dịch theo trường phái Price Action
trade mà không post chiến thuật gì hết vậy
Topic này không phải signal hay phân tích, chỉ là mình chia sẻ coin mình trade thôi. Chiến lược khá đơn giản take profit từ 20-40%, sau khi có lợi nhuận thì tìm một coin khác để trade, không ôm dính bất kỳ coin nào.

KNC

SNLGS, em này mình đã vào lệnh từ nến thứ 5 từ phải tính qua.

RDN cũng là một coin thích hợp hold trung hạn hoặc dài hạn, giờ cũng đang ở mức giá tốt.

Ok, theo mình bác nên thêm ngày vào chủ đề topic, mỗi ngày 1 cái dễ theo dõi hơn nhé.

• Like
Reactions: Pan
Hiện tại thì chỉ có lệnh KNC vẫn còn hoạt động tốt, SNGLS và MCO đã hit stop loss nhưng mình vẫn còn chờ cơ hội để vào lại, OAX cũng đã hit stop loss nhưng mình đã vào lại được ở mức giá thấp hơn.

Như mình đã nói thì topic này của mình không phải signal hay phân tích để giao dịch 1 coin nào đó, đây chỉ là topic mình cập nhật những coin mình giao dịch thôi, cho nên đọc có thể khá là mơ hồ, các bác thông cảm nhé.

BÌNH LUẬN MỚI NHẤT

• Smart_Money trong Phân tích Forex - Vàng - Hàng hóa 109 Xem / 1 Trả lời
  • ngoi_sao_co_doc trong Phân tích Forex - Vàng - Hàng hóa 24,505 Xem / 87 Trả lời
  • Quíc Óp trong Phân tích Forex - Vàng - Hàng hóa 379 Xem / 19 Trả lời
  • Mạc An trong Phân tích Forex - Vàng - Hàng hóa 892 Xem / 39 Trả lời
  • TraderViet Crypto trong Chuyện bên lề 297 Xem / 2 Trả lời
  • DuongHuy trong Phân tích Forex - Vàng - Hàng hóa 396 Xem / 31 Trả lời
  • Bianas trong Phân tích Forex - Vàng - Hàng hóa 159 Xem / 3 Trả lời
  • Huan2051 trong Phân tích Forex - Vàng - Hàng hóa 294,763 Xem / 1,397 Trả lời
  • AdBlock Detected

We get it, advertisements are annoying!

Sure, ad-blocking software does a great job at blocking ads, but it also blocks useful features of our website. For the best site experience please disable your AdBlocker.

Back
    Bên trên