Hôm nay trade coin gì?

Hôm nay trade coin gì?

Hôm nay trade coin gì?
khủng long vào vét máng, má ơi , giá lên dữ dội, bán thận bán sạch c gắn c giả thôi :D

ôi thế zcl và btc không thấy hard fork gì nhỉ mọi người nhỉ.
Sr mọi người nha, hồi bữa hiểu nhầm.

Snapshot là vào ngày 28/2 và hard fork sẽ diễn ra vào 2 ngày sau ngày 28/2 là ngày 30/2 nhé!

btc kiểu này thì ăn kèo con đó quá ngon hôm nay cũng làm dc 25% nano cơ mà bán lúa non nó lên 40% mới giảm^^
mình thì định nhảy vào lại eth, mà thấy giá nó đang lộn xộn quá, sợ đu đỉnh lỗ nặng như đợt trước, bác có kinh nghiệm cho mình chút góp ý, thằng eth đợi vét đáy tầm giá 820$ dc ko nhỉ ? tầm 5xx hay 6xx thì chắc ko xảy ra như giữa tháng 2 rồi :(

mình thì định nhảy vào lại eth, mà thấy giá nó đang lộn xộn quá, sợ đu đỉnh lỗ nặng như đợt trước, bác có kinh nghiệm cho mình chút góp ý, thằng eth đợi vét đáy tầm giá 820$ dc ko nhỉ ? tầm 5xx hay 6xx thì chắc ko xảy ra như giữa tháng 2 rồi :(
Bác định hold dài hạn vài tháng hay ngắn hạng vài tuần, phải có kế hoạch mới quyết định được.

BÌNH LUẬN MỚI NHẤT

• Quíc Óp trong Phân tích Forex - Vàng - Hàng hóa 139 Xem / 1 Trả lời
  • nlinh trong Lập trình MQL - Expert Advisor - Indicator 13,896 Xem / 14 Trả lời
  • Mạc An trong Phân tích Forex - Vàng - Hàng hóa 718 Xem / 42 Trả lời
  • DuongHuy trong Phân tích Forex - Vàng - Hàng hóa 203 Xem / 19 Trả lời
  • ngoi_sao_co_doc trong Phân tích Forex - Vàng - Hàng hóa 24,439 Xem / 86 Trả lời
  • AdBlock Detected

We get it, advertisements are annoying!

Sure, ad-blocking software does a great job at blocking ads, but it also blocks useful features of our website. For the best site experience please disable your AdBlocker.

Back
    Bên trên