Hôm nay trade coin gì?

Hôm nay trade coin gì?

Hôm nay trade coin gì?
Có bác nào theo con NCASH ko ạ? huhu xuống thậm tệ 2 ngày nay r mà e tiếc ko bán đợi chờ mòn mỏi :( Em mới chơi mong các bác chỉ giáo
con nay mới lên sàn binnace vài hôm. mà kinh nghiệm là nếu vừleenn mà bạn mua được thì chờ nó tăng lên 2-3 lần là bán luôn, còn nó đã tăng lên tầm nó thì nó sẽ tụt và rất lâu nữa nó mới lên lại được đỉnh cũ.

Bên Bittrex có thông báo ko hỗ trợ BTCP nhưng mà vẫn có cho rút BTCP tức là khả năng giữ ZCL trên bittrex vẫn sẽ nhận được BTCP hay sao ý anh em nhỉ? nhưng mình sẽ phải chuyển BTCP sang ví khác ko phải trên bittrex vì họ không hỗ trợ thị trường cho BTCP

Bên Bittrex có thông báo ko hỗ trợ BTCP nhưng mà vẫn có cho rút BTCP tức là khả năng giữ ZCL trên bittrex vẫn sẽ nhận được BTCP hay sao ý anh em nhỉ? nhưng mình sẽ phải chuyển BTCP sang ví khác ko phải trên bittrex vì họ không hỗ trợ thị trường cho BTCP
cung mong là như vậy bác ah

Mình thấy thông tin 5/3 ra Calisto, holder ETC sẽ dc nhận 1:1...Có bác nào có info sàn nào hỗ trợ ko ? (Bittrex ?)

đã anh em nào rút BTCP từ bittrex về chưa, nay thấy rút được rồi. Vấn đề giờ là rút về sàn nào mới là quan trọng,thành kucoin đang dính phốt cũng sợ ko dám chuyển qua đó

BÌNH LUẬN MỚI NHẤT

• DuongHuy trong Phân tích Forex - Vàng - Hàng hóa 486 Xem / 45 Trả lời
  • Quíc Óp trong Phân tích Forex - Vàng - Hàng hóa 237 Xem / 2 Trả lời
  • Mạc An trong Phân tích Forex - Vàng - Hàng hóa 589 Xem / 12 Trả lời
  • forex_vn trong Phân tích Forex - Vàng - Hàng hóa 1,751 Xem / 14 Trả lời
  • phaisinh trong Phân tích Forex - Vàng - Hàng hóa 81 Xem / 1 Trả lời
  • AdBlock Detected

We get it, advertisements are annoying!

Sure, ad-blocking software does a great job at blocking ads, but it also blocks useful features of our website. For the best site experience please disable your AdBlocker.

Back
    Bên trên