[Hot] Mới tìm ra cách đánh PUMP DUMP crypto

HungerTrader

Active Member
865
2,382
Hello các bạn,
Tôi mới nghĩ ra 1 cách đánh cách đợt pump dump trên crypto. Đó chính là lợi dụng latency giữa các con crypto. Tôi cũng chế ra 1 con indi canh pump dump luôn. AE nào mê pump dump thì vào topic này để lại 1 comment hay 1 like.... Đây hy vọng sẽ là nơi tổng tấn công.

TT crypto còn khá bé, nếu nhiều trader cùng đánh cùng lúc và cùng chiều thì hiệu quả sẽ vô cùng khủng khiếp. Nên nếu thấy có tiềm năng thì ae hãy chia sẻ topic này cho nhiều người cùng biết để huy động thêm quân số. Link indi để bên dưới

Xem video hướng dẫn nào

Nếu muốn mở tk bên Nordfx thì chọn tk Pro nhé. Link mở đây
https://nordfx.com/trading_account_pro.html?id=1263919

Đính kèm

• Ind_Crypto_PumpDump_Alert.ex4
    21.4 KB · Xem: 52

Giới thiệu sách Trading hay
Giao Dịch Theo Xu Hướng Để Kiếm Sống

Sách chia sẻ chiến lược giao dịch, tâm lý, phương pháp quản lý vốn thực chiến của Trader 18 năm kinh nghiệm giao dịch theo xu hướng
Cảm ơn anh Hunger, indicator hay quá.
Cái này mà mở rộng lên thành được nhiều cặp cùng lúc thì hay quá. Nếu workload quá nhiều thì trước mắt mình chỉ xét 5 cặp cap lớn nhất (BTC, ETH, XRP,...), xem cặp nào thỏa điều kiện 3 cây 2% thì alert, mình mở chart lên xem để vào, thay vì phải kéo indicators vào hết 5 charts, anh hiểu ý em ko ạ?
Kiểu nó giống mấy cái Strength meter, tất cả nằm hết trong 1 cửa sổ, ko phụ thuộc việc mình đang mở chart cặp nào.

Cảm ơn anh Hunger, indicator hay quá.
Cái này mà mở rộng lên thành được nhiều cặp cùng lúc thì hay quá. Nếu workload quá nhiều thì trước mắt mình chỉ xét 5 cặp cap lớn nhất (BTC, ETH, XRP,...), xem cặp nào thỏa điều kiện 3 cây 2% thì alert, mình mở chart lên xem để vào, thay vì phải kéo indicators vào hết 5 charts, anh hiểu ý em ko ạ?
Kiểu nó giống mấy cái Strength meter, tất cả nằm hết trong 1 cửa sổ, ko phụ thuộc việc mình đang mở chart cặp nào.
cùng suy nghĩ giống mình :D

rồi dự nhiều bác chuẩn bị đu đỉnh .... dân chuyên là demo nghiệp dư là thật

Bác đang nói chung chung và có thể ý tưởng của bác chỉ những người chuyên môn cao mới hiểu được. Tôi mong muốn bác làm một quả video demo đưa lên cho anh em tầm trung, tầm thấp cũng có thể hiểu và tham gia đông được

Bác đang nói chung chung và có thể ý tưởng của bác chỉ những người chuyên môn cao mới hiểu được. Tôi mong muốn bác làm một quả video demo đưa lên cho anh em tầm trung, tầm thấp cũng có thể hiểu và tham gia đông được
ý tưởng ngắn gọn là thế này:
1) cả đám crypto luôn pump và dump cùng thời điểm và biên độ
2) trong đám đó có thằng chạy nhanh hơn mấy thằng còn lại
3) khi phát hiện dấu hiệu dump pump: thấy 1 thằng chạy trước 2% trong 15 phút
4) lựa mấy thằng còn lại xem thằng nào mới chạy ít thì vào lệnh

vậy thôi

BÌNH LUẬN MỚI NHẤT

• Quíc Óp trong Phân tích Forex - Vàng - Hàng hóa 808 Xem / 6 Trả lời
  • Mạc An trong Phân tích Forex - Vàng - Hàng hóa 1,095 Xem / 57 Trả lời
  • DuongHuy trong Phân tích Forex - Vàng - Hàng hóa 282 Xem / 20 Trả lời
  • Quíc Óp trong Phân tích Forex - Vàng - Hàng hóa 284 Xem / 7 Trả lời
  • nlinh trong Lập trình MQL - Expert Advisor - Indicator 13,909 Xem / 14 Trả lời
  • ngoi_sao_co_doc trong Phân tích Forex - Vàng - Hàng hóa 24,455 Xem / 86 Trả lời
  • AdBlock Detected

We get it, advertisements are annoying!

Sure, ad-blocking software does a great job at blocking ads, but it also blocks useful features of our website. For the best site experience please disable your AdBlocker.

Back
    Bên trên