Hướng dẫn đặt sách Phương Pháp Mới Để Giao Dịch Kiếm Sống thông qua TraderViet, giảm giá 10%

Hướng dẫn đặt sách Phương Pháp Mới Để Giao Dịch Kiếm Sống thông qua TraderViet, giảm giá 10%

DuongHuy

Administrator
Thành viên BQT
28,619
153,998
Trong bài giới thiệu trước, tôi có nói về việc quyển sách vừa xuất bản Phương Pháp Mới Để Giao Dịch Kiếm Sống của dịch giả là Tiến Sỹ Lê Đạt Chí và Trương Minh Huy đang được bán thông qua TraderViet.

Anh em nào chưa biết nội dung sách thì đọc lại bài này [Ưu đãi đặc biệt] Bán sách Phương Pháp Mới Để Giao Dịch Kiếm Sống giảm giá cho anh em TraderViet

Sách này đây

Mục lục

Nếu mua qua TraderViet, anh em sẽ được giảm giá là 10%, chỉ còn 270.000 VND 1 quyển so với giá bìa là 300.000 VND. Nguyên nhân được giảm giá là do TraderViet lấy 1 số lượng nhất định cho anh em nên được chiết khấu số lượng. Trên thị trường hiện vẫn là 300.000 VND nhé

Chương trình này là một hoạt động cho anh em TraderViet nhằm mua được sách giá rẻ hơn giá trên thị trường.

Hiện nay, số lượng sách không còn nhiều do đã bán khá nhiều trong buổi Offline TraderViet tại TP.HCM ngày 20.08.2017 vừa qua nên TraderViet chỉ còn 1 ít cho anh em ở xa.

Anh em nào mua thì làm như sau:

Gửi email về địa chỉ [email protected]. Trong email ghi rõ :
  • Họ tên
  • Nick trên TraderViet (sách ít nên chỉ ưu tiên anh em thành viên trước)
  • Địa chỉ nhà rõ ràng để nhận sách
  • Địa chỉ email thường sử dụng (để nhận ebook thực hành đi kèm sách sau này)
  • Số điện thoại có thể liên lạc được dễ dàng
Trước khi gửi hàng đi, TraderViet sẽ có người gọi điện xác nhận với anh em

Chi phí mua sách
  • Giá do TraderViet xin giảm giá là 270.000 VND.
  • Anh em mua sách ở xa vui lòng trả thêm phí ship. Phí ship do bên ship thu. Tùy anh em ở xa hay gần Sài Gòn mà phí ship cao hay thấp.
  • Như vậy tổng chi phí là 270.000 VND + Phí ship
Sách được ship theo hình thức COD, tức là anh em nhận sách mới trả tiền, giúp tạo thuận lợi cho anh em

Anh em lưu ý không đăng thông tin gì lên trong bài này, nhằm tránh các công ty sales vào lấy thông tin để gửi email spam hoặc gọi điện thoại chào mời dịch vụ lung tung

Anh em nhanh tay nhé !!!

Giới thiệu sách Trading hay
Nhật Ký Giao Dịch Thực Chiến của Phù Thủy Thị trường Tài Chính

Sách chia sẻ 05 tháng giao dịch thực tế trên thị trường tài chính, sử dụng Price Action và Mô hình Biểu đồ của Phù thủy trader Peter Brandt, người có gần 50 năm kinh nghiệm trading và đạt lợi nhuận bình quân 68% lợi nhuận mỗi năm
Tiếc quá, lại mới đặt mua trong Tp. HCM rồi. Hy vọng trong tương lai TraderViet giới thiệu thêm nhiều sách hay cho trader!

Mình xin đăng ký mua 1 quyển theo thông tin bên dưới nha
  • Họ tên : Lê Thanh Bình
  • Nick trên TraderViet : bilun
  • Địa chỉ nhà rõ ràng để nhận sách :
    Công ty Cổ Phần Chăn Nuôi C.P Việt Nam - CN Vũng Tàu 2.
    Khu Phố Lộc An, Thị Trấn Phước Hải, Huyện Đất Đỏ, Tỉnh Bà Rịa Vũng Tàu
  • Địa chỉ email thường sử dụng: [email protected]
  • Số điện thoại có thể liên lạc được dễ : 01246379110

Đã gửi mail. Giờ ngồi hóng sách ... hehehe. Cám ơn Duong Huy đẹp trai 6 múi nhé.

Mình xin đăng ký mua 1 quyển theo thông tin bên dưới nha
  • Họ tên : Lê Thanh Bình
  • Nick trên TraderViet : bilun
  • Địa chỉ nhà rõ ràng để nhận sách :
    Công ty Cổ Phần Chăn Nuôi C.P Việt Nam - CN Vũng Tàu 2.
    Khu Phố Lộc An, Thị Trấn Phước Hải, Huyện Đất Đỏ, Tỉnh Bà Rịa Vũng Tàu
  • Địa chỉ email thường sử dụng: [email protected]
  • Số điện thoại có thể liên lạc được dễ : 01246379110
Bác gửi email giúp nhé. Đừng đăng ký trong này kẻo bị spam mail và spam phone hộc máu đó

Trong bài giới thiệu trước, tôi có nói về việc quyển sách vừa xuất bản Phương Pháp Mới Để Giao Dịch Kiếm Sống của dịch giả là Tiến Sỹ Lê Đạt Chí và Trương Minh Huy đang được bán thông qua TraderViet.

Anh em nào chưa biết nội dung sách thì đọc lại bài này [Ưu đãi đặc biệt] Bán sách Phương Pháp Mới Để Giao Dịch Kiếm Sống giảm giá cho anh em TraderViet

Sách này đây

View attachment 20591

Mục lục

View attachment 20594 View attachment 20593 View attachment 20592

Nếu mua qua TraderViet, anh em sẽ được giảm giá là 10%, chỉ còn 270.000 VND 1 quyển so với giá bìa là 300.000 VND. Nguyên nhân được giảm giá là do TraderViet lấy 1 số lượng nhất định cho anh em nên được chiết khấu số lượng. Trên thị trường hiện vẫn là 300.000 VND nhé

Chương trình này là một hoạt động cho anh em TraderViet nhằm mua được sách giá rẻ hơn giá trên thị trường.

Hiện nay, số lượng sách không còn nhiều do đã bán khá nhiều trong buổi Offline TraderViet tại TP.HCM ngày 20.08.2017 vừa qua nên TraderViet chỉ còn 1 ít cho anh em ở xa.

Anh em nào mua thì làm như sau:

Gửi email về địa chỉ [email protected]. Trong email ghi rõ :
  • Họ tên
  • Nick trên TraderViet (sách ít nên chỉ ưu tiên anh em thành viên trước)
  • Địa chỉ nhà rõ ràng để nhận sách
  • Địa chỉ email thường sử dụng (để nhận ebook thực hành đi kèm sách sau này)
  • Số điện thoại có thể liên lạc được dễ dàng
Trước khi gửi hàng đi, TraderViet sẽ có người gọi điện xác nhận với anh em

Chi phí mua sách
  • Giá do TraderViet xin giảm giá là 270.000 VND.
  • Anh em mua sách ở xa vui lòng trả thêm phí ship. Phí ship do bên ship thu. Tùy anh em ở xa hay gần Sài Gòn mà phí ship cao hay thấp.
  • Như vậy tổng chi phí là 270.000 VND + Phí ship
Sách được ship theo hình thức COD, tức là anh em nhận sách mới trả tiền, giúp tạo thuận lợi cho anh em

Anh em lưu ý không đăng thông tin gì lên trong bài này, nhằm tránh các công ty sales vào lấy thông tin để gửi email spam hoặc gọi điện thoại chào mời dịch vụ lung tung

Anh em nhanh tay nhé !!!
Đã đăng ký, đang mong từng s.

Bác Huy ơi, thời hạn đặt sách không giới hạn hay là như nào ạ. Đến khi nào hết sách hay trong tuần này, tháng này ạ.

Bác Huy ơi, thời hạn đặt sách không giới hạn hay là như nào ạ. Đến khi nào hết sách hay trong tuần này, tháng này ạ.
Bác cứ đặt. Hết tôi sẽ la làng lên cho anh em biết
Hoặc vác mặt dày qua xin xỏ mua rẻ thêm ít cuốn nữa cho anh em

lúc trước lỡ đăng 1 số phone lên 1 diễn dàn ck-fx thế là bị spam đến nỗi vứt sim vì bị số lạ tấn công :):):)

sách này em mua rồi, nội dung thấy khá tốt, dạy cho mình tư tưởng đúng đắn về trader, hơi tiếc là sách hơi mỏng ước gì nó viết chi tiết hơn dày gấp đôi đọc cho đã :))

BÌNH LUẬN MỚI NHẤT

• DuongHuy trong Phân tích Forex - Vàng - Hàng hóa 522 Xem / 45 Trả lời
  • Quíc Óp trong Phân tích Forex - Vàng - Hàng hóa 271 Xem / 2 Trả lời
  • Mạc An trong Phân tích Forex - Vàng - Hàng hóa 621 Xem / 12 Trả lời
  • forex_vn trong Phân tích Forex - Vàng - Hàng hóa 1,754 Xem / 14 Trả lời
  • phaisinh trong Phân tích Forex - Vàng - Hàng hóa 87 Xem / 1 Trả lời
  • AdBlock Detected

We get it, advertisements are annoying!

Sure, ad-blocking software does a great job at blocking ads, but it also blocks useful features of our website. For the best site experience please disable your AdBlocker.

Back
    Bên trên