Hướng dẫn đặt sách Phương Pháp Mới Để Giao Dịch Kiếm Sống thông qua TraderViet, giảm giá 10%

Hướng dẫn đặt sách Phương Pháp Mới Để Giao Dịch Kiếm Sống thông qua TraderViet, giảm giá 10%

Các bạn đã mua thì bên admin TraderViet đều reply mail lại hết rồi nhé. Đợi Admin ktra số lượng xong coi đủ hàng không rồi ship hết cho các bạn. Còn có mấy cuốn à. Lần sau không có giá này nữa

bửa mình cũng đi rồi mua 1 cuốn nhưng dạo gần đây mình nhiều việc quá, không có thời gian :(. nên mình muốn bán lại cho bạn nào có nhu cầu. mình ở tphcm. mình để lại 200k thôi.

Để nghị bác Huy sưu tầm thêm sách hay và deal giá group sale để anh em TraderViet được hưởng sái. Cám ơn bác Huy nhiều !

Event tạm kết thúc do....hết sách nhé các bác. Bác nào nhận tin nhắn của tôi thì reply lại xác nhận sách. bác nào đăng ký mà không reply tin nhắn điện thoại coi như ko được nhé. Ship đi ship về lỗ vốn bể đầu luôn

Event tạm kết thúc do....hết sách nhé các bác. Bác nào nhận tin nhắn của tôi thì reply lại xác nhận sách. bác nào đăng ký mà không reply tin nhắn điện thoại coi như ko được nhé. Ship đi ship về lỗ vốn bể đầu luôn
Bác cho sách lên đường chưa. Mấy ngay ra tới bắc

Trong bài giới thiệu trước, tôi có nói về việc quyển sách vừa xuất bản Phương Pháp Mới Để Giao Dịch Kiếm Sống của dịch giả là Tiến Sỹ Lê Đạt Chí và Trương Minh Huy đang được bán thông qua TraderViet.

Anh em nào chưa biết nội dung sách thì đọc lại bài này [Ưu đãi đặc biệt] Bán sách Phương Pháp Mới Để Giao Dịch Kiếm Sống giảm giá cho anh em TraderViet

Sách này đây

View attachment 20591

Mục lục

View attachment 20594 View attachment 20593 View attachment 20592

Nếu mua qua TraderViet, anh em sẽ được giảm giá là 10%, chỉ còn 270.000 VND 1 quyển so với giá bìa là 300.000 VND. Nguyên nhân được giảm giá là do TraderViet lấy 1 số lượng nhất định cho anh em nên được chiết khấu số lượng. Trên thị trường hiện vẫn là 300.000 VND nhé

Chương trình này là một hoạt động cho anh em TraderViet nhằm mua được sách giá rẻ hơn giá trên thị trường.

Hiện nay, số lượng sách không còn nhiều do đã bán khá nhiều trong buổi Offline TraderViet tại TP.HCM ngày 20.08.2017 vừa qua nên TraderViet chỉ còn 1 ít cho anh em ở xa.

Anh em nào mua thì làm như sau:

Gửi email về địa chỉ [email protected]. Trong email ghi rõ :
  • Họ tên
  • Nick trên TraderViet (sách ít nên chỉ ưu tiên anh em thành viên trước)
  • Địa chỉ nhà rõ ràng để nhận sách
  • Địa chỉ email thường sử dụng (để nhận ebook thực hành đi kèm sách sau này)
  • Số điện thoại có thể liên lạc được dễ dàng
Trước khi gửi hàng đi, TraderViet sẽ có người gọi điện xác nhận với anh em

Chi phí mua sách
  • Giá do TraderViet xin giảm giá là 270.000 VND.
  • Anh em mua sách ở xa vui lòng trả thêm phí ship. Phí ship do bên ship thu. Tùy anh em ở xa hay gần Sài Gòn mà phí ship cao hay thấp.
  • Như vậy tổng chi phí là 270.000 VND + Phí ship
Sách được ship theo hình thức COD, tức là anh em nhận sách mới trả tiền, giúp tạo thuận lợi cho anh em

Anh em lưu ý không đăng thông tin gì lên trong bài này, nhằm tránh các công ty sales vào lấy thông tin để gửi email spam hoặc gọi điện thoại chào mời dịch vụ lung tung

Anh em nhanh tay nhé !!!

BÌNH LUẬN MỚI NHẤT

• Mạc An trong Phân tích Forex - Vàng - Hàng hóa 499 Xem / 49 Trả lời
  • DuongHuy trong Phân tích Forex - Vàng - Hàng hóa 134 Xem / 13 Trả lời
  • Berkeley trong Phân tích Forex - Vàng - Hàng hóa 65 Xem / 2 Trả lời
  • LuTienSinh trong Phân tích Forex - Vàng - Hàng hóa 72 Xem / 3 Trả lời
  • ngoi_sao_co_doc trong Phân tích Forex - Vàng - Hàng hóa 23,943 Xem / 81 Trả lời
  • DuongHuy trong Phân tích Forex - Vàng - Hàng hóa 218 Xem / 9 Trả lời
  • Mạc An trong Phân tích Forex - Vàng - Hàng hóa 1,007 Xem / 47 Trả lời
  • AdBlock Detected

We get it, advertisements are annoying!

Sure, ad-blocking software does a great job at blocking ads, but it also blocks useful features of our website. For the best site experience please disable your AdBlocker.

Back
    Bên trên