Hướng dẫn mở tài khoản Neteller và nâng cấp miễn phí lên loại VIP cho anh em TraderViet

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.

Hướng dẫn mở tài khoản Neteller và nâng cấp miễn phí lên loại VIP cho anh em TraderViet

admin

Administrator
Thành viên BQT
410
5,911
Mở tài khoản Neteller lên chế độ VIP giúp anh em không còn tốn kém chi phí khi chuyển khoản. Neteller hiện nay đang là loại tiền điện tử được sử dụng rộng rãi trong cộng đồng trader, đặc biệt là forex trader và binary options trader. Dùng neteller giúp việc nạp rút tiền diễn ra nhanh chóng, gọn lẹ và ít tốn phí. Nếu nhận hỗ trợ từ TraderViet, anh em sẽ được nâng cấp lên loại VIP Silver miễn phí hoàn toàn khi chuyển Neteller để bán hoặc mua Neteller. Nếu anh em thường xuyên dùng Neteller và không nâng cấp lên Silver, phí anh em bị thu mỗi lần chuyển khoản là khá mắc. Tốt nhất anh em nên mở tài khoản Neteller để dành nhé, sẽ có lợi cho sử dụng về sau

Khi mở tài khoản Neteller thông qua TraderViet, anh em không tốn phí gì cả.

Các bước mở tài khoản Neteller như sau:

Bước 1 : Anh em bấm vào link này để sang trang mở tài khoản Neteller nhé >> bit.ly/netellervietnam

Bước 2:
bấm nút Join For Free ngay trên góc trên bên phải của mình để mở tài khoản Neteller

Bước 3: Điền đầy đủ thông tin vào form được yêu cầu để mở tài khoản neteller

Lưu ý rằng anh em phải sử dụng email hoàn toàn mới thì TraderViet mới giúp anh em nâng cấp lên tài khoản Neteller VIP Silver được. Điều này có nghĩa là anh em mở 1 tài khoản neteller hoàn toàn mới nhé.

Một số lưu ý khác
  • Mật khẩu (Password) : mật khẩu cho tài khoản Neteller được tạo ra phải có 8 ký tự và trong đó phải chưa ít nhất 1 con số và 1 ký tự được viết hoa (ví dụ TraderViet2018)
  • Loại tiền trong tài khoản Neteller (Account currency) : chọn USD.
  • Địa chỉ (Address) : nhập đúng địa chỉ trên CMND của anh em để tiện xác nhận sau này (sẽ hướng dẫn ở phần dưới)
  • Tỉnh / thành phố : đúng theo CMND của bạn
  • Mã bưu điện : Anh em xem số ở đây
  • Số điện thoại (Phone Number) : Nhập số điện thoại nhưng bỏ đi số 0 đầu tiên (ví dụ số điện thoại 090123456 thì điện 90123456 thôi) vì phía trước đã có mã +84 của quốc gia Việt Nam rồi. Lưu ý không dùng 1 số điện thoại cho nhiều tài khoản Neteller để tránh bị khóa tài khoản)

Bước 4 : Lưu lại thông tin mã an toàn (secure ID) của tài khoản Neteller của anh em và đi vào tài khoản hoặc nạp tiền

Đầu tiên, anh em cần lưu lại mã an toàn để phòng ngừa trục trặc về sau

Đến đây Neteller sẽ cho bạn 2 lựa chọn và bạn có thể làm như sau và bạn đã có thể vào tài khoản của mình nếu bấm vào Go to my account hoặc nạp tiền vào tài khoản Neteller ngay nếu chọn Deposit now

Đến bước này, anh em cứ bấm Go to my account để vào tài khoản của mình

Vào đến đây xem như công đoạn mở tài khoản Neteller của anh em đã xong.

Bây giờ sẽ đến phần xác nhận tài khoản Neteller cho anh em.

Bước 5 : Chuẩn bị giấy tờ xác nhận tài khoản Neteller

Đây là bước quan trọng giúp xác minh chính chủ cho tài khoản Neteller của anh em, đồng thời là bước bắt buộc để lên VIP Silver miễn phí

Anh em chuẩn bị các giấy tờ như sau:
  • Hình chụp 02 mặt CMND của anh em. Hình chụp không được thu nhỏ, phóng lớn hay chỉnh sửa qua photoshop. Nếu có dấu hiệu chỉnh sửa, Neteller có quyền từ chối hình ảnh. Hình chụp này đặt tên như sau : Số_Account_IDfront (cho mặt trước) và Số_Account_IBback (cho mặt sau). Ví dụ trong hình bên dưới, số account ID là 458325252995 thì 2 hình mặt trước và mặt sau CMND sau khi chụp và đặt tên là 458325252995_IDfront và 458325252995_IDback
  • Hình tự chụp anh em đang cầm CMND của mình. Anh em cầm CMND lên ngang mặt, lần lượt chụp mặt hình + CMND. File hình này đặt tên là 458325252995_selfie.
Hình tự chụp cầm CMND ngang mặt. File này đặt tên gồm Số ID_selfie
  • Xác nhận địa chỉ từ ngân hàng. Cái này anh em ra ngân hàng Eximbank, đề nghị mở 01 tài khoản USD (miễn phí) và yêu cầu cung cấp giấy xác nhận địa chỉ như trong mẫu là được (ngân hàng có sẵn mẫu này). Lưu ý địa chỉ trên giấy phải trùng với địa chỉ trên CMND. Nếu anh em nào ra ngân hàng đổ sao kê có tiếng anh và có con dấu và kèm luôn địa chỉ nữa thì tuyệt vời. Xác nhận địa chỉ này được hầu hết các ngân hàng cung cấp như Eximbank, ACB, Sacombank, Techcombank... Sau khi có file này, anh em chụp hình lại bằng điện thoại. Có ngân hàng cung cấp luôn cho các tài khoản tiền VND của chúng ta như VCB, ACB...Ra ngân hàng hỏi nhân viên tư vấn là có ngay. File này sau khi chụp hình hoặc scan lên sẽ đặt tiên là SốDI_AV (ví dụ 458325252995_AV)

Mẫu giấy xác nhận địa chỉ có tiếng Anh của Eximbank (lưu ý phải trùng địa chỉ trên CMND). File này được đặt tên là Số ID_AV

highlow-TraderViet-jpg.54336

Mẫu giấy xác nhận địa chỉ có tiếng Anh của Vietcombank (lưu ý phải trùng địa chỉ trên CMND).

Bước 6: Gửi email yêu cầu xác nhận tài khoản Neteller

Xong 03 loại giấy tờ này, anh em mở email mà mình đã dùng để mở tài khoản Neteller ra và gửi 1 email có tựa đề Số_ID + (NETELLER) (Ví dụ: 458325252995 (NETELLER)). Lưu ý là ghi ngay vào phần tựa đề của Email luôn nhé, không phải phần nội dung. Trong nội dung, anh em chỉ cần ghi vài dòng như "Dear Neteller, Please verify my account. Thanks" rồi đính các file hình đã chuẩn bị ở bước 05 trên vào.

Email gửi đến địa chỉ [email protected] và gửi kèm vào địa chỉ (cc) [email protected] để đối tác của TraderViet biết và giúp anh em nâng cấp tài khoản Neteller của anh em lên VIP Silver mà không tốn bất kỳ mọi phí tổn nào.

Việc xác nhận có thể kéo dài đến 48 giờ làm việc nhé anh em.

Sau khi xác nhận xong, tài khoản Neteller của anh em đã có thể dùng để chuyển khoản, mua bán Neteller mà không tốn phí gì cả. Nếu không nâng cấp, mỗi lần chuyển đi, anh em phải tốn kha khá chi phí. Đối với bình thường. để lên VIP Silver, anh em cần phải giao dịch số lượng tiền khá lớn, đạt mốc yêu cầu mới được nâng. Còn bây giờ, chương trình mà đối tác của TraderViet cung cấp là hoàn toàn miễn phí.

Trên đây là hướng dẫn mở tài khoản Neteller và kích hoạt lên VIP Silver thông qua đối tác của TraderViet để chuyển khoản không tốn phí trong nội bộ Neteller, giúp anh em có thể mua bán Neteller mà không tốn tiền gì cả. Vì đây là 1 chương trình được hỗ trợ riêng, nó có thể chấp dứt bất cứ lúc nào mà TraderViet không thể biết.

Xin mời anh em nào có nhu cầu mở tài khoản Neteller và lên VIP Silver miễn phí thì nhanh tay

----------------​

CẬP NHẬT THÔNG TIN MỞ TÀI KHOẢN NETELLER VÀ NÂNG VIP MIỄN PHÍ.

1. Một số anh em sau khi đã email theo hướng dẫn cùng với đầy đủ giấy tờ thì hiện đã kích hoạt được tài khoản. Để tiếp tục được nâng VIP Silver như hướng dẫn, anh em làm tiếp bước sau:
Gửi 01 email vào địa chỉ [email protected] với tựa đề : Đề nghị nâng cấp lên tk silver vip với id neteller xxxx (số ID của anh em) và email là xxx (email anh em dùng mở neteller vừa rồi). Lúc này, đối tác của TraderViet sẽ kiểm tra và hỗ trợ anh em.

2. Các anh em được nâng VIP đợt này là các anh em phải mở từ link này : http://bit.ly/netellervietnam (link ưu đãi từ TraderViet). Các anh em không mở tài khoản thông qua link này thì không được ưu đãi nâng VIP Silver.

3. Số lượng đăng ký hiện đang hơi quá tải nên tốc độ có thể chậm lại. Mong anh em thông cảm.

Đây là chương trình mà đối tác của TraderViet đã cố gắng hết sức để hỗ trợ thành viên diễn đàn. Xin cảm ơn đối tác.

Đọc thêm:

>> Tạo và xác minh tài khoản neteller Từ A đến Z

>> So sánh Neteller và Skrill : cái nào tốt hơn?

Giới thiệu sách Trading hay
Trading In The Zone - Thực hành Kiểm soát Cảm xúc bằng Tâm lý học Hành vi trong Đầu tư và Giao dịch Tài chính

Là quyển sách Top 1 toàn cầu về chủ đề đầu tư/trading, Trading In The Zone giúp thấu hiểu và quản trị cảm xúc cũng như giữ vững kỷ luật khi tham gia thị trường tài chính, nhằm nâng cao trình độ và hiệu quả đầu tư lên mức cao nhất có thể
Chỉnh sửa lần cuối bởi người điều hành:
Nhắc anh em là cái Neteller này cực kỳ hữu ích cho anh em Trader forex, BO và anh em...chuyển tiền lậu, hoặc anh em betting, cá độ. Team trading của tôi cũng có vài cái acc neteller VIP để nhận tiền đi về. Đem neteller bán ở VN cực kỳ dễ và thị trường rất ư là sôi động. Kèo nâng VIP Silver miễn phí này cũng khá hiếm ở VN, TraderViet đi xin xỏ mãi mới được. Anh em nào mở tài khoản Neteller và lên VIP thì lên, chẳng mất gì cả đâu

À cả những anh em đang làm MMO - make money online - khác nữa, chắc cũng sẽ cần đến Neteller để rút tiền về VN mà không sợ bị để ý.

địa chỉ của mình trên CMND là Thái Bình, vậy mịnh phải về chi nhánh ngân hàng ở thái bình để xác nhận à

Hỏi @admin chút: Mình vừa đăng ký 1 tk Neteller cách đây mấy hôm, đã xác nhận hết tất cả. Acc đang là Personal. Giờ muốn nâng lên VIP Silver là gửi email cho 1 hay 2 địa chỉ trên? Thay CMND bằng GPLX đc ko? Hiện các file đã sẵn sàng rồi. May mà có chương trình đối tác, ko thì 1 năm phải nạp 50k$ mới đc lên Silver.

anh @DuongHuy ơi em có tk neteller rồi thì TraderViet có hỗ trợ được em nâng lên Vip Sliver ko ạ
Hỏi @admin chút: Mình vừa đăng ký 1 tk Neteller cách đây mấy hôm, đã xác nhận hết tất cả. Acc đang là Personal. Giờ muốn nâng lên VIP Silver là gửi email cho 1 hay 2 địa chỉ trên? Thay CMND bằng GPLX đc ko? Hiện các file đã sẵn sàng rồi. May mà có chương trình đối tác, ko thì 1 năm phải nạp 50k$ mới đc lên Silver.
Chương trình này đối tác đang hỗ trợ cho các tài khoản mở mới là thành viên của TraderViet. Hai bác đã có sẵn tài khoản Neteller rồi nên sợ hơi khó. Hay là mở mới luôn đi thì quy trình nó dễ hơn.
Tôi không rành nhưng nghe đối tác hỗ trợ nói vậy

Bác @DuongHuy chỗ phần mã bưu điện e đề mã bưu điện huyện được không bác và thệm nữa e dùng mail khác để đăng ký Net mà không phải mail đăng kí thành viên TraderViet thì có được hỗ trợ lên VIP bạc ko ạ.

Chỉnh sửa lần cuối:
Mình đã có TK Neteller bây giờ muốn nâng cấp lên VIP thì làm thế nào ad.

Được. Miễn có tiếng anh
Làm phiền bác @Duong Huy một chút, mình nghe nói là nạp và rút tiền trong forex bằng net phí rất cao, thường là 3-7% (mình trade ở sàn think), vậy nếu làm theo bài này xong thì mình nạp và rút có bị mất phí nữa ko hả bác??
mình chưa hiểu về cái Net này lắm bác thông cảm

Chương trình này đối tác đang hỗ trợ cho các tài khoản mở mới là thành viên của TraderViet. Hai bác đã có sẵn tài khoản Neteller rồi nên sợ hơi khó. Hay là mở mới luôn đi thì quy trình nó dễ hơn.
Tôi không rành nhưng nghe đối tác hỗ trợ nói vậy
Neteller có cho 1 người 2 tk không vậy bác. Thông thường các ví điện tử hoặc tk ngân hàng là không được. Vậy không biết có phải đóng tk để mở mới lại không bác ?

Admin đẹp giai cho em hỏi, tài khoản thì đang có rồi cơ chế up lên vip có phương án không ạ? Giờ mà đang có tài khoản lại phải mở mới ( mà giấy tờ vẫn thế ) thì có phiền phức gì không?

Nhắc anh em là cái Neteller này cực kỳ hữu ích cho anh em Trader forex, BO và anh em...chuyển tiền lậu, hoặc anh em betting, cá độ. Team trading của tôi cũng có vài cái acc neteller VIP để nhận tiền đi về. Đem neteller bán ở VN cực kỳ dễ và thị trường rất ư là sôi động. Kèo nâng VIP Silver miễn phí này cũng khá hiếm ở VN, TraderViet đi xin xỏ mãi mới được. Anh em nào mở tài khoản Neteller và lên VIP thì lên, chẳng mất gì cả đâu

À cả những anh em đang làm MMO - make money online - khác nữa, chắc cũng sẽ cần đến Neteller để rút tiền về VN mà không sợ bị để ý.
sao nó bắt deposit mới cho verify hả bác?

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.

BÌNH LUẬN MỚI NHẤT

• Mạc An trong Phân tích Forex - Vàng - Hàng hóa 853 Xem / 56 Trả lời
  • Quíc Óp trong Phân tích Forex - Vàng - Hàng hóa 184 Xem / 9 Trả lời
  • DuongHuy trong Phân tích Forex - Vàng - Hàng hóa 232 Xem / 19 Trả lời
  • AdBlock Detected

We get it, advertisements are annoying!

Sure, ad-blocking software does a great job at blocking ads, but it also blocks useful features of our website. For the best site experience please disable your AdBlocker.

Back
    Bên trên