1. Huyền thoại Peter Brandt: Bitcoin chuẩn bị go to moon

Huyền thoại Peter Brandt: Bitcoin chuẩn bị go to moon
    03/11/2018
    4,908 lượt xem
    Rạng sáng hôm nay huyền thoại trader Peter Brandt vừa vẽ biểu đồ bitcoin nến 1d , theo ông bitcoin sẽ lên ít nhất 10k khi phá tam giác giảm khổng lồ . Cú vả đanh thép vào hội thích short đáy , đội short hãy short mạnh vào nào , giờ mình lại ủng hộ short vì các bạn chính là "hàng thanh lý" thành Buy khi bitcoin bay ( cháy hoặc stop limit ) , sẽ góp 1 phần đẩy bitcoin moon :D

apbs_twimg_com_media_Dq_9GnfWwAIcLot__large_.

Lưu
    ✅ "The Big Short" - Lệnh Bán Khống KHỦNG NHẤT Thời Covid-19 Của Tỷ Phú Bill Ackman
    ✅ Fibonacci Hồi Quy (Fibonacci Retracement) - Phương Pháp Vẽ Mới Chính Xác 96.69%
    ✅ Hệ Thống Giao Dịch Theo Xu Hướng Kết Hợp ADX & RSI
    ✅ Tất Tần Tật Về STOCHASTIC - Indicator Huyền Thoại Trong Giao Dịch Forex
    ✅ Tại Sao Trader Nên Giao Dịch Forex Với VỊ THẾ NHỎ?
    ✅ [TraderViet Radio] Câu Chuyện Tình Buồn Của Người Trẻ Với Forex
    ✅Phân Tích VÀNG-FOREX-BITCOIN Theo Price Action - Mỹ Trung Căng Thẳng - Tuần 01/06-05/06
    ✅ Phân Tích Crypto (BTC & Altcoin) Theo Price Action - Nên Đặt Cược Cho Bitcoin? - Tuần 23/05-30/05
    Đang tải...
  2. loc kim

loc kim

304
    441
    Hoài ơi, ý cụ này là lên luôn từ đây à? hay là xuống nữa rồi mới lên?

Đối với mình pt theo sóng Elliott, nên mình cho rằng nó xuống quanh 6k1 rồi lên (chắc là sắp rồi, vì mình dự đoán khi nào usdt/usd ~=1, nó sẽ down xuống quanh 6k1 hoàn thành đủ mô hình 3 sóng kết hợp rồi đi lên).

upload_2018-11-3_17-8-16.

Mình thấy năm 2013-2015 cũng là mô hình 3 sóng kết hợp. Chỉ khác năm đó, sóng cuối Z là mô hình sóng phẳng, còn năm nay sóng Z là mô hình tam giác
    Chart năm 2013-2105: BTC (2013-2015).PNG

Các file đính kèm:

3. manmp4

manmp4

13
    18
    Dạ trader huyền thoại bảo nếu phá mô hình tam giác thì btc lên 10k . Peter cũng 60% dự đoán btc sai . hiii

TrangCo bài này.
  4. Aleader

Aleader

421
    436
    Minh đang ở vị thế short bật dậy, chốt hạ, rời bàn, đi chơi thôi:D

5. hotboyx

hotboyx

131
    132
    khi huyền thoại ra tay thì trader chốt lệnh short ah bác :D

Aleader bài này.
  6. Danhcle

Danhcle

280
    309
    Sao các bác có vẻ vội thế. Ông này cũng nhiều lần dự báo sai mà. Hơn nữa ông ấy cũng không nói rõ khi nào thì lên tới 10k.

Lê Thanh Hưởng bài này.
  7. Danhcle

Danhcle

280
    309
    Em tưởng bác đóng sort mở buy rồi mới đi

Aleader bài này.
  8. Em thì thích ngược dòng hơn. Con BTC đối với em hôm 31/10 chọt qua đáy ngày 15/10 là xác định chuẩn bị đưa các đồng chí làm cách mạng lên giàn thiêu. :D:D

9. Chắc tại em viết nhiều bài của Peter quá nên bác tưởng em viết bài này, không phải em bác ạ :D
    Về cái chart này thì em quan điểm trung lập, không tin cũng không phản bác. Vì chính cụ Peter cũng đã tweet cái tam giác giảm lớn đó là dấu hiệu của xu hướng giảm tiếp diễn. Nếu chưa phá thì nói nó lên hay xuống đều đúng cả
    Vậy nên các bác đừng mù quáng tin mà vào Buy, BTC hiện tại đang neutral, tức là ko rõ xu hướng, Buy hay Sell giờ này đều không hợp lý
    Đợi nó phá ra đã rồi nói chuyện tiếp

10. Lên thì sẽ lên nhưng hiện tại chưa kết thúc chu kỳ sideway. khi nào phá tam giác rồi test lại vùng phá thì khi đó mới nói là BTC hồi. Còn việc BTC moon thì năm nay đừng mơ như năm ngoái. BTC cứ lên là sẽ bị xả cho sml bởi những cá con đu từ năm ngoái đến giờ.

Hồ Quang, DongTam and TrangCo bài này.
  11. Danhcle

Danhcle

280
    309
    Sao hôm nay vắng bóng bác Hoài thế. Em thấy nhớ bác ghê. Hihi. Hôm trước nhát gan thoát còn BCH. Hôm nay ngồi tiếc hùi hùi nè bác

Nhật Hoài bài này.
  12. T7 CN em viết mỗi ngày 1 bài thôi bác, với ko trade cuối tuần :D

13. úi, cuối tuần ko trade, để đi chơi với trinh, như cụ Dương Huy hở bác

Nhật Hoài bài này.
  14. e đội short này bác :)) Cụ peter nói thì biết thế thôi vì nếu sai thì cũng chỉ là nằm trong 60% sai của cụ thôi mà chứ ai chửi đc cụ :))

Aleader bài này.
  15. hotboyx

hotboyx

131
    132
    số liệu 60% sai bác lấy ở đâu đấy

16. Để ý mới thấy mũi tên đỏ bên góc phải dưới, bác ấy chỉ vào tháng 12

17. Bác chắc ko hay theo dõi cụ peter nên mới hỏi câu này nhỉ:D

18. hotboyx

hotboyx

131
    132
    cũng ko hay nhưng hầu như biết hết, làm gi có sai bao giờ đâu, bác show 1 cái sai xem nào :D móc đâu ra 60%

19. Thế thì bác kb 60% là do chính cụ nói r :D

Bình luận mới nhất

• ghienhoi trong Hệ thống giao dịch 6,342 Xem / 5 Trả lời
  • Garp trong Trao Đổi về Broker 4,059 Xem / 18 Trả lời
  • Đang tải...

Broker được cấp phép

XTB
    Công ty Fintech eToro
    Doo Prime
    FXCM
    AxiTrader
    BDSwiss