Huyền thoại Peter Brandt: Bitcoin chuẩn bị go to moon

1 là bác hiểu sai, chứ mình chắc chắn k có 60% , 10% còn sợ k có :)) chắc chắn luôn
Sao bác chắc chắn đc 10% cũng ko có thế :)) Chính cụ cũng nói cụ sai 60% trong suốt các cú trade của mình rồi mà bác nói thế thì còn hơn cả cụ r :))
Bác đọc thêm bài bác @Nhật Hoài dưới đây nhé. Hoặc bác có thể search đoạn twitter của cụ trên gg :)
https://traderviet.org/threads/lam-trader-dung-qua-quan-trong-viec-phan-tich-dung-sai.18930/

Sao bác chắc chắn đc 10% cũng ko có thế :)) Chính cụ cũng nói cụ sai 60% trong suốt các cú trade của mình rồi mà bác nói thế thì còn hơn cả cụ r :))
Bác đọc thêm bài bác @Nhật Hoài dưới đây nhé. Hoặc bác có thể search đoạn twitter của cụ trên gg :)
https://traderviet.org/threads/lam-trader-dung-qua-quan-trong-viec-phan-tich-dung-sai.18930/
ah ah tưởng gì, cả đời trader mấy chục năm tính làm gì bác, đang tính những tweet về btc ấy.
chắc là vì những tweet về btc m chưa thấy sai

Em thì thích ngược dòng hơn. Con BTC đối với em hôm 31/10 chọt qua đáy ngày 15/10 là xác định chuẩn bị đưa các đồng chí làm cách mạng lên giàn thiêu. :D:D

Sao rồi các chiến sỉ làm cách mạng ?!!. Thành bại chưa rõ mà máu đã đổ quá nhiều rồi nhỉ. :D:D

BÌNH LUẬN MỚI NHẤT

• ngoi_sao_co_doc trong Phân tích Forex - Vàng - Hàng hóa 24,021 Xem / 83 Trả lời
  • DuongHuy trong Phân tích Forex - Vàng - Hàng hóa 328 Xem / 21 Trả lời
  • Mạc An trong Phân tích Forex - Vàng - Hàng hóa 1,349 Xem / 77 Trả lời
  • Quíc Óp trong Phân tích Forex - Vàng - Hàng hóa 230 Xem / 3 Trả lời
  • Berkeley trong Phân tích Forex - Vàng - Hàng hóa 109 Xem / 2 Trả lời
  • LuTienSinh trong Phân tích Forex - Vàng - Hàng hóa 140 Xem / 3 Trả lời
  • DuongHuy trong Phân tích Forex - Vàng - Hàng hóa 234 Xem / 9 Trả lời
  • AdBlock Detected

We get it, advertisements are annoying!

Sure, ad-blocking software does a great job at blocking ads, but it also blocks useful features of our website. For the best site experience please disable your AdBlocker.

Back
    Bên trên