ICmarket - ko nạp được tiền từ Payal, banking, Visa

Migen

Active Member
71
124
Tình hình là mình không nạp được tiền vào tài khoản ICmarket từ thẻ Visa và master của Techcombank và Vietcombank, thủ Paypal và vietnamese banking ko ăn thua - Decline by FDM.

Bác nào có ý kiến, gọi ý gì vụ này ko ?

Giới thiệu sách Trading hay
Các Phương Pháp Price Action Kinh Điển

Bộ sách tổng hợp các phương pháp Price Action truyền thống và hiện đại, với các hướng dẫn cụ thể và dễ áp dụng cho nhà giao dịch
Xin phép mọi người mình đào mộ tí, hôm nay nạp qua paypal chạy thẳng từ thẻ visa vcb bị đúng lỗi tương tự
Ai đã nạp được cho mình xin xác nhận với
hết đồ chơi rồi. VN giờ bế quan tỏa cảng rồi. chặn cổng nạp bằng visa và banking ra nước ngoài. Con mẹ nó...

kì lạ, em vừa test với thẻ master card của VCB ko ăn thua, vẫn báo thẻ không thanh toán được. Bác nào nạp gần đây báo tiếng em biết

ủa chặn rồi hả, thế thì phải làm sao, bình thườn hay dùng thẻ vcb nội địa nạp, giờ có nạp được ko vậy?

Sau này bọn broker nó sẽ học theo bọn Admiral thôi! không ai ngăn cản việc nạp tiền vào ví điện tử được hết ;)

Từ hôm bác thớt đăng bài, mình vẫn rút tiền qua internet banking của Vcb bình thường mà, nạp tiền thì mình chưa biết thế nào

Xin phép mọi người mình đào mộ tí, hôm nay nạp qua paypal chạy thẳng từ thẻ visa vcb bị đúng lỗi tương tự
Ai đã nạp được cho mình xin xác nhận với

Mình cũng không nạp được qua i-banking . vào xong load là bị lỗi

Đính kèm

51.3 KB · Xem: 3
    51.3 KB · Xem: 2

BÌNH LUẬN MỚI NHẤT

• ngoi_sao_co_doc trong Phân tích Forex - Vàng - Hàng hóa 24,476 Xem / 87 Trả lời
  • Quíc Óp trong Phân tích Forex - Vàng - Hàng hóa 302 Xem / 19 Trả lời
  • Mạc An trong Phân tích Forex - Vàng - Hàng hóa 815 Xem / 39 Trả lời
  • TraderViet Crypto trong Chuyện bên lề 218 Xem / 2 Trả lời
  • DuongHuy trong Phân tích Forex - Vàng - Hàng hóa 379 Xem / 31 Trả lời
  • Bianas trong Phân tích Forex - Vàng - Hàng hóa 121 Xem / 3 Trả lời
  • Huan2051 trong Phân tích Forex - Vàng - Hàng hóa 294,743 Xem / 1,397 Trả lời
  • Mạc An trong Phân tích Forex - Vàng - Hàng hóa 1,337 Xem / 58 Trả lời
  • AdBlock Detected

We get it, advertisements are annoying!

Sure, ad-blocking software does a great job at blocking ads, but it also blocks useful features of our website. For the best site experience please disable your AdBlocker.

Back
    Bên trên