[Indi/EA] 10.000 hộp (VANBox), cùng học cho đến khi thuộc bài.

tiếp đi bác. Bác mới nói đến vẽ hộp trong quá khứ và lỗ đen. Vậy hộp tương lai thì sao? Hộp trương lai mới có điểm bắt đầu vậy điểm kết thúc thì sao? ta vẽ sao, tính sao để có điểm kết thúc.
Vấn đề nữa là, khi có hộp quá khứ và điểm bắt đầu của hộp tương lại rồi thì điểm vào lệnh ra sao, ra lệnh thế nào đặt chặn lãi, lỗ ở đâu?
Một vài thắc mắc cùng nhau thái gỡ

Chỉnh sửa lần cuối:
Em đây em đây, mấy nay thời tiết đảo chiều nên em bị say sóng xíu, 500 anh em thông cảm cho em tới cuối tuần này sẽ có bài update nha.

Trong thời gian chờ đợi thì em sẽ post thêm 1 vài thớt liên quan để anh em vào tham khảo.

Bạn cần làm gì cứ note vào chủ đề giúp nha, source thì mình chỉ share khi bạn có thể đóng góp thêm cho source, còn chỉ lấy về dùng thì down ex4 giúp mình :)
Thank bạn, tôi ko dùng cái này, tôi chỉ muốn nghiên cứu và tập viết code mql4 thôi, điều kỳ lạ là cái tôi dùng nó có sự trùng hợp với magicbox nên tôi muốn xem tại sao

Thank bạn, tôi ko dùng cái này, tôi chỉ muốn nghiên cứu và tập viết code mql4 thôi, điều kỳ lạ là cái tôi dùng nó có sự trùng hợp với magicbox nên tôi muốn xem tại sao
Vậy chắc là trùng ở logic của phương pháp thôi chứ không nằm ở indicator rồi :)

Bạn có thể chia sẻ thêm về cái trùng hợp đó để anh em được học hỏi thêm không?

Vậy chắc là trùng ở logic của phương pháp thôi chứ không nằm ở indicator rồi :)

Bạn có thể chia sẻ thêm về cái trùng hợp đó để anh em được học hỏi thêm không?
Đơn giản mà, các giao cắt chỉ chênh nhau vài bar

Đính kèm

122.4 KB · Xem: 2
Bác còn hơn cả em, em chỉ copy & paste được thôi, bác quất cả indicator và định viết lại cả nội dung luôn sao, bái phục !!!

Thôi thì coi như em góp xíu công mọn, bác cứ vào link bài tổng hợp của em cho lẹ nà: https://docs.google.com/spreadsheets/d/1yK-lrbFQzfJTI31-WkAAjc8oBoYHkwVrCddMA1q78T0/edit#gid=0
Tuyệt vời, thanks công kỹ soạn của bác, em tìm cả tuần nay mãi vẫn chưa đủ :D

Bạn nào biết indi nào trên tradingview vẽ đc cái box này cho mình xin với
Thanks!

BÌNH LUẬN MỚI NHẤT

• captainfx trong Chuyện bên lề 584 Xem / 1 Trả lời
  • DuongHuy trong Phân tích Forex - Vàng - Hàng hóa 131 Xem / 6 Trả lời
  • TraderLC trong Hội Trader giao dịch Quỹ 2,221 Xem / 32 Trả lời
  • Mạc An trong Phân tích Forex - Vàng - Hàng hóa 246 Xem / 12 Trả lời
  • DuongHuy trong Phân tích Forex - Vàng - Hàng hóa 488 Xem / 38 Trả lời
  • AdBlock Detected

We get it, advertisements are annoying!

Sure, ad-blocking software does a great job at blocking ads, but it also blocks useful features of our website. For the best site experience please disable your AdBlocker.

Back
    Bên trên