Indicator Supply Demand & Rsi tự động gửi tin nhắn về Điện thoại

biencan081

Active Member
37
54

Giới thiệu sách Trading hay
Các Phương Pháp Price Action Kinh Điển

Bộ sách tổng hợp các phương pháp Price Action truyền thống và hiện đại, với các hướng dẫn cụ thể và dễ áp dụng cho nhà giao dịch
Chỉnh sửa lần cuối bởi người điều hành:
Cho m
Chào anh em, mình lượm lặt và vọc vạch code được 1 system dựa trên suppy demandRsi, khi giá đi đến vùng Supply demandhoặc Rsi quá bán, quá mua sẽ gửi tín hiệu về điện thoại thông qua kết nối internet.

Mục đích là để lọc tín hiệu tất cả các cặp forex. Anh em nào có hứng thú không^^ mình free cho ae thử

Đọc thêm:

Cho mình ké với bạn , [email protected]

Chào anh em, mình lượm lặt và vọc vạch code được 1 system dựa trên suppy demandRsi, khi giá đi đến vùng Supply demandhoặc Rsi quá bán, quá mua sẽ gửi tín hiệu về điện thoại thông qua kết nối internet.

Mục đích là để lọc tín hiệu tất cả các cặp forex. Anh em nào có hứng thú không^^ mình free cho ae thử

Đọc thêm:

cho minh xin với

Đọc thêm:

da bac gui cho e voi ah

BÌNH LUẬN MỚI NHẤT

• Quíc Óp trong Phân tích Forex - Vàng - Hàng hóa 822 Xem / 6 Trả lời
  • Mạc An trong Phân tích Forex - Vàng - Hàng hóa 1,134 Xem / 57 Trả lời
  • DuongHuy trong Phân tích Forex - Vàng - Hàng hóa 297 Xem / 20 Trả lời
  • Quíc Óp trong Phân tích Forex - Vàng - Hàng hóa 294 Xem / 7 Trả lời
  • nlinh trong Lập trình MQL - Expert Advisor - Indicator 13,911 Xem / 14 Trả lời
  • ngoi_sao_co_doc trong Phân tích Forex - Vàng - Hàng hóa 24,458 Xem / 86 Trả lời
  • AdBlock Detected

We get it, advertisements are annoying!

Sure, ad-blocking software does a great job at blocking ads, but it also blocks useful features of our website. For the best site experience please disable your AdBlocker.

Back
    Bên trên