IQ option giam tiền 40 ngày rồi

Bác cho em hỏi khi tạo ví Net đến bước xác minh ví bằng thẻ Visa nếu chọn gamebing thì thẻ visa không cho thực hiện giao dịch, còn nếu chọn Non gamebing thì thẻ Visa cho thực hiện giao dịch nhưng tiền từ Net không nạp được vào IQ. Có cách nào lách vụ này không bác hay thẻ visa ngân hàng nào cho phép thực hiện giao dịch với Net khi chọn là gamebing. Các bác nào rành vụ này khai sáng giúp em với. Cám ơn các bác.
Bác chọn ví Skrill đê

bạn bị hold đúng ko, pm support hoặc manager để giải quyết nhé, trước mình bị hold 8 ngày phải pm thì ngày hôm sau tiền mới về
Bạn ơi bạn hỏi kiểu gì mà đc support vậy?
Mình hỏi acc manager, nó cứ bảo chờ ARN mà nó ko gửi, gần 10 ngày nó ko gửi
Mình gọi lên tổng đài, nó lại bảo mình chờ tiếp 3 ngày :( mà còn dính t7 CN nên thành 5 ngày

nếu rút về thẻ thì khá lâu, bản thân tôi rút vài $ thử nghiệm, ACB, rút có 5$, ngót ngét gần 2 tuần, tôi thấy lâu nên cũng chat với với support hỏi vấn đề thì được cho biết yêu cầu của tôi đã dc xử lí, tiền cũng được duyệt chuyển, vấn đề do bên bank mình thôi, còn lại thì tùy bank mà thời gian có thể sẽ khác nhau.
còn 1 vấn đề là nếu nạp bằng visa thì bắt buộc phải rút về visa cho đủ vốn rồi mới tính chuyện rút lời sang cái khác ( ở đây là tôi muốn là ví điện tử), mà rút về ví điện tử thì nhanh hơn hẳn, khuyến khích dùng ví điện tử làm trung gian rồi sau đó rút về bank sau.
ngoài ra, khi gặp trúc trắc thì nên tìm support hỏi chuyện trước, một cái nữa là dù có giận bao nhiêu thì các bác cũng nên dùng giọng ôn tồn đàng hoàng mà nói, các bác đổ bực dọc của mình vào câu chuyện chẳng giúp ích được gì. vì dù sao thì mình cũng cầu người khác giúp đỡ, làm ăn là hợp tác, phải cố giữ hòa khí đôi bên. tôi bị dính chưởng mấy lần việc này. giận quá đôi khi đổ bể chậm trễ công việc. dù rằng mấy support đó phải có trách nhiệm giúp đỡ mình nhưng người ta không muốn thì cũng sẽ chẳng giúp mấy bác hết sức đâu. họ không khó dễ gì mấy bác nhưng chỉ cần không giúp hết sức cũng khiến mình tổn hại rồi. dù sao mấy bác cũng đâu thể rành đường đi lối bước trong cty của họ hơn họ được.
giờ mà có chuyện thì tôi cũng phải cố kềm mà nói chuyện với họ, được cái họ vui vẻ cũng đáp lại mình hết sức nhiệt tình.
cảm ơn câu trả lời của bạn

Bạn ơi bạn hỏi kiểu gì mà đc support vậy?
Mình hỏi acc manager, nó cứ bảo chờ ARN mà nó ko gửi, gần 10 ngày nó ko gửi
Mình gọi lên tổng đài, nó lại bảo mình chờ tiếp 3 ngày :( mà còn dính t7 CN nên thành 5 ngày
mình chat với sp manager ở cái khung chat trong phần mềm đánh iq đó ban, nhưng mình dùng net nên xử lý dễ, b thì dính visa loằng ngoằng hơn rồi

mình chat với sp manager ở cái khung chat trong phần mềm đánh iq đó ban, nhưng mình dùng net nên xử lý dễ, b thì dính visa loằng ngoằng hơn rồi
ah, cám ơn bạn nhé. net thì k nói rồi, visa nó còn liên kết tới ngân hàng đối tác của IQ và tổ chức tín dụng quốc tế nữa. Mà tụi đó làm việc siêu chậm

BÌNH LUẬN MỚI NHẤT

• Quíc Óp trong Phân tích Forex - Vàng - Hàng hóa 194 Xem / 2 Trả lời
  • Mạc An trong Phân tích Forex - Vàng - Hàng hóa 538 Xem / 12 Trả lời
  • DuongHuy trong Phân tích Forex - Vàng - Hàng hóa 442 Xem / 41 Trả lời
  • forex_vn trong Phân tích Forex - Vàng - Hàng hóa 1,743 Xem / 14 Trả lời
  • phaisinh trong Phân tích Forex - Vàng - Hàng hóa 72 Xem / 1 Trả lời
  • AdBlock Detected

We get it, advertisements are annoying!

Sure, ad-blocking software does a great job at blocking ads, but it also blocks useful features of our website. For the best site experience please disable your AdBlocker.

Back
    Bên trên