IQ Option liên tiếp không vào được lệnh?

khanhtranmmo

Active Member
161
74
Chào cả nhà, hôm nay có bạn nào rade bên IQ mah gặp tình trạng này chưa ạ, liên tiếp ko vào được lệnh, kiểu như những lệnh mình có khả năng thắng cao thì lại ko vào được, khi giá rơi vào vùng nguy hiểm thì mới cho vào lệnh. Bạn nào có bị tình trạng như mình ko ạ, mình dùng phần mềm bên IQ chứ ko phải nền tảng web
Như hình ạ.

Giới thiệu sách Trading hay
Phương Pháp VPA - Kỹ Thuật Nhận Diện Dòng Tiền Thông Minh bằng Hành Động Giá kết hợp Khối Lượng Giao Dịch

Phương pháp VPA - Volume Price Analysis - là phương pháp Price Action hướng dẫn ĐỌC GIÁ / NẾN kết hợp với KHỐI LƯỢNG GIAO DỊCH để tìm ra hướng đi của DÒNG TIỀN THÔNG MINH
Chào cả nhà, hôm nay có bạn nào rade bên IQ mah gặp tình trạng này chưa ạ, liên tiếp ko vào được lệnh, kiểu như những lệnh mình có khả năng thắng cao thì lại ko vào được, khi giá rơi vào vùng nguy hiểm thì mới cho vào lệnh. Bạn nào có bị tình trạng như mình ko ạ, mình dùng phần mềm bên IQ chứ ko phải nền tảng web
Như hình ạ. View attachment 19695
Nó thông báo là giá đã thay đổi kìa

We're sorry, but the price has changed

Giá thay đổi nên nó không cho vào lệnh

Nó đang update bạn ạ, tí hãy chơi
Mình bị từ 10h sáng ý bạn ạ, ko biết bạn huy nói giá thay đỗi có phải là cái rate 80% điều chỉnh ko, nếu là điều chỉnh giá đó thì sao mình lại thấy nó ko thay đỗi gì các bạn nhỉ? Kể cả vào lệnh bị chậm 2/3 cây nến 1M nửa

Mình cũng vừa bị, do mình chơi Digital, thử demo phương pháp mới, cũng ko vào đc lệnh, nó có thông báo. Thường nếu bị liên tục thì tắt đi bật lại IQOption là đc. Tuy nhiên sẽ bị lỡ vài điểm lệnh vào lệnh đẹp.

Mình bị từ 10h sáng ý bạn ạ, ko biết bạn huy nói giá thay đỗi có phải là cái rate 80% điều chỉnh ko, nếu là điều chỉnh giá đó thì sao mình lại thấy nó ko thay đỗi gì các bạn nhỉ? Kể cả vào lệnh bị chậm 2/3 cây nến 1M nửa
Giá thay đổi tức là giá trên biểu đồ thay đổi ý bạn. Khi thị trường biến động mạnh thì gặp trường hợp báo lỗi này cũng hay xảy ra lắm.
Còn 80% là profit của sản phẩm này thôi bạn ạ :p

Mình cũng vừa bị, do mình chơi Digital, thử demo phương pháp mới, cũng ko vào đc lệnh, nó có thông báo. Thường nếu bị liên tục thì tắt đi bật lại IQOption là đc. Tuy nhiên sẽ bị lỡ vài điểm lệnh vào lệnh đẹp.
Mình tắt đi bật lại vẫn bị bạn ạ, nhưng ko phải nó ko cho vào lệnh hoàn toàn, những lệnh mah mình chưa đủ các điều kiện để vào (đỉnh, đáy,trend) thì nó cho đánh vô tư, đến lúc đủ điều kiện đẹp để vào lệnh là cứ bị thay đỗi giá giống như bạn huy nói trên kia, mình bị hơn chục lần ,tắt đi bật lại vẫn bị,mong các bạn đi trước cho ý kiến với ạ

Giá thay đổi tức là giá trên biểu đồ thay đổi ý bạn. Khi thị trường biến động mạnh thì gặp trường hợp báo lỗi này cũng hay xảy ra lắm.
Còn 80% là profit của sản phẩm này thôi bạn ạ :p
Bạn nói chuẩn, theo mình nghĩ thì khi giá biến động mạnh,trend rõ ràng, vào lệnh cơ hội thắng cao> báo lỗi , bạn có nghĩ là lỗi này là do sàn cố tình chặn ko bạn nhỉ

Bạn nói chuẩn, theo mình nghĩ thì khi giá biến động mạnh,trend rõ ràng, vào lệnh cơ hội thắng cao> báo lỗi , bạn có nghĩ là lỗi này là do sàn cố tình chặn ko bạn nhỉ
k đâu bạn, cái này mọi người cũng hay gặp mà. trước t có gặp vài lần, cũng thấy bực tức nhưng thị trường nó vậy, khi nó thay đổi mạnh thì giá thay đổi liên tục nên thế đó. bạn đầu tư ản phẩm khác xem tnao :D

mình cũng bị vậy nè

thông thường lúc giá thay đổi nhanh quá thì nó từ chối lệnh, nhưng bị liên tục từ sáng đến h thì k thể chấp nhận đc :(

đánh digital vẫn vào lệnh bt, nhưng mình k chơi quen nên toàn thua :))

Phần mềm IQ Option chắc là đang nâng cấp nên khó vào lệnh lúc này. Bạn vào expertoption mà oánh.

mình cũng bị vậy nè

thông thường lúc giá thay đổi nhanh quá thì nó từ chối lệnh, nhưng bị liên tục từ sáng đến h thì k thể chấp nhận đc :(

đánh digital vẫn vào lệnh bt, nhưng mình k chơi quen nên toàn thua :))
Vậy là bạn củng bị giống mình ah, đánh digital là sao bạn nhỉ,xl mình mới chơi nên ko rành những thuật ngữ này lắm

IQOPTION dạo gần đây rất củ chuối, mình đã bỏ rồi. Nhiều lệnh thua vì delay của nhà mạng. Nhiều lúc delay đến hơn 2 giây. Không biết các bác có bị tình trạng này không?

IQOPTION dạo gần đây rất củ chuối, mình đã bỏ rồi. Nhiều lệnh thua vì delay của nhà mạng. Nhiều lúc delay đến hơn 2 giây. Không biết các bác có bị tình trạng này không?
Sáng nay mình củng bị tương tự bạn ạ, hơn 2s mới vào lệnh, nhân tiện ae cho mình hỏi có sàn nào uy tín bằng hoặc hơn IQ ko ạ

• Like
Reactions: mrq

BÌNH LUẬN MỚI NHẤT

• Quíc Óp trong Phân tích Forex - Vàng - Hàng hóa 822 Xem / 6 Trả lời
  • Mạc An trong Phân tích Forex - Vàng - Hàng hóa 1,134 Xem / 57 Trả lời
  • DuongHuy trong Phân tích Forex - Vàng - Hàng hóa 297 Xem / 20 Trả lời
  • Quíc Óp trong Phân tích Forex - Vàng - Hàng hóa 294 Xem / 7 Trả lời
  • nlinh trong Lập trình MQL - Expert Advisor - Indicator 13,911 Xem / 14 Trả lời
  • ngoi_sao_co_doc trong Phân tích Forex - Vàng - Hàng hóa 24,458 Xem / 86 Trả lời
  • AdBlock Detected

We get it, advertisements are annoying!

Sure, ad-blocking software does a great job at blocking ads, but it also blocks useful features of our website. For the best site experience please disable your AdBlocker.

Back
    Bên trên