IQ option lừa đảo

Bạn nạp rút bằng bank nhỏ lẻ thì dc. Số lớn thì ko dc ổn. Nhưng về sau này một số dự luạt sắp ra xem chừng gây khó cho việc dùng bank

em trước giờ vẫn nạp rút nhỏ qua vietcombank, dạo đây có gr cũng đang bàn tán vấn đề IQ hold tiền hoặc đánh giải đc thưởng nhưng IQ k trao thưởng còn block nữa, nên em hơi hoang mang, từ h em có thể chuyển hẳn sang dùng ví đc k a ? em cũng nghe nói sắp có luật thắt chặt r dùng bank sẽ khó hơn

em trước giờ vẫn nạp rút nhỏ qua vietcombank, dạo đây có gr cũng đang bàn tán vấn đề IQ hold tiền hoặc đánh giải đc thưởng nhưng IQ k trao thưởng còn block nữa, nên em hơi hoang mang, từ h em có thể chuyển hẳn sang dùng ví đc k a ? em cũng nghe nói sắp có luật thắt chặt r dùng bank sẽ khó hơn
Bạn tạo vi và xác minh thông tin đầy đủ. Tốt nhất là 2 ví. Rồi chuyển dần số lợi nhuận qua ví. Ban đầu cần trả xong hết số đã nạp trong 3 tháng gần nhất theo đường cũ. Xong thì cứ dùng ví để nạp rút.

Bạn tạo vi và xác minh thông tin đầy đủ. Tốt nhất là 2 ví. Rồi chuyển dần số lợi nhuận qua ví. Ban đầu cần trả xong hết số đã nạp trong 3 tháng gần nhất theo đường cũ. Xong thì cứ dùng ví để nạp rút.
bác ơi bác có thể giải thjk giúp e chỗ bác nói cần trả hêt số đã nạp trong 3 tháng gần nhát theo đường cũ dk k bác thank bac

bác ơi bác có thể giải thjk giúp e chỗ bác nói cần trả hêt số đã nạp trong 3 tháng gần nhát theo đường cũ dk k bác thank bac

ví dụ bác nạp qua vietcombank chẳng hạn, trong vòng 3 tháng bác phải rút hết gốc bằng đường vietcombank internet banking ( nạp 100$ rút 100$ ), rồi đổi kiểu nạp rút đó bác

2 ví là net và skrill hả bác ? sao phải tạo cả 2 hả bác ?

Ko phải là cần trả. Mà là nếu rút tiền thì sẽ căn cứ theo pp nạp tiền trong 3 tháng gần nhất để rút ngược lại. Thường là bằng thẻ master visa.

Chuyện bị block tk gần đây đã diễn ra nhiều với những tk thắng nhanh. Lúc đầu họ bắt xác minh lại nhằm " bảo vệ tk", thời gian xác minh bổ sung có thể lên 30 ngày làm việc.
Trong thời gian "xác minh thêm" đó, bạn có thể chẳng làm gì được nữa, trên nền tk truy cập không có gì cả, kg tài sản, kg nút giao dịch kg hiện support.
Những ai chưa tham gia thì đừng nên tham gia.

Đính kèm

• Capture 2.PNG
    Capture 2.PNG
    145.5 KB · Xem: 4
Chuyện bị block tk gần đây đã diễn ra nhiều với những tk thắng nhanh. Lúc đầu họ bắt xác minh lại nhằm " bảo vệ tk", thời gian xác minh bổ sung có thể lên 30 ngày làm việc.
Trong thời gian "xác minh thêm" đó, bạn có thể chẳng làm gì được nữa, trên nền tk truy cập không có gì cả, kg tài sản, kg nút giao dịch kg hiện support.
Những ai chưa tham gia thì đừng nên tham gia.
@Trương Nhật @anhnguyen14 mai e định nạp tiền zô mà hoang mang quá hic

Nạp rút ly cà phê thôi, ham hố thì sàn nó cắt là đúng mà, nó mở sàn chi phí bao nhiêu thứ còn bị mình rỉa nữa thì nó phải xót chứ :D
Và bạn đồng ý với việc, sàn nó vì xót tiền nên ngừoi chơi rút 1-2k thì được phép chặn? Việc đó là hợp lý?

Hic, mất cả châu âu rùi bạn :D
Riêng brazil với india củng quá khủng rồi, với lượt truy cập hơn 70tr người mỗi tháng, tính nhẹ mỗi người cúng 10$ 1 tháng thôi thì củng quá khủng khiếp rồi

Và bạn đồng ý với việc, sàn nó vì xót tiền nên ngừoi chơi rút 1-2k thì được phép chặn? Việc đó là hợp lý?
Hoàn toàn không đồng ý, chắc chắn là vậy. Nhưng mình không thích mình đúng, mình chỉ thích mình tồn tại :D

Hoàn toàn không đồng ý, chắc chắn là vậy. Nhưng mình không thích mình đúng, mình chỉ thích mình tồn tại :D
Quan điểm IQ xót tiền quá nên chặn không cho người chơi rút của bạn cũng hay, vậy thì ta cứ nạp vào thôi thoải mái phải không và Iq rất thích điều đó.

Quan điểm IQ xót tiền quá nên chặn không cho người chơi rút của bạn cũng hay, vậy thì ta cứ nạp vào thôi thoải mái phải không và Iq rất thích điều đó.
Mình thì không thích đâu, hihi, nạp ly cà phê, có thì uống, ko có thì thui, chứ mình không ảo tưởng lấy được tô phở của sàn, hihi, sàn bất quá chỉ quỵt được mình ly cà phê, mà sàn nó nát đến nỗi quỵt lý cà phê của mình thì sau nó có tặng vàng mình cũng chẳng quay lại nạp thêm ly khác đâu :D

BÌNH LUẬN MỚI NHẤT

• ngoi_sao_co_doc trong Phân tích Forex - Vàng - Hàng hóa 24,019 Xem / 83 Trả lời
  • DuongHuy trong Phân tích Forex - Vàng - Hàng hóa 328 Xem / 21 Trả lời
  • Mạc An trong Phân tích Forex - Vàng - Hàng hóa 1,347 Xem / 77 Trả lời
  • Quíc Óp trong Phân tích Forex - Vàng - Hàng hóa 223 Xem / 3 Trả lời
  • Berkeley trong Phân tích Forex - Vàng - Hàng hóa 109 Xem / 2 Trả lời
  • LuTienSinh trong Phân tích Forex - Vàng - Hàng hóa 136 Xem / 3 Trả lời
  • DuongHuy trong Phân tích Forex - Vàng - Hàng hóa 234 Xem / 9 Trả lời
  • AdBlock Detected

We get it, advertisements are annoying!

Sure, ad-blocking software does a great job at blocking ads, but it also blocks useful features of our website. For the best site experience please disable your AdBlocker.

Back
    Bên trên