IQ option

IQ option

IQ option

kawaii

Active Member
95
28
Sau một thời gian làm ninja tại diễn đàn , hôm nay em xin phép chia sẻ setup của mình . Hiện tại em vẫn đang test demo , mong nhận được nhiều gạch đá từ các bác để mau lớn . Anh em ai có ý kiến đóng góp vui lòng nhắn tin cho mình vào hộp thư hoặc theo địa chỉ FB : fb.com/duc1710
Không dài dòng mất thời gian , em xin phép được quay lại chủ để .
Công cụ bao gồm : Thời gian nến kết thúc nến là 1 phút , thời gian hết lệnh 5 phút
(1) bolinger band : 20&2.5
(2) nến heiken ashi
(3) (COG) center of garivity : 7
(4) fractal : để mặc định
(5) 2 đường MA : EMA 10 và SMA 50.
Lệnh mua :

+ khi hai nến tăng liên tục ( đặt lệnh vào nến thứ 3 ) , đáy sau cao hơn đáy trước , đỉnh sau cao hơn đỉnh trước
+ COG đường màu xanh vượt lên trên đường màu đỏ
+ đường EMA nằm trên đường SMA và không giao hoặc chạm vào nến
+ fractal chỉ báo hướng lên
Lệnh bán :

+ khi hai nến giảm liên tục , đáy sau và đỉnh sau thấp hơn đỉnh và đáy trước
+ COG đường màu đỏ vượt lên trên đường màu xanh
+ đường EMA nằm dưới đường SMA và không giao hoặc chạm vào nến
+ fractal chỉ báo hướng xuống dưới
(*) Khi nến chạm vào line trên hoặc line dưới : thị trường có dấu hiệu đảo ngược , có thể đặt lệnh trong trường hợp này .
LƯU Ý : khi đường EMA giao nhau với nến không được đặt trong trường hợp này .
Lời cuối cùng : chúc anh em có một ngày Gĩô Tổ không say xỉn :D:D:D:D:D

Giới thiệu sách Trading hay
Các Phương Pháp Price Action Kinh Điển

Bộ sách tổng hợp các phương pháp Price Action truyền thống và hiện đại, với các hướng dẫn cụ thể và dễ áp dụng cho nhà giao dịch
Có thêm mấy cái hình vào lệnh cho nó trực quan nữa là đẹp bạn hiền ạ.
đây là lệnh bán nha bác :D:D:D

sao tk demo vậy bác? thêm tỷ lệ win hay ảnh rút tiền cho thêm thuyết phục đi bác

chúc mừng bạn đã thành công . tụi newbie mới trade 2-3 tháng mà đòi kiếm sống mới kinh .
bác nói đúng. mới trade 2-3 tháng có thể chưa đủ kinh nghiệm để làm. Theo e thì "kiếm sống" khó lắm, vì mình phải sống nhiều năm (ngoại trừ việc bạn đen). Nên với e trade lãi được ngày nào hay ngày đó.

nạp 10$ đánh lệnh 1$ thôi để mỗi khi thua thì xem lại rút kinh nghiệm vì sao thua lệnh đó . bác mà chịu luyện thêm 4 năm trở lên thì đánh còn win ác nữa . giờ đã gỡ lại vốn hết chưa ?
thật tình làm giàu nghề này khó quá bác ơi! chưa "ly hôn" em nó là còn may đó bác. Được cái nghề này rèn luyện cảm xúc tốt :)))

BÌNH LUẬN MỚI NHẤT

• Quíc Óp trong Phân tích Forex - Vàng - Hàng hóa 153 Xem / 8 Trả lời
  • Mạc An trong Phân tích Forex - Vàng - Hàng hóa 539 Xem / 28 Trả lời
  • DuongHuy trong Phân tích Forex - Vàng - Hàng hóa 315 Xem / 31 Trả lời
  • Bianas trong Phân tích Forex - Vàng - Hàng hóa 81 Xem / 3 Trả lời
  • Huan2051 trong Phân tích Forex - Vàng - Hàng hóa 294,726 Xem / 1,397 Trả lời
  • Mạc An trong Phân tích Forex - Vàng - Hàng hóa 1,308 Xem / 58 Trả lời
  • DuongHuy trong Phân tích Forex - Vàng - Hàng hóa 415 Xem / 24 Trả lời
  • AdBlock Detected

We get it, advertisements are annoying!

Sure, ad-blocking software does a great job at blocking ads, but it also blocks useful features of our website. For the best site experience please disable your AdBlocker.

Back
    Bên trên