IQoption Scam?

IQoption Scam?

IQoption Scam?

luvias1101

Active Member
43
15
Hi các trade. Mình xin hỏi các trade đã và đang có lãi ở sàn IQ option. Các bạn thấy hiện tượng đánh lãi mà bị sàn block tài khoản ko cho đăng nhập vào hoặc ko cho rút tiền về ko???? Gần đây có rất nhiều người bị như vậy. Mặc dù họ làm đúng với quy trình của sàn. Còn các IB của sàn IQoption thì vẫn rút bình thường là điều hiển nhiên. Vì có mấy con ref làm ăn thua lỗ nên dc sàn làm chim mồi. Mình đã động chạm đến 1 số ib sàn Iqoption nên các bạn thông cảm. Thanks!

Đính kèm

14.4 KB · Xem: 9
    34.6 KB · Xem: 2

Giới thiệu sách Trading hay
Trading In The Zone - Thực hành Kiểm soát Cảm xúc bằng Tâm lý học Hành vi trong Đầu tư và Giao dịch Tài chính

Là quyển sách Top 1 toàn cầu về chủ đề đầu tư/trading, Trading In The Zone giúp thấu hiểu và quản trị cảm xúc cũng như giữ vững kỷ luật khi tham gia thị trường tài chính, nhằm nâng cao trình độ và hiệu quả đầu tư lên mức cao nhất có thể
Hình ảnh thì mờ câm... mình thiệt ko hiểu nổi mấy bố cứ đăng mấy bài kiểu này làm gì nhỉ ... có mấy chục đồng nó thèm care tới ông... còn hình đầu thì save as ở đâu v thầy

Hình ảnh thì mờ câm... mình thiệt ko hiểu nổi mấy bố cứ đăng mấy bài kiểu này làm gì nhỉ ... có mấy chục đồng nó thèm care tới ông... còn hình đầu thì save as ở đâu v thầy
Đây là 1 số hình ảnh mình copy lại của 1 bạn trong nhóm IQoption Việt nam. Bạn ấy đánh từ hơn 100$ lên 31k$ nhưng bị sàn IQ chặn ko cho vào lệnh

hình như IB của các sàn khác đang có 1 chiến dịch lớn bôi nhọ IQoption thì phải. Đi đâu cũng thấy tụi nó đăng phốt phủng mà hình thì mờ, dc 1 2 cái hình gọi là.

BÌNH LUẬN MỚI NHẤT

• DuongHuy trong Phân tích Forex - Vàng - Hàng hóa 136 Xem / 19 Trả lời
  • Mạc An trong Phân tích Forex - Vàng - Hàng hóa 452 Xem / 38 Trả lời
  • ngoi_sao_co_doc trong Phân tích Forex - Vàng - Hàng hóa 24,407 Xem / 86 Trả lời
  • DuongHuy trong Phân tích Forex - Vàng - Hàng hóa 602 Xem / 46 Trả lời
  • AdBlock Detected

We get it, advertisements are annoying!

Sure, ad-blocking software does a great job at blocking ads, but it also blocks useful features of our website. For the best site experience please disable your AdBlocker.

Back
    Bên trên