JJN-AutoPitchfork : Indicator tự động vẽ Cây ba chĩa Andrew trên biểu đồ

DuongHuy

Administrator
Thành viên BQT
28,529
153,873
Trên diễn đàn đã có 1 ebook và nhiều bài viết về 1 chiêu thứckhá nổi tiếng gọi là phương pháp Andrew Pitchfork - cây ba chĩa của Andrew. Anh em nào nghiên cứu chiêu này thì có thể đọc lại bài viết và download ebook bằng tiếng việt ở các mục dưới đây
Để giúp ích nhiều hơn cho anh em trong việc triển khai võ công Andrew Pitchfork vào thị trường, tôi xin upload cái indicator tự động vẽ Andrew Pitchfork lên cho anh em. Xin cảm ơn bác @TraderKNJ đã đưa hàng lên diễn đàn TraderViet. Anh em xin tặng bác 1000 nụ hôn cùng giới để cảm tạ bác.

Indicator này có tên JJN-AutoPitchfork

Muốn download indicator thì anh em xuống cuối bài và bấm vào phần download

Sau đó anh em cần phải cài indicator này vào Metatrader 4 của anh em theo hướng dẫn này : Cách này indicator bên ngoài vào MT4 của bạn

Sau khi cài xong rồi, bạn cứ mở JJN-AutoPitchfork lên bình thường và anh em sẽ thấy nó tự vẽ một số đường Andrew Pitchfork cho anh em ngay trên biểu đồ

Đây là ví dụ

Khi anh em đổi khung thời gian (timeframes) thì hệ thống sẽ tự vẽ lại các Andrew Pitchfork mới cho anh em.

Chúc anh em có hàng ngon để dùng nhé

Happy and safe trading !!!

Tham dự Offline TraderViet thì đăng ký vào đây nhé anh em OFFLINE TraderViet ngày 20/08

Đính kèm

• JJN-AutoPitchforx.mq4
    6.8 KB · Xem: 220

Giới thiệu sách Trading hay
Phương Pháp VPA - Kỹ Thuật Nhận Diện Dòng Tiền Thông Minh bằng Hành Động Giá kết hợp Khối Lượng Giao Dịch

Phương pháp VPA - Volume Price Analysis - là phương pháp Price Action hướng dẫn ĐỌC GIÁ / NẾN kết hợp với KHỐI LƯỢNG GIAO DỊCH để tìm ra hướng đi của DÒNG TIỀN THÔNG MINH

BÌNH LUẬN MỚI NHẤT

• Mạc An trong Phân tích Forex - Vàng - Hàng hóa 1,487 Xem / 79 Trả lời
  • TraderViet News trong Chuyện bên lề 66 Xem / 1 Trả lời
  • DuongHuy trong Phân tích Forex - Vàng - Hàng hóa 412 Xem / 24 Trả lời
  • ngoi_sao_co_doc trong Phân tích Forex - Vàng - Hàng hóa 24,100 Xem / 83 Trả lời
  • Quíc Óp trong Phân tích Forex - Vàng - Hàng hóa 300 Xem / 3 Trả lời
  • Berkeley trong Phân tích Forex - Vàng - Hàng hóa 117 Xem / 2 Trả lời
  • LuTienSinh trong Phân tích Forex - Vàng - Hàng hóa 170 Xem / 3 Trả lời
  • AdBlock Detected

We get it, advertisements are annoying!

Sure, ad-blocking software does a great job at blocking ads, but it also blocks useful features of our website. For the best site experience please disable your AdBlocker.

Back
    Bên trên