[Kể chuyện] Chuyện ba chàng thanh niên về VN làm giàu!

Nay mình thấy nó chạy quảng cáo lên Cốc Cốc luôn, bọn này mặt dày thật, sao ko có tờ báo nào vạch mặt tụi này nhỉ

Có VTV14 từng bốc phốt tụi này và một vài trang fanpage, nhưng sau một thời gian tụi nó thay tên đổi họ và cứ vòng lập vô tận như thế. Đã chục cái tên rồi nên giờ chẳng còn ai biết, người ta chỉ bàn tán về những cái tên cũ.

Hay quá ! Bác viết như đọc Tonny Buổi sáng vậy ! vừa hài vừa chửi nhẹ nhàng mà rất đời thực. Tiện ae nào chưa đọc Tonny buổi sáng hay trên đường băng thì cố kiếm về mà đọc nhé ^^

Có VTV14 từng bốc phốt tụi này và một vài trang fanpage, nhưng sau một thời gian tụi nó thay tên đổi họ và cứ vòng lập vô tận như thế. Đã chục cái tên rồi nên giờ chẳng còn ai biết, người ta chỉ bàn tán về những cái tên cũ.
Theo mình phải đưa hình ảnh tụi này lên trang bìa chứ, mong sao tụi này lừa phải giang hồ thứ thiệt thì xác cmn định:D

Thật 70% ư, kết lại câu chuyện thì ta rút ra đc gì và phải cảnh giác như thế nào.

Ui, phải nói là đọc bài này quá muộn. Phải nói là bác viết hay ấy, em đọc một mạch từ đầu tới cuối.
Lần đầu tiên em bị lừa đa cấp là năm em 18 tuổi. Sau đấy cảnh giác hơn hẳn, đợt đó em bị bạn thân kéo vào.

mà các bạn cho mình hỏi anh cún là anh nào. Có giống con chó là mình gọi là cún ko. Mình rất tiếc là không gặp tụi này, chứ nếu gặp cam đoan với tụi nó là mình chỉ lừa tụi nó chứ ko có cơ hội nó lừa mình, mình sinh ra ở thời đỉnh cao đa cấp mà chưa thằng nào lừa được mình chỉ có tụi nó dẫn mình đi ăn, uống cafe rồi bái bai tụi nó, đơn giản khi mình làm gì phải phân tích được mất và cái thực tiễn trong cuộc sống kk.

mà các bạn cho mình hỏi anh cún là anh nào. Có giống con chó là mình gọi là cún ko. Mình rất tiếc là không gặp tụi này, chứ nếu gặp cam đoan với tụi nó là mình chỉ lừa tụi nó chứ ko có cơ hội nó lừa mình, mình sinh ra ở thời đỉnh cao đa cấp mà chưa thằng nào lừa được mình chỉ có tụi nó dẫn mình đi ăn, uống cafe rồi bái bai tụi nó, đơn giản khi mình làm gì phải phân tích được mất và cái thực tiễn trong cuộc sống kk.

Sún không phải Cún bác ơi! Lấy tên "Sún" chơi chữ ấy mà, tên tiếng Anh của nó thêm dấu sắc vào, với lại hạng lừa đảo có ngày cũng sún... răng. :D

Ui, phải nói là đọc bài này quá muộn. Phải nói là bác viết hay ấy, em đọc một mạch từ đầu tới cuối.
Lần đầu tiên em bị lừa đa cấp là năm em 18 tuổi. Sau đấy cảnh giác hơn hẳn, đợt đó em bị bạn thân kéo vào.

Đời còn dài mà, 30 chưa phải là Tết, đời đâu phải chỉ bị lừa mỗi 1 lần năm 18, cứ tích tụ thêm kinh nghiệm cho chắc! :D

hóng. tiếp thôi. đọc 1 mạch 12 page. từ bắt đầu ra cs xa nhà đi họclaf có amway lô hội thiên ngọc minh uy. may mắn chưa dính. qua fx vs BO cũng do 1 cái add quảng cáo đúng lúc thất nghiệp mới ra tr. haizzz nhận ra nhiều chiêu trò ko biết đâu là thật đâu là ảo. tại hạ mông lung quá :)))

hóng. tiếp thôi. đọc 1 mạch 12 page. từ bắt đầu ra cs xa nhà đi họclaf có amway lô hội thiên ngọc minh uy. may mắn chưa dính. qua fx vs BO cũng do 1 cái add quảng cáo đúng lúc thất nghiệp mới ra tr. haizzz nhận ra nhiều chiêu trò ko biết đâu là thật đâu là ảo. tại hạ mông lung quá :)))

Có việc làm cũng tham gia à. Có khi còn chơi lớn! :D

Có việc làm cũng tham gia à. Có khi còn chơi lớn! :D
đang giảm sóc quá trình cháy buzi cần hệ thống làm mát thần kinh giá rẻ mà bền đẹp tiêu chuẩn ngoài tàu khự bác ạ :)) có nhưng ng viết tr như bác đọc vừa cảnh tỉnh vừa chống sờ chét khi giá đảo chiều như bây giờ ạ. thanks bác

Forex, EA xưa rồi. Bây giờ ba chàng thanh niên cùng đồng bọn đã tán ra mỗi đứa mỗi phương xưng bá (có khi đã trở mặt nhau, không hợp tác chung nữa).

Hiện tại đang lấn sân sang Crypto để cố vét cho hết cái máng, 14/4/2018 này có hội thảo đầu tiên, ai ở HCM thì nhớ tham dự rồi từ từ Hà Nội, Hải Phòng,... đều có cả, yên tâm! :D

P/S: sẽ có rất nhiều coin mới lạ đảm bảo anh chị em chưa nghe qua lần nào, tương lai x10, x100, x1000, x 1 tỷ cho anh chị em tha hồ lựa chọn nào là Toilet Coin, Quịt Coin, Shit Coin, Bị-Lừa-Rồi-Nghen-Coin,...

BÌNH LUẬN MỚI NHẤT

• captainfx trong Chuyện bên lề 584 Xem / 1 Trả lời
  • DuongHuy trong Phân tích Forex - Vàng - Hàng hóa 131 Xem / 6 Trả lời
  • TraderLC trong Hội Trader giao dịch Quỹ 2,221 Xem / 32 Trả lời
  • Mạc An trong Phân tích Forex - Vàng - Hàng hóa 246 Xem / 12 Trả lời
  • DuongHuy trong Phân tích Forex - Vàng - Hàng hóa 488 Xem / 38 Trả lời
  • AdBlock Detected

We get it, advertisements are annoying!

Sure, ad-blocking software does a great job at blocking ads, but it also blocks useful features of our website. For the best site experience please disable your AdBlocker.

Back
    Bên trên