Kèo trade cuối tuần, mời anh em

Thảo luận trong 'Thị trường Tiền Điện Tử - Crypto Currency' bắt đầu bởi Sơn Vũ 82, 23/02/2019.

1. Chào anh em! Cuối tuần mình rảnh ngồi ngắm chart thấy kèo này có vẻ thơm chia sẻ anh em nào rảnh cuối tuần vào bàn luận kèo cho vui nhé.
    ETC giá đã breakout mô hình cờ tăng và retest lại trendline, khả năng sẽ bật lên tiếp. Bác nào thích kèo này nhảy vào cùng thuyền với mình cho vui!:D. P/s: kiếm bạn đồng hành cùng bay hoặc cùng chìm!:) tải xuống (3).

Sách hay cho anh em tham khảo:
    Mô Hình Biểu Đồ - Phương pháp Hiệu quả để Tìm kiếm Lợi nhuận

Được xem là cẩm nang về mô hình biểu đồ của các nhà đầu tư, giao dich tài chính toàn cầu và là kiến thức bắt buộc phải nắm về Phân Tích Kỹ Thuật
    Lưu
    ✅ "The Big Short" - Lệnh Bán Khống KHỦNG NHẤT Thời Covid-19 Của Tỷ Phú Bill Ackman
    ✅ Phân Tích Crypto (Bitcoin & Altcoin) Theo Price Action - Con Sóng Tăng Mới - Tuần 16/05-23/05
    ✅ Turtle Trading - Phương Pháp Đỉnh Cao Của Huyền Thoại Thị Trường
    ✅ Phân Tích Vàng & Forex Theo Price Action - Lội Ngược Dòng - Tuần 25/05-29/05
    ✅ Phân Tích Crypto (BTC & Altcoin) Theo Price Action - Nên Đặt Cược Cho Bitcoin? - Tuần 23/05-30/05
    ✅ 4 Chỉ Báo (Indicator) Đơn Giản & Mạnh Mẽ TĂNG XÁC SUẤT THẮNG Giao Dịch Forex
    ✅ LỚP HỌC FOREX | Các Loại Lệnh Giao Dịch Trong Forex
    ✅ Phân Tích VÀNG-FOREX-BITCOIN Theo Price Action - Nhiều Kèo Thơm - Tuần 08/06-12/06
    Đang tải...
  2. linkleo

linkleo

61
    24
    Em theo xem có duyên với tàu của bác không nào :D

Sơn Vũ 82 bài này.
  3. kkk cùng chúc nhau may mắn bác ah! SL khi vào kèo lỡ thuyền bị thủng đáy bác nhé!:D

linkleo bài này.
  4. linkleo

linkleo

61
    24
    SL bác để bao nhiêu ah?

5. Khoảng 4.4 (thường đặt dưới 4.4 vài pip nữa cho an toàn) và TP 5.3 - 5.5:D

sangwoo55linkleo bài này.
  6. chieu em cung phân van 2 thăng neo hay etc thế nào em all in neo roi @@ mà thấy etc có vẻ lên tốt hon neo sao em den the

7. NEO cũng ko tệ, bác SL chặt chút rồi chờ thôi.:D. Có điều các kèo đều là trade ngắn và thoát sớm. Có thể giá sẽ đảo chiều sớm!

sangwoo55 bài này.
  8. Mà vẫn đỉnh đáy btc vaan thấp dần dài hạn chắc vẫn cứ down thôi :(

9. ranma

ranma

877
    1,047
    Chúng nó giống nhau đến kỳ lạ, hay tại em nghĩ nhiều nhỉ?
    awww_tradingview_com_x_Sdgsv5oZ_.

Sơn Vũ 82 bài này.
  10. BTC thì khả năng sẽ rơi bác ah, kèo này trade ngắn. Hiện tình hình là BTC sideway để altcoin bung lụa và sau đó là...dump!:D

Masuag, sangwoo55 and ranma bài này.
  11. Khác nhau chứ bác ở dot trước là dump mạnh còn giờ thi dump nhẹ tich luỹ đe vọt

12. nhưng chart W1 và chart tháng btc đang đẹp bác ạ, chưa chắc dumpp

13. Đẹp nhất là btc down tu tu về 3k và altcoin lên nóc nhà :D

14. ranma

ranma

877
    1,047
    1D chart đi quá cao so với MA 100, nên em nghĩ là khả năng cao nó sẽ chọc về MA 100, ở dưới có 100 50 25 giao nhau nên hẳn là tường chắn thép rồi :D.

15. BTC hiện cũng đang tích luỹ trong mô hình giá cờ đuôi nheo - giống ETH, nếu bật lên thì khả năng sẽ lên tới 4k2. (Khả năng này cũng cao, hiện tại BTC vá ETH mới có 2 nhịp tăng, nên có thể còn 1 nhịp tăng cuối nữa). Sau đó mới rơi xuống! tải xuống.

ranma bài này.
  16. NEO đang cất cánh, chúc mừng bác nhé.:D

sangwoo55 bài này.
  17. cho em hỏi chart H12 đã 10 nến xanh, mới có 1 vài nến đỏ, e thấy là quá mua rồi, đúng ra fai có nến ddieuf chỉnh chứ

18. BTC hả bác? BTC thì nó đang đi ngang - cũng là dạng điều chỉnh nghỉ ngơi lấy sức, nó tăng dốc vậy thì sau khi hết sóng tăng là giảm cũng dốc luôn.:D

tienson412 bài này.
  19. nhưng tạm thời bây giờ e thấy btc khả năng vẫn còn 1 đợt tăng nữa rồi mới điều chỉnh, , hi vog lên dc đầu 4

Sơn Vũ 82 bài này.
  20. Có thể bác ah, chờ nó phá trendline trên của pennant thì giá có thể lên 4k2.

sangwoo55 bài này.

Bình luận mới nhất

• forex_vn trong Thị trường Forex - Vàng - Hàng hóa 3,175 Xem / 57 Trả lời
  • Huygia1412 trong Chuyện bên lề 10,896 Xem / 4 Trả lời
  • Đang tải...

Broker được cấp phép

XTB
    Công ty Fintech eToro
    Capstone
    FBS
    AETOS
    Tickmill