Kèo trade cuối tuần, mời anh em

Bác ấy mắc sai lầm ở chỗ không tính điểm cắt lỗ. Nên có x thấp cũng cháy nếu đi sai.

chưa kể mất cơ hội nữa, ví dụ short 3570, cắt ở 3670 đi, xog mih long tiếp 3670 đến giờ thì vẫn ăn đủ, chỗ lãi kia đáng bao nhiêu, nhưng tâm lý ko muốn mất, nên giờ mới âm nặng như này

Mấy thằng cá mập khốn nạn quá đi, làm em hụt ăn mịa rồi :(, ETH không hồi mà làm 1 lèo chạm luôn xà ngang rồi các bác ạ.

em xả mất neo rồi giờ lên đợi tình hình hả bác nếu nó phá lên nữa có đu ko hay nó xuống bn thì múc đc bác
Bác ra lúc này là hợp lý rồi.:). Mình để chart 1D để có cái nhìn tổng quát NEO, hiện có vẻ như giá NEO đang tạo mô hình giá Rising wedge - giá có thể hồi về 2 vùng 7.5 - 8USDT. Nếu phá trendline dưới của mô hình giá này thì....hơi mệt. Nếu lên tiếp thì NEO có thể lên đến 15USDT.
tải xuống (4).png

Chỉnh sửa lần cuối:
Bác ra lúc này là hợp lý rồi.:). Mình để chart 1D để có cái nhìn tổng quát NEO, hiện có vẻ như giá NEO đang tạo mô hình giá Rising wedge - giá có thể hồi về 2 vùng 7.5 - 8USDT. Nếu phá trendline dưới của mô hình giá này thì....hơi mệt. Nếu lên tiếp thì NEO có thể lên đến 15USDT.View attachment 79502
no vua pump cai nua co on ko bac @@

BÌNH LUẬN MỚI NHẤT

• Quíc Óp trong Phân tích Forex - Vàng - Hàng hóa 275 Xem / 18 Trả lời
  • Mạc An trong Phân tích Forex - Vàng - Hàng hóa 731 Xem / 39 Trả lời
  • TraderViet Crypto trong Chuyện bên lề 190 Xem / 2 Trả lời
  • DuongHuy trong Phân tích Forex - Vàng - Hàng hóa 370 Xem / 31 Trả lời
  • Bianas trong Phân tích Forex - Vàng - Hàng hóa 113 Xem / 3 Trả lời
  • Huan2051 trong Phân tích Forex - Vàng - Hàng hóa 294,740 Xem / 1,397 Trả lời
  • Mạc An trong Phân tích Forex - Vàng - Hàng hóa 1,336 Xem / 58 Trả lời
  • AdBlock Detected

We get it, advertisements are annoying!

Sure, ad-blocking software does a great job at blocking ads, but it also blocks useful features of our website. For the best site experience please disable your AdBlocker.

Back
    Bên trên