Kèo trade cuối tuần

Trước mắt xem khung 10h có gì không, có thể có nến nhảy dù quét 2 đầu cực nhanh rồi sideway tiếp 1 tuần.

Bác ơi bnb lại tăng nữa nó có phải vào tiếp trend tăng k bác bà mẹ cái sàn bitfinex k mua đc nó
BNB không nên vào nữa bác ah, hiện giá đang gặp cản cứng 12USDT. Nếu vào thì bác chờ nó về tầm 9-9.5USDT hãy vào hoặc chờ nó phá cản 12 thì vào - nếu phá cản giá có thể lên 17USDT.
tải xuống.png

Anh em đã vào lệnh NEO mà thấy chưa lỗ nhiều thì nên thoát đi. Đêm nay chắc sẽ biến động rất mạnh. Mà xác suất xuống nhiều hơn là lên.

NEO với chart 1D giá đang nằm ngay hỗ trợ cứng MA20 và line màu xanh là hỗ trợ ngang tốt, RSI vẫn nằm ở vùng tích cực trên 50.
tải xuống.png

Căn cứ nào bác!? Bác làm anh em hoang mang đấy.:D
Cái thị trường này thằng BTC vẫn làm trùm. BTC mà sụp mạnh thì đố thằng nào đi lên được. BTC đi ngang khá lâu rồi. Mà xu hướng BTC muốn xuống hơn là lên. Anh em chưa lỗ nhiều thì rút ra bảo toàn tiền thôi. Cơ hội còn rất nhiều cơ mà.

Cái thị trường này thằng BTC vẫn làm trùm. BTC mà sụp mạnh thì đố thằng nào đi lên được. BTC đi ngang khá lâu rồi. Mà xu hướng BTC muốn xuống hơn là lên. Anh em chưa lỗ nhiều thì rút ra bảo toàn tiền thôi. Cơ hội còn rất nhiều cơ mà.
Thực ra lúc này cơ hội Buy là khá ổn bác ah, mình có phân tích cả BTC nữa nên mới có nhận định kèo altcoin. Nếu xét BTC thì có khá nhiều mô hình giá ủng hộ tăng: Mô hình double bottom, mô hình VĐV cho phần đáy 2 - dạng eva. Mình đang chờ 1 cú breakout đẹp cho BTC, nếu không breakout được thì lúc đó mới nguy! :)

Thực ra lúc này cơ hội Buy là khá ổn bác ah, mình có phân tích cả BTC nữa nên mới có nhận định kèo altcoin. Nếu xét BTC thì có khá nhiều mô hình giá ủng hộ tăng: Mô hình double bottom, mô hình VĐV cho phần đáy 2 - dạng eva. Mình đang chờ 1 cú breakout đẹp cho BTC, nếu không breakout được thì lúc đó mới nguy! :)View attachment 80860
vai đầu vai ngược nào mà đầu lại cao hơn vai trái không?.
Nếu xét sóng dài hơn 1 chút, thì BTC chưa thực sự thoát khỏi sóng xuống từ 6k.
Và toàn bộ quá trình VĐV trên hình chỉ như sóng điều chỉnh ABC mà thôi. Để có thể cho 1 sóng xuống kinh hoàng tiếp theo chẳng hạn.

Cập nhật kèo NEO, nếu theo kế hoạch cũ thì NEO bị dính cú săn SL. Gãy kèo! Bác nào đặt SL sâu bên dưới và không bị dính thì tiếp tục giữ lệnh, giá sẽ bật lên mạnh từ vị trí này. Chiều mình có cập nhật là NEO bị dính cú beartrap, volume bán của NEO rất thấp và nhiều altcoins khác cũng có tình trạng tương tự...do vậy, khả năng giá lên mạnh sắp tới là hoàn toàn có thể. Vào kèo lại từ đầu thôi anh em! (Mình đã dời SL NEO nên ko dính)

Cập nhật kèo NEO, nếu theo kế hoạch cũ thì NEO bị dính cú săn SL. Gãy kèo! Bác nào đặt SL sâu bên dưới và không bị dính thì tiếp tục giữ lệnh, giá sẽ bật lên mạnh từ vị trí này. Chiều mình có cập nhật là NEO bị dính cú beartrap, volume bán của NEO rất thấp và nhiều altcoins khác cũng có tình trạng tương tự...do vậy, khả năng giá lên mạnh sắp tới là hoàn toàn có thể. Vào kèo lại từ đầu thôi anh em! (Mình đã dời SL NEO nên ko dính)View attachment 81021
E moi mua dem qua ,sang hom qua de stoplos dau cung chet :( em thay no len tu doan 8$ thì vẫn ngon và tào được luôn 1 kênh tăng tuy hơi sớm để kết luận kênh tăng nhưng cũng hi vọng thôi

Bnb lieu có lên đc target 17$ k bác
Bác chờ nến ngày kết thúc như thế nào nữa bác ah, nếu nó đóng cửa trên 12 với volume bên dưới lớn thì có khả năng lên tiếp vũng 17 khi mà xu hướng tăng của BNB là rất mạnh. Hiện tại, không nên vào BNB, có dấu hiệu phân kỳ giữa giá và volume, khả năng cao là nó sẽ điều chỉnh sâu bác ah - vùng đề xuất của mình vẫn ở 9-9.5
tải xuống.png

Bác chờ nến ngày kết thúc như thế nào nữa bác ah, nếu nó đóng cửa trên 12 với volume bên dưới lớn thì có khả năng lên tiếp vũng 17 khi mà xu hướng tăng của BNB là rất mạnh. Hiện tại, không nên vào BNB, có dấu hiệu phân kỳ giữa giá và volume, khả năng cao là nó sẽ điều chỉnh sâu bác ah - vùng đề xuất của mình vẫn ở 9-9.5View attachment 81100
Em vào hôm bác bảo lên đc 17$ khaong 11$ Mà em cũng hơi ớn tại 3 ngày đỏ volume cao mà ngày xanh này hơi yếu trong khi dó giá lại lên nhanh khả năng bnb đang trong cứ blow up cuối cùng quá :( volume nó mà mạnh mẽ thì có phải yt hold rồ ko

BÌNH LUẬN MỚI NHẤT

• ngoi_sao_co_doc trong Phân tích Forex - Vàng - Hàng hóa 24,021 Xem / 83 Trả lời
  • DuongHuy trong Phân tích Forex - Vàng - Hàng hóa 328 Xem / 21 Trả lời
  • Mạc An trong Phân tích Forex - Vàng - Hàng hóa 1,349 Xem / 77 Trả lời
  • Quíc Óp trong Phân tích Forex - Vàng - Hàng hóa 230 Xem / 3 Trả lời
  • Berkeley trong Phân tích Forex - Vàng - Hàng hóa 109 Xem / 2 Trả lời
  • LuTienSinh trong Phân tích Forex - Vàng - Hàng hóa 140 Xem / 3 Trả lời
  • DuongHuy trong Phân tích Forex - Vàng - Hàng hóa 234 Xem / 9 Trả lời
  • AdBlock Detected

We get it, advertisements are annoying!

Sure, ad-blocking software does a great job at blocking ads, but it also blocks useful features of our website. For the best site experience please disable your AdBlocker.

Back
    Bên trên