Kết quả cuộc thi Dự đoán con số Nonfarm tháng 01/2017

DuongHuy

Administrator
Thành viên BQT
28,189
153,374
Cuối cùng thì chúng ta cũng có kết quả cuộc thi Dự đoán Nonfarm cùng FXTM với tổng giải thưởng lên đến 1 triệu VND. Điểm sơ qua cuộc thi thì chúng ta có 60 thành viên đưa ra dự đoán và tất nhiên sẽ có 3 thành viên trúng thưởng với giải thưởng là các phiếu mua hàng tại hệ thống siêu thị CoopMart lần lượt có giá trị 500k, 300k và 200k VND.

Con số Nonfarm kỳ hôm qua là 156k. Theo điều lệ thi, ai dự đoán trùng hoặc sát số này nhất sẽ đoạt giải.

Cũng chiếu theo luật cuộc chơi, người dự đoán đến thời điểm trúng giải phải có tối thiểu 3 comment tại diễn đàn và phải dự đoán trước thời điểm 19g30 thứ Sáu hôm qua. Theo luật này, đã có thành viên tưởng như đoạt giải nhưng lại không thỏa điều kiện

Đó là bạn @LinhNguyen , dự đoán 157k, đáng lẽ được giải nhất nhưng bạn mới có 1 comment duy nhất (là comment dự đoán) ==> loại. Xin chia buồn cùng bạn.

Cuối cùng, kết quả như sau:

Giải nhất là bạn @Minhduc1207 , dự đoán 158k (xem hình chụp comment của bạn bên dưới) (Mặc dù lỗi đánh máy FXTM => FXMT nhưng nhà tài trợ chấp nhận cho đậu vớt)

Giải nhì là bạn @Lê Lâm , dự đoán 160k

Giải 3 là bạn @Trần Văn Hiếu , dự đoán 163k

Các bạn nói trên vui lòng cung cấp họ tên, địa chỉ nhận vouncher trúng giải, số điện thoại liên lạc để TraderViet chuyển giải thưởng cho các bạn.

Xin thay mặt diễn đàn TraderViet gửi lời cảm ơn đến nhà tài trợ ForexTime - FXTM đã giúp anh em có 1 gameshow vui vẻ như vậy. Hi vọng nhà tài trợ tiếp tục phát huy để anh em có tiền phụ vợ đi chợ đều đều.

Happy and safe trading !!!

Giới thiệu sách Trading hay
Mô Hình Biểu Đồ - Phương Pháp Hiệu Quả Để Tìm Kiếm Lợi Nhuận

Được xem là cẩm nang về mô hình biểu đồ của các nhà đầu tư, giao dich tài chính toàn cầu và là kiến thức bắt buộc phải nắm về Phân Tích Kỹ Thuật
KAKA, mình dc giải 2, thật là may mắn cho 1 newbie...cám ơn chương trình và bác Dương Huy nhiều nhiều.

FXTM xin gửi lời chúc mừng tới các khách hàng đạt giải trong cuộc thi Dự đoán con số Nonfarm tháng 01/2017 cũng như cảm ơn những bạn đã quan tâm tham gia cuộc thi nhưng chưa may mắn,đặc biệt hơn cảm ơn Trader Việt đã đồng hành cùng FXTM tạo nên Chương trình này.

Chỉnh sửa lần cuối:

BÌNH LUẬN MỚI NHẤT

• captainfx trong Chuyện bên lề 529 Xem / 1 Trả lời
  • DuongHuy trong Phân tích Forex - Vàng - Hàng hóa 120 Xem / 6 Trả lời
  • TraderLC trong Hội Trader giao dịch Quỹ 2,216 Xem / 32 Trả lời
  • Mạc An trong Phân tích Forex - Vàng - Hàng hóa 231 Xem / 12 Trả lời
  • DuongHuy trong Phân tích Forex - Vàng - Hàng hóa 487 Xem / 38 Trả lời
  • AdBlock Detected

We get it, advertisements are annoying!

Sure, ad-blocking software does a great job at blocking ads, but it also blocks useful features of our website. For the best site experience please disable your AdBlocker.

Back
    Bên trên