Kết thúc lệnh sàn hightlow market

Thảo luận trong 'Quyền chọn Nhị phân - Binary Options' bắt đầu bởi luvias1101, 01/05/2019.

1. E vừa demo sàn hight low maket. Khung thời gian 1 phút thấy kết thúc lệnh theo tgian đúng 1 phút đó. E thì ko thích như vậy mà e muốn kết thúc lệnh theo nến giống như bên sàn IQoption! Các bác biết chỗ nào chỉ e ha!

5 Bước Sống Sót Trong Tháng Đầu Tiên Giao Dịch Binary Options
    Chỉ Báo MACD - Tư Duy Và Vận Dụng Để Tăng Xác Suất Thắng Trong Trading
    5 Hoạt Động Phi Giao Dịch Giúp Tăng Hiệu Suất Trading
    TraderViet Talk 11 Tại Đà Nẵng - Tài Trợ Bởi FxPro - Đông Vui Dù Mưa Bão
    Vận Dụng Price Action Để Nhận Diện Xu Hướng Chuẩn Xác
    Câu Chuyện Về Đòn Bẩy Trong Trading - Con Dao Hay Vũ Khí Của Trader?
    4 Lý Do Trader Từ Bỏ Kế Hoạch Giao Dịch
    Nến Nhấn Chìm (Bullish/Bearish Engulfing) - Mô Hình Price Action Cực Kỳ Mạnh Mẽ
    Đang tải...
  2. Thống

3. Thống
  4. 1,905
    8,160
    Tùy mỗi sàn có đặc trưng riêng bác nha, Highlow không giống IQ ở kết thúc lệnh 1 phút bác ơi

luvias1101 bài này.
  5. @Thống ok bác. e thấy hơi bất tiện. nếu nv thì lại giống phong cách chơi của sàn olymp trade và sàn binary. Bên sàn binary e cũng mất khá nhiều vì phong cách kết thúc lệnh nv

Thống bài này.
  6. Thống

7. Thống
  8. 1,905
    8,160
    Bác có thể thử IQ?

luvias1101 bài này.
  9. @Thống. iqoption e vẫn đang chơi. nhưng tiền về hơi lâu

Thống bài này.
  10. Chào bạn, mình đang trade trên sàn GGbinary, kết thúc lệnh theo nến, về vấn đề rút tiền thì mình có đội nhóm chuyên nghiệp, hỗ trợ giao dịch, công cụ cũng như nạp rút tiền rất nhanh thông qua thẳng thẻ ATM của bạn ko cần qua ví điện tử, bạn muốn tìm hiểu thì liên lạc với mình nhé, sdt: 0842149007

11. Thôi thôi. xin mây ông ggbinary. lùa gà bằng nhồi lệnh đại pháp thì biến đi chỗ khác. GGbinary trên trade Việt quá nhiều phốt rồi

12. Đánh phổ thông thì cứ đánh IQ với Hilow thôi, mỗi bên lại có một khung thời gian cho lệnh khác, phải làm quen thôi. Còn mấy thằng ggbinary hay binomo olymtrade gì ấy thì thôi giật nước cho nó trôi đi, trôi đi.

luvias1101anhnguyen14 bài này.

Bình luận mới nhất

• Đang tải...

Broker được cấp phép

XTB
    GKFXPrime
    FXCM
    EightCap
    SMInvest
    FBS
    AETOS
    Forex4you