Khách hàng rút tiền mua xe hơi sau khi đánh Forex. Chúc mừng nào các bác

captainfx

Editor
Trial mod
2,034
13,215
Hello cả nhà

Tui xin dẫn nguồn 1 status của 1 thành viên trong nhóm Forex - Đầu tư thông minh trên Facebook cho bà con cùng tham khảo. Đúng sai tui không biết. Tui cũng không đảm bảo mức độ thật giả ra sao của report và của status nhé. Mọi thắc mắc vui lòng hỏi tác giả à nhen

------------------------------​
Status như sau

Khách bên em.

Tuân thủ cl một cách tuyệt đối. Lặng lẽ rình mồi, chờ đợi cơ hội. 100 lệnh xịt có 9 nhát thôi.

Và hnay rút $ đi mua oto rồi
----
Mừng choa họ!
[TBODY] [/TBODY]

------------------------------​

Bác nào xem status gốc thì vào đây : Status gốc

Em cũng mới rút tiền cái demo mà chưa thấy sàn chuyển. Có bác nào biết cách kiện sàn không?

Chúc các bác mùa xuân hạnh phúc

Giới thiệu sách Trading hay
Mô Hình Biểu Đồ - Phương Pháp Hiệu Quả Để Tìm Kiếm Lợi Nhuận

Được xem là cẩm nang về mô hình biểu đồ của các nhà đầu tư, giao dich tài chính toàn cầu và là kiến thức bắt buộc phải nắm về Phân Tích Kỹ Thuật
Chủ đề này hay nhé, theo tớ bik thì không có anh em nào cung cấp được bằng chứng làm được việc này, các công ty forex thà xoá xổ tên miền còn hơn trả một khoản tiền lớn bằng cái.. oto cho anh em! Mình đã làm forex từ 2009 , mong được anh em chứng minh sai lầm !

sàn việt nam hở, FXTM có "tiếng" lắm nha. cả FBS cũng "lừng danh" trên TraderViet nữa đó:rolleyes:

Chắc anh này mua ô tô xong rủ bà con đăng ký vào sàn anh ấy làm broker hehe
Tui thấy điều trùng hợp là ông nào khoe history đẹp đều là scalp cả

Nếu nhớ ko lầm thì hồi trước bác Huy có chia sẻ một cao thủ đi học khóa SD của B rồi về đánh đốt cháy 10 tỏi hay 20 tỏi..... Đủ mua 10/20 chiếc xế hộp.

Nếu nhớ ko lầm thì hồi trước bác Huy có chia sẻ một cao thủ đi học khóa SD của B rồi về đánh đốt cháy 10 tỏi hay 20 tỏi..... Đủ mua 10/20 chiếc xế hộp.
Thế thì phải đề nghị bác huy viết một bài về anh này đi cho anh em TraderViet học hỏi. một cao thủ lừng lẫy thế sao lại đem giấu. niềm tự hào của người việt nam mà. bọn trader nước ngoài lấy đâu ra 20 tỏi mà đánh forex. bọn nó toàn lòng tong, việt nam mình có cá lớn phải trưng ra cho oách!

Chủ đề này hay nhé, theo tớ bik thì không có anh em nào cung cấp được bằng chứng làm được việc này, các công ty forex thà xoá xổ tên miền còn hơn trả một khoản tiền lớn bằng cái.. oto cho anh em! Mình đã làm forex từ 2009 , mong được anh em chứng minh sai lầm !
e không nghĩ là 15k với tụi nó là lớn đâu bác ơi, người Vn mình nhìn nhiều thật chứ tụi nước ngoài tháng vào 5 6k lương là bt huống gì tụi nó.

Cụ đang nói về sàn VN hả cụ. Sàn ngoại thì vài cái oto chưa thấy xóa sổ tên miền nhé :D

Thế thì phải đề nghị bác huy viết một bài về anh này đi cho anh em TraderViet học hỏi. một cao thủ lừng lẫy thế sao lại đem giấu. niềm tự hào của người việt nam mà. bọn trader nước ngoài lấy đâu ra 20 tỏi mà đánh forex. bọn nó toàn lòng tong, việt nam mình có cá lớn phải trưng ra cho oách!
Cụ cứ đùa, trader ngoại bang chuyên nghiệp đánh tài khoản tính theo M ;)

BÌNH LUẬN MỚI NHẤT

• ngoi_sao_co_doc trong Phân tích Forex - Vàng - Hàng hóa 23,877 Xem / 80 Trả lời
  • Mạc An trong Phân tích Forex - Vàng - Hàng hóa 879 Xem / 44 Trả lời
  • forex_vn trong Phân tích Forex - Vàng - Hàng hóa 1,680 Xem / 13 Trả lời
  • DuongHuy trong Phân tích Forex - Vàng - Hàng hóa 343 Xem / 19 Trả lời
  • DuongHuy trong Phân tích Forex - Vàng - Hàng hóa 175 Xem / 4 Trả lời
  • Quíc Óp trong Phân tích Forex - Vàng - Hàng hóa 245 Xem / 3 Trả lời
  • lapuma trong Kiến thức Trading - Kinh nghiệm Trading 235,502 Xem / 1,065 Trả lời
  • AdBlock Detected

We get it, advertisements are annoying!

Sure, ad-blocking software does a great job at blocking ads, but it also blocks useful features of our website. For the best site experience please disable your AdBlocker.

Back
    Bên trên