Khai lỗ/lãi đi anh em BO

Khai lỗ/lãi đi anh em BO

Khai lỗ/lãi đi anh em BO

Giới thiệu sách Trading hay
Nhật Ký Giao Dịch Thực Chiến của Phù Thủy Thị trường Tài Chính

Sách chia sẻ 05 tháng giao dịch thực tế trên thị trường tài chính, sử dụng Price Action và Mô hình Biểu đồ của Phù thủy trader Peter Brandt, người có gần 50 năm kinh nghiệm trading và đạt lợi nhuận bình quân 68% lợi nhuận mỗi năm
Mới ngày đầu nhập môn bay hết 8.5k, vì mấy đứa tiếp thị sàn, sau tìm hiểu mở thêm 2 sàn Xm và Exness cháy tiếp mỗi sàn 1k ...híc, 2 tuần trước mở tk sàn forextime nạp 1.6k may mắn éo nào thắng rút được 3k trong đời về sài( cứ tưởng đã tu thành chánh quả...) 1 tuần trước cháy lun, 3 hôm trước nạp thêm 7k và tk bốc hơi theo con vàng vì dãi lệnh sell. Giờ còn 0.5k, chắc ngày về gần rồi...híc
Tổng kết đến giờ : nạp 8.5+1+1.6+7=19.1k
Rút 3k
Tk còn 0.5k
Lỗ 15.6k
Chốt đang xoay xở mượn nặng lãi nạp tiếp 4.6k cho đủ 20k cho ra sao thì ra

Mới ngày đầu nhập môn bay hết 8.5k, vì mấy đứa tiếp thị sàn, sau tìm hiểu mở thêm 2 sàn Xm và Exness cháy tiếp mỗi sàn 1k ...híc, 2 tuần trước mở tk sàn forextime nạp 1.6k may mắn éo nào thắng rút được 3k trong đời về sài( cứ tưởng đã tu thành chánh quả...) 1 tuần trước cháy lun, 3 hôm trước nạp thêm 7k và tk bốc hơi theo con vàng vì dãi lệnh sell. Giờ còn 0.5k, chắc ngày về gần rồi...híc
Tổng kết đến giờ : nạp 8.5+1+1.6+7=19.1k
Rút 3k
Tk còn 0.5k
Lỗ 15.6k
Chốt đang xoay xở mượn nặng lãi nạp tiếp 4.6k cho đủ 20k cho ra sao thì ra
Thôi bác ơi. Dừng đi cho tâm nó bình lại. Đúng quy trình: NẠP - Nén - Nổ- xả - xong banh xác. E trước đây từng thế, nhưng giờ đốt chậm hơn rồi, vì vừa học vừa đốt nó đỡ ngu hơn đấy bác ạ

Thực sự là chừng nào chưa dám nhìn thẳng vào số tiền mình bị nó nuốt để học cách gặm nhấm lại từng chút một thì chừng đó vẫn còn chưa thắng được bác ạ
mới đầu mong có lãi dần dần chỉ ước hoà vốn cuối cùng đường tới hoà vốn s mà xa xăm thế haha

bác chơi sàn nào mà mất nhiều thế?
Cái này mình nghĩ không phụ thuộc sàn, mà phụ thuộc chính bản thân mình. Do mình chưa kiểm soát được chính mình, và luôn có xu hướng gỡ - gỡ - gỡ thật nhanh số tiền mình đã mất và vừa mới mất. Mới tham gia thị trường, chưa hiểu bất kỳ 1 cái gì đã mang đầy 1 bầu trời kỳ vọng to lớn, nào là 30%/1 tháng v...v.v.
Tiền mình nướng vào 2 sàn, chủ yếu nhất là 1 sàn (nhưng mình ko tiện nói tên, vì sàn này sau khi nướng xong mới đọc thông tin về nó), còn hiện nay mình vẫn đang âm 1 chút trên iqoption.

minh thì mới được 1k thôi nhung củng đang cố gắng củng ngộ ra vài điều nhưng vẩn chưa lấy vốn nỗi kaka

BÌNH LUẬN MỚI NHẤT

• Mạc An trong Phân tích Forex - Vàng - Hàng hóa 1,523 Xem / 79 Trả lời
  • TraderViet News trong Chuyện bên lề 161 Xem / 1 Trả lời
  • DuongHuy trong Phân tích Forex - Vàng - Hàng hóa 425 Xem / 24 Trả lời
  • ngoi_sao_co_doc trong Phân tích Forex - Vàng - Hàng hóa 24,118 Xem / 83 Trả lời
  • Quíc Óp trong Phân tích Forex - Vàng - Hàng hóa 313 Xem / 3 Trả lời
  • Berkeley trong Phân tích Forex - Vàng - Hàng hóa 120 Xem / 2 Trả lời
  • LuTienSinh trong Phân tích Forex - Vàng - Hàng hóa 182 Xem / 3 Trả lời
  • AdBlock Detected

We get it, advertisements are annoying!

Sure, ad-blocking software does a great job at blocking ads, but it also blocks useful features of our website. For the best site experience please disable your AdBlocker.

Back
    Bên trên