Khai lỗ/lãi đi anh em BO

Phương pháp thì cũng đầy các group rồi, vấn đề còn lại ở tôi và các bạn là vượt qua bản thân th... tôi nghĩ đây là game tự mình chiến đấu với mình...

dĩ nhiên rồi . được dùng robot đánh vào lệnh nhanh đỡ căng não hơn ngồi trade tay , đánh lệnh min có 0.35$, rút tiền thì 5$ là dc rút ko bắt xác minh lằng nhằng như mấy sàn cùi bắp kia . mấy sàn kia chi hay ở chỗ có giải đấu free kiếm tiền thôi
Nay tôi nạp thử 10 đô để rút, đến giờ tiền vẫn chưa về.

giờ thấy các men trên mạng xh có tư tưởng tiêu cực làm ảnh hưởng tới các trader pro quá, thành phần trong top 95/100 thua lỗ kia không lo luyện kỹ năng và kiến thức đi, ngồi phán...

View attachment 100049 giờ thấy các men trên mạng xh có tư tưởng tiêu cực làm ảnh hưởng tới các trader pro quá, thành phần trong top 95/100 thua lỗ kia không lo luyện kỹ năng và kiến thức đi, ngồi phán...

Đây là 1 topic xàm l với mục đích cá nhân hóa thua lỗ và lợi nhuận.

Dù thua lỗ hay lợi nhuận, khi đã cá nhân hóa thì chỉ thỏa mãn mục đích cá nhân, ko đem lại bài học nào cho việc trading.

Mới trade thử otc của iq, thấy cũng khá ổn các bác.

Đính kèm

494 KB · Xem: 1
Thôi mình kị 3 cái đấu giải lắm bác, nó làm đầu óc trader mụ mị đi đấy. Trade ngày kiếm vài trăm đô là ổn r. Tham quá chết :))
Bác nhatha9x này highlow cấm giờ trôi dạt đây rồi ạ.. e cũng như bác. Kiếm sàn mới chơi thử nghiệm mà ko biết ntn

Bác nhatha9x này highlow cấm giờ trôi dạt đây rồi ạ.. e cũng như bác. Kiếm sàn mới chơi thử nghiệm mà ko biết ntn
Quan trọng tâm lý vững thôi bác à. Sàn nào cũng vậy. Nhiều người nghĩ nó là cờ bạc nên họ cứ sml. Còn nếu nghĩ nó là trò chơi xác suất thì sẽ có lợi nhuận.

Mình chính xác từ lúc biết đầu tháng 6 tới giờ về olymtrade và IQ tổng thiệt hại là 1200usd,
IQ=200
học phí olymtrade tự chơi tự trả 500USD
chỉ riêng trong ngày 30-6 tới ngày 2-7 bay thêm 500USD
tạm ngưng,
Thật sự mà nói nếu không có học phí để trải nghiệm thì thật sự khó có hiểu bản chất mình cay cú ăn thua như thế nào, rất khó, vì khi mất tiền mà tâm lý muốn gỡ gạc là rất lớn, rất lớn

Tham gia được gần 3 năm. 2 năm đầu cháy, cháy nữa, cháy mãi ( khoản gần 10k ). Giờ đây mỗi ngày kiếm vài trăm cafe ăn sáng ổn định từ cái trò Bo này. Sàn binary.com. Mình thì vẫn chủ lực Fx.

Vài là vài trăm USD hay vài trăm VN bác có thể nói rõ khúc này không, để em còn biết tính tương lai của mình

Đang luyện demo thôi, chưa mất đồng nào. Chắc ít có ai như mình, rất sợ thua lỗ nên luyện demo vài tháng đã, chẳng việc gì phải vội, sới bạc mở cả đời, chẳng mất cơ hội đi đâu mà phải vội vàng :D:D

Rồi bạn sẽ biết thua lỗ, giữa đánh thật và đánh demo là một trời 1 vực bạn à, bạn có thể xử lý được tình cảm, cảm xúc mình không, khi chạm vào mới biết mình là ai, chúc bạn ráng luyện cửu âm chân kinh nha, chia sẻ vui thui

BÌNH LUẬN MỚI NHẤT

• DuongHuy trong Hệ thống giao dịch - Trading system 37,489 Xem / 18 Trả lời
  • Mạc An trong Phân tích Forex - Vàng - Hàng hóa 1,561 Xem / 94 Trả lời
  • DuongHuy trong Phân tích Forex - Vàng - Hàng hóa 367 Xem / 29 Trả lời
  • Quíc Óp trong Phân tích Forex - Vàng - Hàng hóa 345 Xem / 18 Trả lời
  • AdBlock Detected

We get it, advertisements are annoying!

Sure, ad-blocking software does a great job at blocking ads, but it also blocks useful features of our website. For the best site experience please disable your AdBlocker.

Back
    Bên trên