Khai lỗ/lãi đi anh em BO

Khai lỗ/lãi đi anh em BO

Khai lỗ/lãi đi anh em BO
Mình đến giờ lỗ hơn 200k , lỗ lớn và nhanh nhất là gần 50k trong thời gian chưa đến 1 tháng. Khuyên các bác 1 câu là cất hết tiền cho kín vào két, ném chìa khóa két đi... và đi học , đọc tài liệu, nghiên cứu thật sâu và nhiều vào .

Thật sự mình không tin là bạn mất 200k vì con số quá lớn, mình mất 1200 trong tháng 6 này là đã rúm rồi, cũng có thể trình mình chưa tới bằng bạn

Cái này mình nghĩ không phụ thuộc sàn, mà phụ thuộc chính bản thân mình. Do mình chưa kiểm soát được chính mình, và luôn có xu hướng gỡ - gỡ - gỡ thật nhanh số tiền mình đã mất và vừa mới mất. Mới tham gia thị trường, chưa hiểu bất kỳ 1 cái gì đã mang đầy 1 bầu trời kỳ vọng to lớn, nào là 30%/1 tháng v...v.v.
Tiền mình nướng vào 2 sàn, chủ yếu nhất là 1 sàn (nhưng mình ko tiện nói tên, vì sàn này sau khi nướng xong mới đọc thông tin về nó), còn hiện nay mình vẫn đang âm 1 chút trên iqoption.
Newbie đến với tâm lý kỳ vọng lớn và đi với tâm thể của kẻ thua cuộc.
Tất cả các newbie đều bắt đầu với tâm lý của kẻ đánh bạc với kỳ vọng x5, x10, x20.... Chỉ có ai thất bại mà vẫn kiên nhẫn ở lại và nghiên cứu sâu hơn với một niềm đa mê thực sự và một chiến lược cụ thể hơn với tâm lý gắn bó với nghề này sẽ đạt được những gì mình muốn.
Em đã mất 12k ở thị trường này ngay năm đầu tiên.

Newbie đến với tâm lý kỳ vọng lớn và đi với tâm thể của kẻ thua cuộc.
Tất cả các newbie đều bắt đầu với tâm lý của kẻ đánh bạc với kỳ vọng x5, x10, x20.... Chỉ có ai thất bại mà vẫn kiên nhẫn ở lại và nghiên cứu sâu hơn với một niềm đa mê thực sự và một chiến lược cụ thể hơn với tâm lý gắn bó với nghề này sẽ đạt được những gì mình muốn.
Em đã mất 12k ở thị trường này ngay năm đầu tiên.
Những năm sau thì lấy lại rồi hả Mem?

Mình chính xác từ lúc biết đầu tháng 6 tới giờ về olymtrade và IQ tổng thiệt hại là 1200usd,
IQ=200
học phí olymtrade tự chơi tự trả 500USD
chỉ riêng trong ngày 30-6 tới ngày 2-7 bay thêm 500USD
tạm ngưng,
Thật sự mà nói nếu không có học phí để trải nghiệm thì thật sự khó có hiểu bản chất mình cay cú ăn thua như thế nào, rất khó, vì khi mất tiền mà tâm lý muốn gỡ gạc là rất lớn, rất lớn
Chuẩn quá bác

Bác nào đang xa bờ hay chưa có phương pháp trade và quản lý vốn thì ib mình hỗ trợ và vào nhóm tín hiệu nhé

Quen

Nghe quen là chắc chắn rồi bạn giờ nhiều nhóm tín hiệu như mình mà :))
Tỷ lệ win cao không bác? Show vài history xem được không? Có 01 group nước ngoài "TRADERS LEAGUE" thấy show tỷ lệ win đây.

BÌNH LUẬN MỚI NHẤT

• ngoi_sao_co_doc trong Phân tích Forex - Vàng - Hàng hóa 24,327 Xem / 85 Trả lời
  • Mạc An trong Phân tích Forex - Vàng - Hàng hóa 49 Xem / 4 Trả lời
  • DuongHuy trong Phân tích Forex - Vàng - Hàng hóa 235 Xem / 13 Trả lời
  • Mạc An trong Phân tích Forex - Vàng - Hàng hóa 1,082 Xem / 41 Trả lời
  • Mạc An trong Phân tích Forex - Vàng - Hàng hóa 1,289 Xem / 41 Trả lời
  • Quíc Óp trong Phân tích Forex - Vàng - Hàng hóa 353 Xem / 7 Trả lời
  • AdBlock Detected

We get it, advertisements are annoying!

Sure, ad-blocking software does a great job at blocking ads, but it also blocks useful features of our website. For the best site experience please disable your AdBlocker.

Back
    Bên trên