(Khẩn) Metatrader 4 ngưng hỗ trợ phiên bản cũ từ hôm nay. Kiểm tra phiên bản MT4 của bạn ngay đi nào

(Khẩn) Metatrader 4 ngưng hỗ trợ phiên bản cũ từ hôm nay. Kiểm tra phiên bản MT4 của bạn ngay đi nào

captainfx

Editor
Trial mod
2,034
13,215
Thông báo từ Metaquotes cho biết từ ngày hôm nay, 01/03/2019, phiên bản cũ của phần mềm Metatrader 4 (MT4) trên máy tính và bản Metatrader 4 trên điện thoại dùng hệ điều hành Android sẽ không được hỗ trợ nữa. Cụ thể hơn, các phiên bản cũ sẽ không thể kết nối với server (máy chủ) của các broker.

Các phiên bản Metatrader 4 được ngưng hỗ trợ như sau
  • Đối với máy tính : phiên bản Metatrader 4 dưới 1118
  • Đối với điện thoại Android : phiên bản Metatrader 4 dưới 1104
Trong trường hợp bạn đang dùng phiên bản cũ, hãy vào trang web broker của bạn và tải xuống và cài đặt MT4 mới nhất

Cách xem phiên bản Metatrader 4 mà bạn đang sử dụng như sau:

Trên MT4 bản máy tính, vào Help > About và xem dòng chữ Build... Nếu con số sau chữ build lớn hơn 1118, bản MT4 máy tính của bạn tiếp tục được hỗ trợ

Trên điện thoại Android vào biểu tượng Menu > Ve chung toi > Xem bản build ... Nếu con số sau chữ build lớn hơn 1104, bản MT4 điện thoại android của bạn tiếp tục được hỗ trợ

Các bạn kiểm tra ngay phiên bản Metatrader 4 mà mình đang sử dụng nhé

Theo Metaquotes

Giới thiệu sách Trading hay
Giao Dịch Theo Xu Hướng Để Kiếm Sống

Sách chia sẻ chiến lược giao dịch, tâm lý, phương pháp quản lý vốn thực chiến của Trader 18 năm kinh nghiệm giao dịch theo xu hướng
nếu không hỗ trợ nữa vậy chúng ta phải dùng phiên bản nào đây
Có phải dùng MT5 không

Đây có thể là động thái ngưng hỗ trợ MT4 của MetaQuotes về lâu về dài.

Em là newbie, các bác cho em hỏi MT4 và MT5 có khác nhau nhiều ko? Và nên dùng MT4 hay MT5?

BÌNH LUẬN MỚI NHẤT

• Mạc An trong Phân tích Forex - Vàng - Hàng hóa 178 Xem / 26 Trả lời
  • Berkeley trong Phân tích Forex - Vàng - Hàng hóa 30 Xem / 1 Trả lời
  • Mạc An trong Phân tích Forex - Vàng - Hàng hóa 975 Xem / 47 Trả lời
  • ngoi_sao_co_doc trong Phân tích Forex - Vàng - Hàng hóa 23,909 Xem / 80 Trả lời
  • forex_vn trong Phân tích Forex - Vàng - Hàng hóa 1,694 Xem / 13 Trả lời
  • DuongHuy trong Phân tích Forex - Vàng - Hàng hóa 355 Xem / 19 Trả lời
  • AdBlock Detected

We get it, advertisements are annoying!

Sure, ad-blocking software does a great job at blocking ads, but it also blocks useful features of our website. For the best site experience please disable your AdBlocker.

Back
    Bên trên