[Khảo sát] Robot và signal cho IQ Option tối thiểu 2% 1 ngày

Quang Vu

Active Member
650
2,227
Xin chào,

Có lẽ anh em đã theo dõi qua loạt bài về BO của tôi trên diễn đàn:

[BO Live Videos] Hành trình từ 200$ (tài khoản demo)

BO LIVE REAL: Hành trình từ 500$ đến 1600$ trong 2 ngày

[BO LIVE REAL VIDEOS] Từ 100$ đến 1000$ (8 ngày - Đã hoàn thành)

[BO LIVE REAL] Tôi đã làm gì với PA

[BO LIVE VIDEO] Martingale + PA đỉnh cao (tài khoản demo)

Tôi là một kỹ sư phần mềm với hơn 10 năm làm việc trong lĩnh vực phát triển phần mềm ứng dụng. Tôi cũng là một trader nghiệp dư. Hiện tại, trading với tôi là một nghề tay trái chứ không phải công việc chính. Thời gian tham gia vào hoạt động trading, tôi đã thu được một số thành công nhất định và tôi cũng đang suy nghĩ đến hoạt động trading chuyên nghiệp.

Tôi đang có ý định xây dựng một robot cho IQ Option nên muốn khảo sát lấy ý kiến của anh em xem có ai có nhu cầu và quan tâm hay ko, và không biết dạng bot như thế nào thì ổn. Robot này đặt mục tiêu đem lại lợi nhuận tối thiểu 2% 1 ngày.

• 1 robot auto 100%, áp dụng chiến lược mà tôi đã sử dụng cho tất cả các video demo + real của tôi.
  • 1 robot cung cấp signal. Đây là một phần mềm cài trên máy tính. Tôi sẽ là người trade trực tiếp và signal sẽ được đẩy về, anh em có thể lựa chọn theo signal đó hay không, có thể chọn auto hoặc kiểm soát theo từng lệnh.
Anh em nếu ai quan tâm xin để lại ý kiến nhé. Hoặc anh em nào có ý tưởng gì cho IQ Option xin góp ý. Tôi sẽ cân nhắc và thực hiện nếu thấy ok.

Cảm ơn và chúc anh em trade thành công.

Giới thiệu sách Trading hay
Nhật Ký Giao Dịch Thực Chiến của Phù Thủy Thị trường Tài Chính

Sách chia sẻ 05 tháng giao dịch thực tế trên thị trường tài chính, sử dụng Price Action và Mô hình Biểu đồ của Phù thủy trader Peter Brandt, người có gần 50 năm kinh nghiệm trading và đạt lợi nhuận bình quân 68% lợi nhuận mỗi năm
Chỉnh sửa lần cuối:
Ủng hộ bạn, mình rất quan tâm đến các loại bot và đặc biệt là cho cả iq nữa. Theo mình Bot không có cảm xúc nên chủ yếu chiến thuật tốt là ok. Mong bạn sớm cho ra mắt.

nếu bác tạo đc robot có thể mọi người tự thay đổi chiến thuật thì good. Còn mỗi chiến thuật PA có ng thích có ng không

Ủng hộ bạn, mình cũng là programmer, nếu cần thì chúng ta cùng chiến nhỉ? :v

Em vote robot auto 100%
Xin chào,

Có lẽ anh em đã theo dõi qua loạt bài về BO của tôi trên diễn đàn:

[BO Live Videos] Hành trình từ 200$ (tài khoản demo)

BO LIVE REAL: Hành trình từ 500$ đến 1600$ trong 2 ngày

[BO LIVE REAL VIDEOS] Từ 100$ đến 1000$ (8 ngày - Đã hoàn thành)

[BO LIVE REAL] Tôi đã làm gì với PA

[BO LIVE VIDEO] Martingale + PA đỉnh cao (tài khoản demo)

Tôi là một kỹ sư phần mềm với hơn 10 năm làm việc trong lĩnh vực phát triển phần mềm ứng dụng. Tôi cũng là một trader nghiệp dư. Hiện tại, trading với tôi là một nghề tay trái chứ không phải công việc chính. Thời gian tham gia vào hoạt động trading, tôi đã thu được một số thành công nhất định và tôi cũng đang suy nghĩ đến hoạt động trading chuyên nghiệp.

Tôi đang có ý định xây dựng một robot cho IQ Option nên muốn khảo sát lấy ý kiến của anh em xem có ai có nhu cầu và quan tâm hay ko, và không biết dạng bot như thế nào thì ổn. Robot này đặt mục tiêu đem lại lợi nhuận tối thiểu 2% 1 ngày.

• 1 robot auto 100%, áp dụng chiến lược mà tôi đã sử dụng cho tất cả các video demo + real của tôi.
  • 1 robot cung cấp signal. Đây là một phần mềm cài trên máy tính. Tôi sẽ là người trade trực tiếp và signal sẽ được đẩy về, anh em có thể lựa chọn theo signal đó hay không, có thể chọn auto hoặc kiểm soát theo từng lệnh.
Anh em nếu ai quan tâm xin để lại ý kiến nhé. Hoặc anh em nào có ý tưởng gì cho IQ Option xin góp ý. Tôi sẽ cân nhắc và thực hiện nếu thấy ok.

Cảm ơn và chúc anh em trade thành công.

Ôi bạn giỏi quá ....mình dựa vào trang http://www.forexeadvisor.com/expert_generator.aspx mò mẫm dựa vào mấy chỉ báo có sẵn cũng tạo được 1 con khi backtes và chạy thật thì cũng khá ok....nhưng hay bị treo
Nghe nói nếu lập trình bằng tay sẽ tốt hơn và có nhiều điều kiện cho ea hơn...
Cho mình hỏi nếu bạn sửa lại và thêm vài điều kiện cho nó...hoặc viết lại dựa trên ý tưởng của con này thì giá như thế nào ạ? khi xong có giao file gốc lại không ạ?
Con ea này đánh theo tỷ lệ xác suất ạ.
Cảm ơn bạn.

BÌNH LUẬN MỚI NHẤT

• Mạc An trong Phân tích Forex - Vàng - Hàng hóa 524 Xem / 40 Trả lời
  • DuongHuy trong Phân tích Forex - Vàng - Hàng hóa 159 Xem / 19 Trả lời
  • ngoi_sao_co_doc trong Phân tích Forex - Vàng - Hàng hóa 24,411 Xem / 86 Trả lời
  • DuongHuy trong Phân tích Forex - Vàng - Hàng hóa 603 Xem / 46 Trả lời
  • AdBlock Detected

We get it, advertisements are annoying!

Sure, ad-blocking software does a great job at blocking ads, but it also blocks useful features of our website. For the best site experience please disable your AdBlocker.

Back
    Bên trên