Khi khuyên can người khác không đầu tư vào các kênh đầu tư lãi suất trên trời và kết quả

Khi khuyên can người khác không đầu tư vào các kênh đầu tư lãi suất trên trời và kết quả

ForexGà

Active Member
348
2,114
Em chế tấm hình cho vui để thấy rằng lúc khuyên can thì thằng khuyên là thằng sml nhiều nhất, bị chê bai, ghét bỏ, khinh bỉ hoặc bị nhìn với con mắt đáng thương vì không theo kịp thời đại, không muốn sướng, không thích mặt vest đi xe hơi nói chuyện vũ trụ, không biết cách tìm kiếm thu nhập thụ động, không biết xây dựng mạng lưới, không biết truyền cảm hứng. Rồi kết cục các anh chị em tinh hoa lại phải kéo nhau đi giăng băng rôn thế này đây

Trên TraderViet có bác nào như em, bị mấy đứa bạn nghỉ chơi vì khuyên bọn nó không đầu tư Bitconnect không?

Giới thiệu sách Trading hay
Giao Dịch Theo Xu Hướng Để Kiếm Sống

Sách chia sẻ chiến lược giao dịch, tâm lý, phương pháp quản lý vốn thực chiến của Trader 18 năm kinh nghiệm giao dịch theo xu hướng
Bài viết rất chính xác. Không khuyên được họ đâu. Đi nghe bọn nó nói xong là y như bị tẩy não. Mình khuyên thì nhìn mình bằng con mắt thương hại. Tốt nhất là KỆ!

Trong hợp đồng có câu đại loại là: Đây chỉ là những lời chém gió, tin hay không là tùy các bạn. Chúng tôi không có trách nhiệm.
Thế thì chết vì tham rồi, có ai chết vì ngu đâu.

Trong hợp đồng có câu đại loại là: Đây chỉ là những lời chém gió, tin hay không là tùy các bạn. Chúng tôi không có trách nhiệm.
Thế thì chết vì tham rồi, có ai chết vì ngu đâu.
đa số chắc còn chẳng đọc đến hợp đồng ấy chứ :v

Hôm qua ngủ ngoài ven đường có thằng nó đi lamboghini tóc đọ bàn thờ. Tự nhiên văng các bọc nặng chình chịch vào đúng mặt sứt 2 rang cua. Sáng nay mở ra thấy toàn cọc Trump có lẽ phải đến triệu Trum ý. Kiểu này đợi khỏi rang di tieu t thoi.

Mình cũng khuyên không nên đầu tư, lừa đảo đó. Không ngờ sau một hồi khuyên không được, mình bị chúng nó thuyết phục. Nghe êm tai quá, may mà nghĩ sao nán lại về nhà suy nghĩ, không thì giờ mình có hình cạnh tấm băng rôn kia rồi :(:(:(

Bạn có thể cho mình xin chút nhận xét đánh giá về Ustrade được không ?
Mình chưa nghiên cứu sâu về nó, tuy nhiên nó không đc liệt ke vào ds các sàn giao dịch ngoại hối cũng như nhị phân, tên miền thì mới mua năm ngoái tức nó mới thành lập tính ra chưa đầy 1 năm. Test thử thấy nó k khác gì kiểu đánh bạc núp bóng ngoại hối, các phương pháp trade dc chia sẽ đa số dựa vào tỉ lệ để đoán xem ra nến gì chứ k phân tích giá tăng hay giảm. Đc cái chốt lệnh với biết kết quả nhanh nên nhiều người cứ tham chui vào. Nhiều người hay nói fx là cờ bạc, nhưng ustrade mới đúng kiểu cờ bạc đúng nghĩa.

Mình chưa nghiên cứu sâu về nó, tuy nhiên nó không đc liệt ke vào ds các sàn giao dịch ngoại hối cũng như nhị phân, tên miền thì mới mua năm ngoái tức nó mới thành lập tính ra chưa đầy 1 năm. Test thử thấy nó k khác gì kiểu đánh bạc núp bóng ngoại hối, các phương pháp trade dc chia sẽ đa số dựa vào tỉ lệ để đoán xem ra nến gì chứ k phân tích giá tăng hay giảm. Đc cái chốt lệnh với biết kết quả nhanh nên nhiều người cứ tham chui vào. Nhiều người hay nói fx là cờ bạc, nhưng ustrade mới đúng kiểu cờ bạc đúng nghĩa.
Cám ơn bạn. Do mình cũng thử tìm kiếm google ustrade lừa đảo vẫn không ra. Nếu bạn có thêm thông tin chia sẽ cho mọi ngừoi biết nhé

Cám ơn bạn. Do mình cũng thử tìm kiếm google ustrade lừa đảo vẫn không ra. Nếu bạn có thêm thông tin chia sẽ cho mọi ngừoi biết nhé
Ah, ở đây là vì hình thức nặng tính cờ bạc của nó, chứ nói nó lừa đảo thì chưa có trường hop nào xảy ra, vẫn đang trả tiền bt cho người tham gia mà. Và lại nó ra đời chưa dc năm nữa thì tạm k có hiện tượng gì đâu. Bt dạng này kiểu gì cug phải 1 2 năm để huy động đủ vốn nó cần thì mới bắt đầu có dấu hiệu tiêu cực.

BÌNH LUẬN MỚI NHẤT

• Mạc An trong Phân tích Forex - Vàng - Hàng hóa 225 Xem / 8 Trả lời
  • DuongHuy trong Phân tích Forex - Vàng - Hàng hóa 106 Xem / 6 Trả lời
  • Mạc An trong Phân tích Forex - Vàng - Hàng hóa 1,394 Xem / 53 Trả lời
  • Berkeley trong Phân tích Forex - Vàng - Hàng hóa 50 Xem / 1 Trả lời
  • Quíc Óp trong Phân tích Forex - Vàng - Hàng hóa 425 Xem / 13 Trả lời
  • DuongHuy trong Kiến thức Trading - Kinh nghiệm Trading 73,188 Xem / 22 Trả lời
  • AdBlock Detected

We get it, advertisements are annoying!

Sure, ad-blocking software does a great job at blocking ads, but it also blocks useful features of our website. For the best site experience please disable your AdBlocker.

Back
    Bên trên