Khoá học đầu tư Crypto 101 - Từng bước để hiểu và đầu tư đúng đắn trong thị trường tiền điện tử.

Khoá học đầu tư Crypto 101 - Từng bước để hiểu và đầu tư đúng đắn trong thị trường tiền điện tử.

Warren Buffett

1
0
ĐỪNG ĐỂ MẤT TIỀN VÌ THIẾU KIẾN THỨC

9 Câu Hỏi Thường Gặp Trước Khi Vào Khóa Học Crypto101

Nếu bạn chưa đăng ký khóa học thì join ngay đi, giá đang giảm 30%. Rồi sắp đến giá của khóa học sẽ lại tăng dần đều.
Đăng ký: https://ktclick.com/invite/380718484235
1/ Học khóa này, mình nhận lại được gì ?
Đáp :
  • Hiểu rõ nguyên lý vận hành của cuộc chơi Crypto
  • Biết được lý do vì sao nhiều cá nhân lại thua lỗ trong thị trường này.
  • Lật tẩy toàn bộ các trò bịp, đa cấp, MLM sàn sập "holy shit" đang đầu độc dân tộc ta.
  • Tư duy đúng khi kiếm tiền với tiền điện tử
  • Biết cách xác định điểm mua vào - bán ra khi đầu tư
  • Biết cách xây dựng và quản lý danh mục đầu tư
  • Nắm bắt phương thức quản lý vốn để tối ưu hiệu suất đầu tư
  • Hiểu rõ các thuật ngữ cần thiết để bắt đầu dấn thân vào thị trường
  • Kỹ năng dự đoán dòng tiền Crypto.
  • Trả lời được câu hỏi : "tại sao mình thua lỗ, tại sao lại chốt sớm để rồi nhỡ mất cơn sóng lớn, thị trường này đang được lèo lái bởi các thế lực nào, cách chơi & tâm lý để kiếm lợi nhuận".
  • Học và thực hành được kỹ năng CHỐT LỜI SIÊU CẤP.
2 Đăng ký đặt chỗ rồi thì học như thế nào ?
Đáp : Bạn sẽ được học online qua video như các trang kyna.vn hay ở nước ngoài có Udemy, Teachable. Người học có thể đặt câu hỏi trên đó trực tiếp hoặc thông qua nhóm.
Dự kiến trong vòng 24h tới, khóa học sẽ được mở ra.
3/ Học rồi thì hỏi ở đâu ?
Đáp : Sau khi tham gia khóa học, tụi mình sẽ mở ra 1 group để support toàn bộ các bạn học viên và sẽ tích cực support các bạn HAM HỌC nhất, ham làm giàu nhất vì tụi mình biết GIÀU KO DÀNH CHO SỐ ĐÔNG. Và bạn đã vào được đến đây thì đã là 1 cơ hội cực kỳ tuyệt vời rồi mà không 1 nơi nào trên toàn Việt Nam này có.
Thật sự, bản thân mình đã từng đi học Trần Đăng Khoa - TGM cũng không thể cho mình được kiến thức và kinh nghiệm như trong khóa này.
Ngoài ra, hãy join vào nhóm telegram trước nhé để gia nhập cũng 6000 member:
Join now : https://coin98.net/telegram
4/ Có thực sự kiếm được tiền khi học xong khóa học này không ?
Đáp : Cái này phải để các bạn trong khóa 1 "gáy" lên nhỉ
. Thực sự, đã có nhiều bạn x2, x5 tài khoản sau khóa 1.
Vốn bao nhiêu là tùy ở bạn. Còn vốn tụi mình để nghị tham gia là $2,000 +.
Ngoài ra, thị trường vốn hóa hơn 360 tỷ đô mà không có chính phủ nào đụng vào thì mình nghĩ, ko làm giàu ở đây thì thôi nghỉ đi mua vàng cất cho lành.
5/ Tại sao tụi mình lại làm khóa học crypto 101 này ?
Đáp : Không như các group khác chỉ để lùa gà. Sứ mệnh của Coin98 là có thể đào tạo ra các nhà đầu tư cá nhân Việt Nam hùng mạnh để có thể đi "xâm chiếm" thế giới và đánh đổ tụi "Tây Lông" ngoài kia. Chứ không phải chỉ loanh quanh trong cái ao làng Việt Nam.
Và để được như thế, chúng ta cần đoàn kết thành 1 cộng đồng vững mạnh nhất chứ ko phải 1 thế hệ đu đỉnh cho người khác xả lên đầu. Nên rất hy vọng và mong các bạn hãy chia sẻ kiến thức này đến người cần tránh để học biết quá muộn và trở thành thế hệ đu đỉnh tiếp theo.
6/ Mình đã đăng ký khóa học trên kt.city rồi nhưng không đăng nhập được thì phải làm sao ?
Đáp : Bạn hãy đăng nhập trên laptop nhé, vì hiện số người đăng ký quá đông dẫn đến lỗi đăng nhập bằng mã PIN trên điện thoại không được.
Cách 2 : Đăng nhập bằng Google trong trang đăng nhập là được hết.
7/ Mình đã đăng kí khóa 1 trên Coin98 rồi thì khóa này có cần đăng ký lại nữa không ?
Đáp : Không cần nhé ! Bạn chỉ cần đăng ký tài khoản trên kt.city để đó ( thông qua link dưới ) rồi sẽ được tụi mình phát Coupon join vào sau nhé !
Mẹo : Đăng ký trên kt.city bạn sẽ còn được nhận các khóa học MMO khác khá thú vị.
8/ Khóa này làm xong rồi có update liên tục không ? Hay là lỗi thời.
Đáp : Có nhé, các kết quả của kiến thức trong khóa học sẽ dần được cập nhật. Đó là lý do tại sao chúng mình chỉ làm khóa cơ bản. Vì đầu tư ở thị trường nào cũng vậy. Hơn nhau ở tâm lý và kiến thức. Người có tâm lý tốt và kiến thức tốt thì nhìn đâu cũng thấy "kho báu".
Ngược lại, người không có kiến thức, cho họ kiến thức thì dễ nhưng họ lại không trân trọng. Người không vững tâm lý thì bảo họ hold coin, coin rớt họ cũng "rụng" theo.
Vậy mới nói, giàu không dành cho số đông.
9/ Sau này Coin98 có ra mắt nhiều khóa học hơn nữa không ?
Đáp : Chưa biết, có lẽ khóa này sẽ là khóa cuối cùng Coin98 ra mắt với cộng đồng chúng ta. Tùy vào những gì bạn học được và tùy vào cách mà bạn đối xử với chúng mình. Đừng để chúng mình biết bạn đi share khóa học này ra. Đừng làm như thế...vì như thế chính bạn đã giết đi tinh thần của chúng tớ và làm cho chúng tớ NGƯNG CẬP NHẬT.
Lời cuối, lựa chọn đăng ký học hay ko là tùy ở bạn nhưng Coin98 tin rằng nếu bạn học và thực hành nghiêm túc khóa này, khả năng cao là tụi mình sẽ hẹn gặp bạn trong nhóm COIN98 WHALES ( Nơi các nhà đầu tư cá mập có vốn tối thiểu $50,000 được tụi mình support go Global ).
Đăng ký học: https://ktclick.com/invite/380718484235

Giới thiệu sách Trading hay
Đánh Bại Thị Trường Forex - Tư duy khác biệt và các kỹ thuật giao dịch của chuyên gia quản lý quỹ triệu đô

Sách chia sẻ kiến thức và kinh nghiệm trading từ một chuyên gia quản lý quỹ, cùng các kỹ thuật giao dịch giúp quỹ này đứng trong top nhiều năm

BÌNH LUẬN MỚI NHẤT

• DuongHuy trong Hệ thống giao dịch - Trading system 37,489 Xem / 18 Trả lời
  • Mạc An trong Phân tích Forex - Vàng - Hàng hóa 1,561 Xem / 94 Trả lời
  • DuongHuy trong Phân tích Forex - Vàng - Hàng hóa 367 Xem / 29 Trả lời
  • Quíc Óp trong Phân tích Forex - Vàng - Hàng hóa 345 Xem / 18 Trả lời
  • AdBlock Detected

We get it, advertisements are annoying!

Sure, ad-blocking software does a great job at blocking ads, but it also blocks useful features of our website. For the best site experience please disable your AdBlocker.

Back
    Bên trên