Khóa Học Trading Chuyên Nghiệp Fmaster - Góc nhìn liên thị trường

Thế thì càng đáng nghi!!!
Người dùng bình thường ko xóa đc thì chỉ có thể là MOD có thể xóa đc. Mà ông LeeBK này chính là MOD luôn hêhehe
^^ bác vui lòng đợi nha. E khẳng định là ko edit được nói chi là xóa. Cảm ơn bác vì đã cmt rất nhiệt tình và đặt nhiều câu hỏi. Chứng tỏ bác đang rất quan tâm và muốn đánh giá trình độ thật sự của giảng viên. Bác vui lòng đừng vội phán xét điều j quá sớm nữa nha. Ảnh hưởng tới hình ảnh khóa học ạ. Hơn hết bọn e chỉ mong được đánh giá tốt để xây dựng hình ảnh cũng như niềm tin với cộng đồng TraderViet. Cảm ơn bác

Chỉ còn đúng 2 post thôi, qua tôi xem là 4 page post cơ
[Broken External Image]:http://prntscr.com/j12bps
Chào cụ, cụ hình như vẫn chưa hiểu về cơ chế hoạt động lắm của Tradingview nhỉ?

Cụ chém thằng bạn tôi hơi kinh đấy, đầu tiên phải hỏi người ta xem người ta phụ trách khu vực nào. Khánh phụ trách Việt Nam nên A view site tiếng anh có ít bài đúng rồi. Cụ view tiếng việt hộ tôi... hoặc thắc mắc lên admin global của Tradingview hỏi... cần mịa thắc mắc.

Một đặc điểm về cụ tôi biết cụ lập nick ảo để dìm rồi. Tôi có view qua hồ sơ của cụ... nhìn chung... tôi thấy nó sai sai thế nào ấy? trong khi uy tín của cụ trang TraderViet tôi cũng chưa thấy đóng góp gì.

Thôi chào cụ nhé... tôi đi ăn trưa :))))

Chuẩn. Thầy ngon là tôi học đấy. Nhưng thầy vớ vần thì tôi chém tơi tả
Tôi nghĩ bạn éo có cơ hội học đâu ,thay vì bới móc sao bạn không hỏi về kiến thức của anh ấy, sao không phản biện về phân tích cuả anh ấy,bạn chưa từng xem tài khoản live anh ấy gd sao mà biết được ,.người thì bé vác dao to lại tự chém mình,

Dear ông LeeBk, tôi chính thức xác nhận ông là 1 thằng lùa gà ko hơn ko kém?
Lý do tại sao các kèo nhận định trên tradingview của ông lại bị xóa gần như hết rồi thế nhỉ? :D:D:D
https://www.tradingview.com/u/LeeBK/

Đây mới là phần link những bài phân tích của Mr LeeBK - đồng thời là Mod của Tradingview Việt Nam.

https://vn.tradingview.com/u/LeeBK/

Bạn nên xem xét kĩ trước khi đưa ra nhận định của mình, tránh ảnh hưởng đến uy tín của người khác như thế.

Ông nói nhiều quá nhưng rút cuộc tôi kiểm tra 12 trade gần nhất của ông thì sai tóe loe hết cả.
Hello man,
Đã backtest chi tiết các trade theo ý bác và show luôn 2 tài khoản đang giao dich để đối chiếu các trade idea ở topic khoá học mới. Kết quả tôi lãi có $50k trong vài tháng nay, chắc cũng k đáng bao nhiêu so với tầm chém của bác (guess so). Có cần đối chiếu gì sâu hơn cứ bảo nhé (đối chiếu ví neteller chẳng hạn). Và cũng xin góp ý phản biện về mặt chuyên môn luôn, để xem ai là người lừa đảo. Đáng lẽ tôi ko nên tranh luận vô bổ, nhưng động đến mặt chuyên môn hay thực chiến thì với tư cách Là Trader tôi sẽ tranh luận đến cùng đến khi nào bác ko nói được nữa thì thôi. Vì tố chất “Aggressive” và “Crictical Thinking” là điều Trader cũng nên có. Bác có thể lộ danh tính, nếu bác giỏi hơn tôi về mặt profile, kiến thức, chuyên môn, hiệu quả thực chiến thì tôi sẽ xin lỗi bác, còn ko thì bác nên xin lỗi tôi 1 lời vì những gì bác nói sai về tôi.
Regards,

BÌNH LUẬN MỚI NHẤT

• Mạc An trong Phân tích Forex - Vàng - Hàng hóa 324 Xem / 16 Trả lời
  • captainfx trong Chuyện bên lề 729 Xem / 1 Trả lời
  • DuongHuy trong Phân tích Forex - Vàng - Hàng hóa 174 Xem / 6 Trả lời
  • TraderLC trong Hội Trader giao dịch Quỹ 2,235 Xem / 32 Trả lời
  • AdBlock Detected

We get it, advertisements are annoying!

Sure, ad-blocking software does a great job at blocking ads, but it also blocks useful features of our website. For the best site experience please disable your AdBlocker.

Back
    Bên trên