[Khóc] Traderviet với 4 cú quảng cáo ngay content

Thảo luận trong 'Chuyện bên lề' bắt đầu bởi nam.nguyen, 18/02/2019.

1. Dẫu biết các bác editor của traderviet dịch bài , phổ biến kiến thức cho ae trader là rất đáng quý, trân trọng, các ae editors cũng cần ăn cơm, uống nước, tán gái ... nên quảng cáo là ko thể tránh khỏi ... nhg hôm nay e thấy ở phần nội dung bài viết quất 4 cái quảng cáo google, các bác có giống e ko, e thấy
    • quảng cáo ko ăn nằm j với nội dung bài viết.
    • nó làm em bị mất tập trung khi đọc, làm giảm giá trị bài viết. Với e, mấy bài của traderviet phải tập trung mới nuốt nổi.
    E gửi ý kiến bác @Dương Huy và tập thể ae editors, cần thiết làm nút donation hay member card để đọc bài, e thấy ổn hơn nhiều.

Phỏng Vấn Mark D. Cook - Kinh Nghiệm Xương Máu Của Trader Mất 1 Triệu Đô & Kiếm Lại Trong 5 Năm
    Phân Tích Vàng & Forex Theo Price Action Tuần 10/02-14/02
    Mô Hình Hai Nến Đảo Chiều - Cách Thức Bắt Đỉnh Đáy Con Sóng Lớn - Tiếp Theo
    8 Bí Kíp Trader Chuyên Nghiệp Dùng Khi Phân Tích Price Action Mà Bạn Cần Biết
    Phân Tích Vàng & Forex Theo Price Action Tuần 20/01-24/01
    Những Dấu Hiệu Mà Trader Nhầm Lẫn Với Sự Đảo Chiều Xu Hướng - Tiếp Theo
    4 Bài Học Cay Đắng Trader Cần Thuộc Nằm Lòng Để Không Đốt Cháy Tài Khoản!
    Pivot Point (Điểm Xoay) - Bắt Đỉnh Đáy Bằng Các Hỗ Trợ Kháng Cự Tự Động Chính Xác
    Đang tải...
  2. DuongHuy

3. DuongHuy
  4. 17,384
    99,920
    Xin lỗi bác. Mấy ông IT đang test auto detect ads gì đó tôi không rõ nên nó ra tùm lum. Bác có thể chụp hình cái màn hình để tôi gửi bên IT xem sao. Vụ quảng cáo này bên content không rõ lắm

5. Bài càng dài, thì càng có nhiều quảng cáo xuất hiện, bài của bác ngắn, nên ra cái ' quảng cáo trị mụn ' đây này :D

melcuocsongvanphongDuongHuy bài này.
  6. DuongHuy

7. DuongHuy
  8. 17,384
    99,920
    =)). Căng phết nhỉ. Google nó cho bác trị mụn luôn à. Để tôi báo IT bác ạ. Món này tôi thua

9. thế trader thì k bị mụn, táo bón, ysl, sùi mào gà .... ah
    xem đi, biết đâu lại cần đấy

10. May cho bác là qc trị mụn. Nó mà ra quảng cáo thuốc chữa ysl thì... :D :D :D :D

nam.nguyenDuongHuy bài này.
  11. DuongHuy

12. DuongHuy
  13. 17,384
    99,920
    Chắc TraderViet kiểm tra thấy anh em nào bị bệnh gì thì hiện thuốc phù hợp ấy bác. Bác @nam.nguyen chắc ăn đồ nóng nhiều quá nên lên thuốc trị mụn phải rồi. Anh em nào ngồi nhiều nó mới lên qc YSL

14. 1 trang 4 cái ads, nhưng mà không sao, cơ hội cho các bác rèn luyện sự tập trung đấy...

Bình luận mới nhất

• Trinhpham090 trong Lập trình MQL - Expert Advisor - Indicator 24,409 Xem / 469 Trả lời
  • Đang tải...

Broker được cấp phép

XTB
    Công ty Fintech eToro
    FP Markets
    FXCM
    EightCap
    FBS
    AETOS
    OlympTrade
    OctaFX
    LiteForex