Không Up tiền lên skril được từ visa của Vietinbank

Vu Tran

3
12
Xin Chào cộng đồng TraderViet. Chuyện là hôm nay em đang cố gắng nạp 10USD vào tài khoản cent của sàn FBS, mà sao e nạp trực típ bằng thẻ cũng bị từ chối với lý do ngân hàng không phát hành. Up tiền lên skrill thì bảo không còn bank wire transfer nữa (hình ảnh đính kèm), nạp trực tiếp ngân hàng vietinbank thì lại bảo là từ chối. Vài hôm trước em có đọc được 1 bài của 1 bạn viết là : Các ngân hàng Việt cấm giao dịch với các trang web trade forex, tiềng ảo. Vậy các cao nhân tiền bối cho em xin hỏi là các bác deposit vẫn ổn chứ? deposit bằng ngân hàng nào ? Các bác có sử dụng skill và có gặp vấn đề khi up tiền lên từ Ngân hàng VN không? Em giờ định chuyển sang neteller , không biết là bên net có vấn đề gì không ạ? Em cảm ơn trước các bác ạ!

Giới thiệu sách Trading hay
Các Phương Pháp Price Action Kinh Điển

Bộ sách tổng hợp các phương pháp Price Action truyền thống và hiện đại, với các hướng dẫn cụ thể và dễ áp dụng cho nhà giao dịch

BÌNH LUẬN MỚI NHẤT

• nlinh trong Lập trình MQL - Expert Advisor - Indicator 13,923 Xem / 15 Trả lời
  • DuongHuy trong Phân tích Forex - Vàng - Hàng hóa 342 Xem / 23 Trả lời
  • Mạc An trong Phân tích Forex - Vàng - Hàng hóa 48 Xem / 3 Trả lời
  • Quíc Óp trong Phân tích Forex - Vàng - Hàng hóa 872 Xem / 6 Trả lời
  • Mạc An trong Phân tích Forex - Vàng - Hàng hóa 1,222 Xem / 57 Trả lời
  • Quíc Óp trong Phân tích Forex - Vàng - Hàng hóa 362 Xem / 7 Trả lời
  • AdBlock Detected

We get it, advertisements are annoying!

Sure, ad-blocking software does a great job at blocking ads, but it also blocks useful features of our website. For the best site experience please disable your AdBlocker.

Back
    Bên trên