Kịch hay tối nay. Trader người Việt nạp $800k usd để gồng

Ông nào bóc phốt cũng đ' biết đường bóc. Xin tự gt tôi là Nin của group UG đây. Ô nào đoán ra đc tôi là ai trong ảnh dưới đây thì tôi cam kết sẽ deposit 1 triệu $ vào tk Yulo nhé, thoải mái gồng như người ae Zet
View attachment 133265
Tôi cam kết sàn Yulo ko scam, có cả review của Tây lông: https://www.forex.academy/yulofx-review/
Còn nếu các ô sợ sàn scam thì chơi coin cho an toàn. Những người ae của tôi Phạm Tiến Hiển, Kao Vân mới tìm đc 1 mỏ vàng mới mang tên Bitcoin Vault BTCV nhé. Có cả forum trên bitcointalk, ko sợ scam nhé https://bitcointalk.org/index.php?topic=5179436.0

Thâm thúy vãi, nhắc đến 2 người anh em xong đính kèm cái link SPACOIN trong tài khoản =)))

Cs mà luôn chia làm 3 phe, 1-Phe lừa đảo, 2-Phe Bất bình, 3-Phe im lặng
Mà phe Im lặng nguy hiểm nhất, Nó sẽ trở thành phe thứ nhất nếu dc rủ vào. Và nó sẽ biến thành phe thứ 2 nếu bất đồng quan điểm hoặc khi hết tiền :))
Riêng tao Phe thứ 4 nhé

Toàn cao thủ.
Thank mấy bác đã đưa thông tin đa chiều lên để anh em biết đường mà "né" mấy thằng chém gió :D

Ông nào bóc phốt cũng đ' biết đường bóc. Xin tự gt tôi là Nin của group UG đây. Ô nào đoán ra đc tôi là ai trong ảnh dưới đây thì tôi cam kết sẽ deposit 1 triệu $ vào tk Yulo nhé, thoải mái gồng như người ae Zet
View attachment 133265
Tôi cam kết sàn Yulo ko scam, có cả review của Tây lông: https://www.forex.academy/yulofx-review/
Còn nếu các ô sợ sàn scam thì chơi coin cho an toàn. Những người ae của tôi Phạm Tiến Hiển, Kao Vân mới tìm đc 1 mỏ vàng mới mang tên Bitcoin Vault BTCV nhé. Có cả forum trên bitcointalk, ko sợ scam nhé https://bitcointalk.org/index.php?topic=5179436.0
Thằng Kao Vân nó làm con bitchamps và spacoin
Thằng Lưu Chương, Tiến Hiển, Tống Công Minh,... các thứ cùng một dây,
Mấy gương mặt anh tài này thiếu Tuấn Cam nữa :)

Sàn YULO này của người Việt, tụi nó dụ người việt vô chơi, rồi miễn phí Spread 0đ các kiểu, giờ thêm hoàn 3 usd, toàn lừa đảo cho ng việt vô chơi sàn của tụi nó, thêm con lucy kiếm cũng mớ tiền nhờ cái sàn SCAM đó rồi, TỤI LÀM ĂN THẤT ĐỨC
Nói hắn thất đức cũng có ý đúng, nhưng những cái nó chia sẻ cho xã hội cũng ko sai nhiều lắm đâu. Ai tham khảo kèo free, đọc free từ hắn ko liên quan sàn yolo yu liếc khoá học này nọ, vẫn kiếm đc tiền. Quan trọng là ko duyên nợ gì nhau, hốc tiền free thì cứ hốc thôi

Em chả hiểu bác bảo người ta lừa đảo kiểu gì. Nói chẳng phải bênh ông Jess, em nằm vùng trong group tele Underground cũng đã lâu, mỗi tín hiệu Jess đưa ra đều có điểm stoploss với take profit rõ ràng. Có cả coin với Forex. Nhưng ko phải kèo nào e cũng theo cả, những kèo nào cùng quan điểm với Jess thì mới theo lệnh. "Tiền ai nấy xài, hồn ai nấy giữ" mà bác. Do tính chất công việc em ko online máy suốt được, tháng vào 2-3 lệnh tối đa, nên e soi kèo cũng hơi kĩ, kèo nào mà phân tích cùng ý tưởng với em thì em mới theo. Nhưng đa phần kèo Jess đưa Winrate tới 70%. Nói chung vô cái group đấy tháng cũng kiếm được 100-250 $ coi như tiền cafe thuốc lá. Em chẳng phải bênh gì cả, là nhận xét khách quan. Chỉ nhắc nhở bác tìm hiểu kĩ về 1 con người rồi hẵng phán xét.

Bác phải hiểu tại sao người khác bóc phốt sàn chứ. cái vấn đề quan trọng ở đây là TÀI KHOẢN REAL SÀN CẤP.
Thứ 1, Nếu bác đánh tk demo để luyện tập thì ko vấn đề gì. nhưng nếu đánh tk demo rồi đăng lên để lùa gà vào khóa học (5k/khóa) và làm các việc tư lợi cá nhân như thế là thất đức. tk real của sàn cấp = tk demo
Thứ 2, Nói về việc đánh tk demo so với tk real khác gì, mình xin trả lời là khác 180 độ. cái tâm lý trading nó cực kỳ quan trọng, bạn cầm số tiền 1.000$ nó khác khi bạn cầm số tiền 100.000$. cứ tưởng tượng 20 củ bằng 1 tháng lương của bạn, nhưng 2 tỷ là bạn có thể mât 1 con toyota rồi.
Thứ 3, tại sao sàn lại cấp tk real tiền giả để cho 1 cá nhân bất kỳ. chắc chắn là có mục đích. nói thẳng ra mục đích lùa gà lừa tiền, sàn đấy ae TraderViet ở đây biết rồi tôi ko phải nói nữa

Cái đấy là tài khoản Jess trade,e k bàn. Tiền ai người nấy xài. Bác coi các kèo Jess cho mọi người,đều có stoploss,còn chuyện theo hay ko theo là chuyện của trader. K bán khóa học,ko làm ref,chuyện kèo cho đúng hay ko đúng, winrate như thế nào bác vô telegram mà kiểm nghiệm xem em nói đúng ko.
trade mồm thì chuyên gia nào chẳng nói được. ở đời thầy bà thì lắm, người làm thật, được mấy người hả bạn

Oánh vàng mà oánh như này không biết có qua nổi 1 đêm không, chứ ở đó mà cung cấp kèo với chả tín hiệu.
mình đang hỏi xéo đấy bạn :p tín hiệu chụp hình đẹp lắm, nhưng chỉ mang đi lùa gà. 5 năm nay mình theo dõi tín hiệu trên MQL5, tài khoản quốc tịch vn sống lâu nhất 6 tháng. còn tụi tây lông sống lâu nhất là 5 năm. Còn nick trên kia bác nào đấy đăng, chắc được sàn cấp để lùa gà.;)

mình đang hỏi xéo đấy bạn :p tín hiệu chụp hình đẹp lắm, nhưng chỉ mang đi lùa gà. 5 năm nay mình theo dõi tín hiệu trên MQL5, tài khoản quốc tịch vn sống lâu nhất 6 tháng. còn tụi tây lông sống lâu nhất là 5 năm. Còn nick trên kia bác nào đấy đăng, chắc được sàn cấp để lùa gà.;)
Tất cả tk real đánh vàng với volume 1 lot phải từ 100k trở lên. Chốt lời cỡ 400-500$ một lệnh. Có history tầm 300 lệnh trở lên.

Còn lại là hàng dựng.

View attachment 133265
hôm nay có ông anh đang bị đàn em của jess lôi kéo vào khóa học. tôi lên đây đọc lại bài này, deposit 1 triệu $ chưa bác Nin

Cái đấy là tài khoản Jess trade,e k bàn. Tiền ai người nấy xài. Bác coi các kèo Jess cho mọi người,đều có stoploss,còn chuyện theo hay ko theo là chuyện của trader. K bán khóa học,ko làm ref,chuyện kèo cho đúng hay ko đúng, winrate như thế nào bác vô telegram mà kiểm nghiệm xem em nói đúng ko.
Hài nhỉ.
Ai nói k bán khoá học? => Có khoá 5k nhé, và đệ nó cũng có khoá 1k
Ai nói không làm ref? => Nó là chủ sàn yulo thì ref làm gì, đệ nó mới cần ref để quản lý hoa hồng chia cho ai thôi. Lúc mới ra tao đoán sàn sẽ sập sau 1.5 năm gì đó, hình như giờ vẫn sống hay sập rồi nhỉ?
Kèo cho đúng hay không đúng, Win rate thế nào? ==> Đã biết tại sao thầy bói luôn đúng chưa? Mọi người đã theo chưa và lợi nhuận thế nào? Đã bao giờ tự trả lời là sao nó k có lấy một trade profile chưa?
Đã được xem lịch sử trade lớn hơn 6 tháng của nó chưa, có tài khoản nào sống quá 6 tháng k? LÀm gì có!

tài khoản VN nè bác, sống lâu hơn 6 tháng nè
https://www.mql5.com/en/signals/734139?source=Site+Signals+My

BÌNH LUẬN MỚI NHẤT

• Mạc An trong Phân tích Forex - Vàng - Hàng hóa 54 Xem / 4 Trả lời
  • DuongHuy trong Phân tích Forex - Vàng - Hàng hóa 563 Xem / 46 Trả lời
  • Quíc Óp trong Phân tích Forex - Vàng - Hàng hóa 290 Xem / 2 Trả lời
  • Mạc An trong Phân tích Forex - Vàng - Hàng hóa 641 Xem / 12 Trả lời
  • AdBlock Detected

We get it, advertisements are annoying!

Sure, ad-blocking software does a great job at blocking ads, but it also blocks useful features of our website. For the best site experience please disable your AdBlocker.

Back
    Bên trên