Kinh nghiệm chọn Thầy học Forex

Bảo học xong rồi bắt trả lại học phí giống như bạn vào nhà hàng 5 sao gọi đồ ăn mà ko trả tiền vì thấy ko vừa miệng. Học 3 buổi thấy ko theo dc thì hãy đòi tiền. Học hết cả khóa rồi mới kêu ko hiệu quả thì ai mà chấp nhận nổi

Bảo học xong rồi bắt trả lại học phí giống như bạn vào nhà hàng 5 sao gọi đồ ăn mà ko trả tiền vì thấy ko vừa miệng. Học 3 buổi thấy ko theo dc thì hãy đòi tiền. Học hết cả khóa rồi mới kêu ko hiệu quả thì ai mà chấp nhận nổi
chịch xong kêu méo bót nên méo trả liền

Em cũng sắp vào Sài Gòn, bác cho em vào Zalo với để cùng học hỏi nhé 0943166768. Cám ơn bác.[/QUO
Tôi sẵn sàng trả 100% sau 2 tháng theo học đó. bạn học không?

Tôi k tin là trên đời này có thứ gì thật sự miễn phí cho nhiều người như thế. Cái phí đôi khi k phải là tiền mà là 1 thứ gì đó khác.
Còn tôi ... tôi TIN trên đời này có rất nhiều người tốt . Chỉ cần TDV tổ chức câu lạc bộ chia sẻ kinh nghiệm giao dịch tôi cũng sẵn sàng tham gia . Trên TDV cũng đã có rất nhiều bạn chia sẽ miễn phí kiến thức , kinh nghiệm của mình đó sao !

Cho mình tham gia nhóm trao đổi giúp nhau cùng phát triển nhé. Zalo m là 0335495251

Mình thì mình nghĩ sự căm phẫn của bạn với " thầy dạy trade forex" là có lý do trải nghiệm của bạn với thầy và thị trường ko được happy thôi.
Còn nếu giỏi người ta cũng sẽ bận rộn với việc đánh ủy thác, ngồi dạy free cho các bạn hay thu vài đồng lẻ làm gì cho mất công. Chỉ là với tâm lý của các bạn ban đầu có một niềm tin quá si mê vào một cái gì đó - ông thầy hay market chẳng hạn , rồi sau đó bị " phản kỳ vọng" rồi đâm ra nghi kỵ bức xúc. Mình chia sẻ khách quan vì mình ko đi dạy - cho đến thời điểm post cái này, chẳng qua là mong các bạn tỉnh ra thôi. Ngồi sân si thì không giúp các bạn tỉnh ra, bắt đầu có thái độ nghiêm túc trong làm việc để tự tiến bộ và có được lợi nhuận từ thị trường. Để làm một trader chuyên nghiệp - theo mình cần đòi hỏi tố chất nhất định, có quãng thời gian rèn luyện nghiêm túc để bước đầu nhận ra mình có phù hợp làm trader không . Đến học đại học cũng còn mất 4-5 năm, các bạn muốn kiếm tiền nhiều hơn cả những người như thế thì phải có tốt chất vượt trội hơn, còn vận may với những con bạc thì không kéo dài.

Mình cũng chia sẻ thêm mình trade fulltime, và theo mình các bạn cũng hãy đặt câu hỏi " có nhất thiết phải chọn thầy hay không ?" vì bản thân mình cũng không học ông thầy dạy trade forex nào, chỉ tự học và tự nghiên cứu. Việc các bạn có những khái niệm ngây ngô khi mới làm việc với market thì sẽ khiến bạn hoặc sớm từ bỏ giấc mộng trong phá sản, hoặc mạnh mẽ vươn lên và sống được với nghề. Thử hỏi xem mấy ông trade trọt trong diễn đàn này ông nào trade để sống chưa ? sao bạn không lập topic hỏi cái này này thì sẽ hấp dẫn hơn đấy ^^ . Vì đa phần khả năng của " dân tài chính " mạng đôi khi là marketing - họ sống bằng việc mồi chài và bán rẻ đạo đức nghề nghiệp giao dịch để kiếm ăn bằng thuật ngữ các bạn hay gọi là " lùa gà". Việc chăm chỉ tự nghiên cứu và đi lên sau những cay đắng của thị trường mới giúp các bạn trưởng thành và sống với nghề giao dịch,

bạn yên tâm, tôi dạy để giúp người chứ có hại người đâu mà phải bảo trọng? có ai đi dạy mà dám hoàn tiền 100% học phí khi học viên không hài lòng không? Tôi làm làm được điều đó.
À ra bạn cũng đi dạy à, bạn chứng minh cho học viên bạn sống bằng nghề giao dịch như thế nào ngoài việc công kích các đồi tượng lùa gà khác ^^ - trích thử files report mt5 tài khoản bạn trade for living xem - nếu là mình đi học mình sẽ hỏi thế

Mình cũng chia sẻ thêm mình trade fulltime, và theo mình các bạn cũng hãy đặt câu hỏi " có nhất thiết phải chọn thầy hay không ?" vì bản thân mình cũng không học ông thầy dạy trade forex nào, chỉ tự học và tự nghiên cứu. Việc các bạn có những khái niệm ngây ngô khi mới làm việc với market thì sẽ khiến bạn hoặc sớm từ bỏ giấc mộng trong phá sản, hoặc mạnh mẽ vươn lên và sống được với nghề. Thử hỏi xem mấy ông trade trọt trong diễn đàn này ông nào trade để sống chưa ? sao bạn không lập topic hỏi cái này này thì sẽ hấp dẫn hơn đấy ^^ . Vì đa phần khả năng của " dân tài chính " mạng đôi khi là marketing - họ sống bằng việc mồi chài và bán rẻ đạo đức nghề nghiệp giao dịch để kiếm ăn bằng thuật ngữ các bạn hay gọi là " lùa gà". Việc chăm chỉ tự nghiên cứu và đi lên sau những cay đắng của thị trường mới giúp các bạn trưởng thành và sống với nghề giao dịch,
việc học đúng người sẽ giúp tiết kiệm thời gian và tiền bạc. Trên đời này khó ai tiến xa trong một lĩnh vực nào đó nếu không có người Thầy chân chính hướng dẫn. Tất nhiên bản thân phải nỗ lực, nhưng có Thầy để học vẫn tốt hơn trong thời gian đầu.

BÌNH LUẬN MỚI NHẤT

• Mạc An trong Phân tích Forex - Vàng - Hàng hóa 405 Xem / 45 Trả lời
  • DuongHuy trong Phân tích Forex - Vàng - Hàng hóa 96 Xem / 12 Trả lời
  • LuTienSinh trong Phân tích Forex - Vàng - Hàng hóa 56 Xem / 3 Trả lời
  • ngoi_sao_co_doc trong Phân tích Forex - Vàng - Hàng hóa 23,938 Xem / 81 Trả lời
  • DuongHuy trong Phân tích Forex - Vàng - Hàng hóa 214 Xem / 9 Trả lời
  • Berkeley trong Phân tích Forex - Vàng - Hàng hóa 54 Xem / 1 Trả lời
  • Mạc An trong Phân tích Forex - Vàng - Hàng hóa 999 Xem / 47 Trả lời
  • AdBlock Detected

We get it, advertisements are annoying!

Sure, ad-blocking software does a great job at blocking ads, but it also blocks useful features of our website. For the best site experience please disable your AdBlocker.

Back
    Bên trên